มีปัญหาการเชื่อมต่อเซิฟเวอร์ เนื่องจากทางเซิฟเวอร์ทำการแบล็คอัพข้อมูลทำให้ใช้...

2483 5

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
...งานทรัพยากรระบบสูงมาก ทำให้เว็บภายในเซิฟเวอร์ทั้งหมดไม่สามารถทำงานได้ปรกติค่ะ :MH44:

คงแบล็คอัพทั้งเซิฟเวอร์ค่ะ มีปัญหาและข้อผิดพลาดตรงไหนแจ้งในกระทู้นี้ได้ค่ะ

ออฟไลน์ Zeniorz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
นานป่าวครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
นานป่าวครับ

ที่เข้าได้ก็น่าจะเสร็จแล้วน่ะค่ะ :MH14:

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
เย้ดีแร้วววว :MH5: :MH5:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
คลิกเข้าเวปเม้าส์แทบพัง :MH7:

ออฟไลน์ tiwiaw555

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • Moneyup2u เว็บ Matrix จ่ายรายวันของคนไทย!
อย่าปิดหนีน้า   :MH2:
Matrix สร้างโดยกระผมเอง!!!! >>>> คลิ๊ก

มาเป็นสายงานเดียวกับเราแค้่ $3 >>>คลิ๊ก

จ้างคลิก สำหรับผู้หารายได้ผ่านเน็ตแรกเริ่ม มาดูกันก่อนได้เลย!
คุณเองก็ทำได้ $100 ต่อเดือน : คลิ๊ก!