เรียนสมาชิก wowcashptc.com ทุกท่าน

3317 9

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรียนสมาชิก wowcashptc.com ทุกท่าน ขณะนี้ฟอรั่มได้เปลี่ยนเป็นฟอรั่มรูปแบบเดิม

เนื่องจากจะทดสอบระบบและปัญหาการใช้งานบอร์ดในเวลานี้

เนื่องจากทางเว็บจะทำการปรับปรุง (บอกมาหลายรอบแล้วไม่ได้ทำซักที) เพื่อให้ใช้งานระบบได้อย่างเต็มที่และรูปแบบ

การแต่งเว็บให้มีความสวยงาม

ในระหว่างที่ทานใช้งานบอร์ดท่านสามารถแจ้งปัญหา หากมีข้อความเออเร่อ โผล่ออกมาสามารถแจ้งได้ที่นี้เลยค่ะว่าหน้าไหน เวลาไหน

และหากท่านเข้ามาใช้งานบอร์ด เช่นตอบกระทู้ตั้งกระทู้ เข้าเมนูต่างๆ โพสแจ้งสถานะว่ามีปัญหาหรือไม่กับการใช้งานในวันนี้ได้ทุกวันค่ะ

ท่านสามารถใช้งานได้ตามปรกตินะึคะ [;)]

ขออภัยในความไม่สดวกแก่สมาชิกด้วยค่ะ

ข่าวอัพเดท

เพิ่มเติม---- 05/07/09

ในระหว่างนี้ขอปิดการอัพโหลดรูปภาพหรือการเปลี่ยนรูปภาพก่อนนะคะ [;)]

เพิ่มเติม---- 6/07/09

ท่านสามารถใช้บอร์ดในหน้าตาเดิมแต่ฟังชั่นที่บอร์ดมีบางตัวจะหายไป (แต่เมื่อปรับปรุงเ็สร็จจะใช้งานได้ปรกติ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 สิงหาคม 2552, 23:18:57 โดย WOWCA$HPTC »

ออฟไลน์ music

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • .:: WOWCASHPTC.COM : แหล่งข้อมูลการหารายได้ผ่านอินเตอร์เน็ต ::. - หางาน งานเน็ต งานonline เงินฟรี หางานทำ หาเงิ
รับทราบแล้ว  [:D]

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)

ออฟไลน์ por2519

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบจ้า ขอบคุณนะครับสำหรับการแก้ไขที่ดีขึ้นในภายภาคหน้า....
รวยง่าย ! ได้เงินเร็ว

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
รับทราบแล้ว  :sanook (12): :sanook (12):

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

ออฟไลน์ totopam

• *
  • no-no 55+
รับทราบ งับป๋ม อิอิ

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
เวทมน ยู เริ่มคลายแล้ว

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เพิ่มเติม---- 6/07/09

ท่านสามารถใช้บอร์ดในหน้าตาเดิมแต่ฟังชั่นที่บอร์ดมีบางตัวจะหายไป (แต่เมื่อปรับปรุงเ็สร็จจะใช้งานได้ปรกติ)

ออฟไลน์ อยู่ใน...ใจ..เสมอ

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Time is prove everthing
    • aunblogger
ฺBEST PTC

ออฟไลน์ watchara4rich

• *
    • www.worldwinner2thai.blogspot.com
รับทราบครับ
เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

จ้างร่วมกิจกรรมกับเว็บไซต์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง