โครทำงานแล้วบ้าง ช่วยบอกที

6888 33

ออฟไลน์ InWDoonus

• สมาชิกทั่วไป
  • *
   เป็นวิทยากรดนตรีตามโรงเรียน  ก็สบายดีนะ  แต่เงินก็ไม่เยอะมาก

ออฟไลน์ เพลงผีเสื้อ

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ผมทำงานในเน็ตเนี่ย :MH3:+

ออฟไลน์ maxkyjanz

• สมาชิกใหม่
  • *

ทำงานในเน็ตมันจะอยู่ได้ไหมอ่ะคับ

ผมก็คิดจะทำงานบนเน็ตเนี้ย

ไม่คิดจะไปทำงานข้างนอก

แสดงความคิดเห็นหน่อยคับ

^^

• *

ทำงานในเน็ตมันจะอยู่ได้ไหมอ่ะคับ

^^

ก็ทั้งเรียนทั้งทำงานข้างนอกแล้วก็ในเน็ตเสริมอ่ะแต่ทำครอบลิ้งนะอิอิได้เงินเยอะดีพวกเว็บคลิกคลิกต่อวันมันมีจำกัดอ่ะแต่ครอบลิ้งก็ปล่อยไปเหอะเรื่อยๆอยู่ไม่ได้ก็ให้มันรู้ไป :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ maxkyjanz

• *

^^

ก็ทั้งเรียนทั้งทำงานข้างนอกแล้วก็ในเน็ตเสริมอ่ะแต่ทำครอบลิ้งนะอิอิได้เงินเยอะดีพวกเว็บคลิกคลิกต่อวันมันมีจำกัดอ่ะแต่ครอบลิ้งก็ปล่อยไปเหอะเรื่อยๆอยู่ไม่ได้ก็ให้มันรู้ไป :MH3: :MH3: :MH3:

ขยันจิงๆนับถือคับ ^^

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
หายใจทิ้งไปวันๆ :MH11: :MH11: :MH11: :MH11: :MH11:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
แจมบ้างครับ ผมขายของเถื่อนครับ :MH11: :MH11:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
หายใจทิ้งไปวันๆ :MH11: :MH11: :MH11: :MH11: :MH11:

ดีอ่ะ หายใจทิ้งยังได้เงินเลย :MH46:

แจมบ้างครับ ผมขายของเถื่อนครับ :MH11: :MH11:

เเล้วคุณเอกเป็นคนเถื่อนเป่าอ่ะ :MH9: :MH1:

เราขายของชำหน้าบ้านไม่มากมาย ขายเรื่อยๆ คนน้อยๆ เศรษฐกิจไม่ค่อยดี

ทำในเน็ตเสริมไป นายจ้างอยู่เเถวนี้งานหลักเลย

งานอื่นก็ทำจะได้ไม่ว่างมากนัำก :MH32:

• *

^^

ขยันจิงๆนับถือคับ ^^

อิอิขอบคุณคัฟผมก็วนอยู่ในห้องนี้แหละถ้าวันไหนว่างก็หาตัวผมไม่ยากคัฟ(ห้องแชทนั่นแหละผีเฝ้าห้องเลยชอบฟังเพลงคัฟอิอิ)

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
งานผ่านเน็ตคืองานอดิเรก ไปไม่ไหวก็เบรคกันครับ ไม่ได้อยากรวยเพราะงานผ่านเน็ตนะ แค่หาอะไรทำยามว่าง งานประจำได้เงินชัวส์ๆมากกว่าครับ :MH1:

เป็น IT Supervisor ทำงานมาแล้ว 4ปี ให้กับร้านอาหารชื่อดังแห่งหนึ่งมีสาขาทั่วทั้งกรุงเทพและปริมณฑลและต่างจังหวัด

ความลับทางการค้าห้ามเปิดเผยและไม่ต้องถามต่อ  :MH32:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2554, 21:59:57 โดย หมอคอม »

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ถามไมไ่ด้หร่า? ข้างบนอ่ะ ( มีห้ามถามต่อด้วยยยยย ) :MH1:

ออฟไลน์ opaseve

• *
    • http://sk-parttime.com/opaseve.html
ผมทำตามลิ้งค์นี้อ่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2555, 04:48:46 โดย รักกันไว้เถิด »

ออฟไลน์ coolexchanger

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • VantageSteam
เรียนอยู่จ้า จบไปไม่รู้ทำไร ก็ทำในเน็ตไปพลางๆ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ก็ทำทุกอย่างที่ขวางหน้า ดังนั้นใครอย่ามาอยู่ข้างหน้านะคะ :MH7: :MH4:

ที่สำคัญกว่านั้น กำลังหาคนเลี้ยงถาวร แบบทำงานมานานหละ อยากเกษียณ :MH21: :MH3: :MH16:

ออฟไลน์ RobertoO

• *
ทำอย่างสุจริตก็พอ  :MH21: