กระทู้ร้องเรียนสำหรับสมาชิกที่โดนบวกหรือลบการ์ม่าโดยไม่ทราบสาเหตุ

3554 8

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ผมขอไม่พิมพ์เป็นภาษาทางการนะครับ  :MH50:

เนื่องจากช่วงหลัง ๆ นั้น มีสมาชิกบางส่วนได้ทำการลบคะแนนหรือการ์ม่าของสมาชิกคนนึงไป โดยไม่ระบุสาเหตุที่แท้จริงว่าทำไมถึงต้องลบ หรือระบุสาเหตุแบบไม่ค่อยมีเหตุผลมากเท่าไหร่ และมีสมาชิกบางคนได้ทำการเพิ่มคะแนนหรือการ์ม่าของสมาชิกบางคน โดยมีเหตุส่วนตัว หรือ ความชอบส่วนตัว ซึ่งไม่สอดคล้องกับโพสที่ได้ทำการเพิ่มการ์ม่าเป็นอย่างใด และเนื่องจากช่วงนี้ แอดมินก็ไม่ค่อยว่างด้วย ถึงแม้จะว่าง แต่ก็ไม่สามารถตรวจสอบการเปลี่ยนแปลงการ์ม่าของสมาชิกแต่ละคนได้อย่างทั่วถึง ทำให้ผมฉุดคิดได้ว่า...ถ้ามีกระทู้ร้องเรียนเรื่องการ์ม่า ก็คงจะดีนะ...กระทู้นี้ก็เลยเกิดขึ้นมาครับ

ถ้าสมาชิกคนไหนคิดว่าตัวเองไม่ได้ทำผิดอะไรเลย แล้วอยู่ดี ๆ คะแนนหรือการ์ม่าของคุณถูกลบออกไปแบบดื้อ ๆ หรือคะแนนเพิ่มขึ้นนั้น สามารถแจ้งเรื่องร้องเรียนได้ในห้องแชทของเว็บบอร์ดนี้ หรือจะโพสในกระทู้นี้ก็ได้เลย
   ส่วนเรื่องที่จะร้องเรียนนั้น เนื้อหาจะเป็นอะไรก็ได้ แต่ขอเป็นคำพูดหรือคำพิมพ์ที่ง่ายต่อการเข้าใจ และสามารถตรวจสอบได้ มีเหตุผลที่มาร้องเรียน ไม่ใช่ว่าตัวเองทำผิดเต็ม ๆ แล้วมาแจ้ง มาร้องเรียนแบบนี้มันไม่ใช่  ถ้าทำแบบนั้น คุณจะเสียเครดิตไป เสียชื่อเสียงไป หรือไม่ก็อาจจะถูกแบนเลยก็ว่าได้ (อันนี้ขึ้นอยู่กับแอดมิน)

ถ้าคุณโดนลบการ์ม่าโดยไม่ทราบสาเหตุ และคิดว่าตัวเองไม่ได้ทำผิดจริง ๆ ก็สามารถโพสเรื่องร้องเรียนในกระทู้นี้ได้เลยครับ เดี๋ยวผม(หรือผู้ดูแลบอร์ดคนอื่น)จะติดต่อแอดมินให้ หรือไม่ก็ถ้าแอดมินมาเข้ากระทู้นี้ แอดมินก็จะตรวจสอบให้เลย

ผมอยากให้สมาชิกทุกคน บวก/ลบ การ์ม่าแบบมีเหตุผลครับ  :MH49:
~~~~~~

ออฟไลน์ tommy001

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • myjob.tht.in/?id=12847
 :MH44:กาม่ามันคืออีหยังเฮ้าบ่เข้าใจ :MH19:

ออฟไลน์ usb200

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • http://kradeng.com
:MH44:กาม่ามันคืออีหยังเฮ้าบ่เข้าใจ :MH19:

+1 ให้

ออฟไลน์ Otorrent

• *
เข้าใจยัง

ให้โดยไร้เหตุผลหรือเปล่า
ท่านเลยโดนลบ 1 อ่ะ  :MH32:
อ้าวเราก็โดนเหมือนกัน  :MH3:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

การ์ม่าคือคะแนนความประพฤติของตัวเองครับ เรียกง่าย ๆ ก็คือ คะแนนนิสัยของตัวเอง
~~~~~~

ออฟไลน์ AboutMe : OS X Lion

• *
เช็คหน่อยคับ -1 ละ ปล. ถ้าจะให้ดีมีมาตราการ ลงโทษคนที่ให้มั่วด้วยก็ดีนะ

ออฟไลน์ XIAOXIN

• *
  • รับซื้อ-ขายแลกเปลี่ยนPP AP LR WMZ ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ PM
    • รับซื้อ-ขายPP PZ LR เรตสูง ปลอดภัย100%รับเรื่อย ๆ
ครับ กามมา คือไรเหรอครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ครับ กามมา คือไรเหรอครับ

คะแนน(การ์มา):0

ออฟไลน์ lssuee666

• *
    • http://www.thaiearntalk.com
ผมมีตั้ง 2 คะแนนแหน่ะ ใครให้มาก็มิรู้ คิคิ แต่เอาน่ะทำดีต่อไปเดี๋ยวก็บวกวันบวกคืนเอง แหะๆ
ช่วยกดให้คะแนนนิดนึงนะครับ(1ip/1ครั้ง/1ชั่วโมงครับ)
http://secure4.asiasoft.co.th/event2/viralcenter/addpoint.aspx?vid=20&uid=379&ran=4667167&ch=2