ไม่เข้าใจครับ

2056 5

ออฟไลน์ sure100

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รบกวนทีครับ ถ้าโพสของเราตกไปอยู่หน้าหลัๆ แล้วเราจะให้มาอยู่หน้าแรกยังไง ถ้าไม่ได้มีการตอบคำถามหรือกันกระทู้ ช่วยชี้ทางทีครับ งง :MH29: :MH29:

ออฟไลน์ Rurina

• สมาชิกขาประจำ
  • *
มีแต่ Admin ทำได้ครับ สมาชิกทั่วไปทำไม่ได้
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ดันได้เป็นบางห้องค่ะ ที่คุณไปดันนั่นไม่ใช่ห้องที่ดันได้

อันนี้ดันได้ https://www.thaiearntalk.com/index.php?board=17.0

แต่ต้องอ่านกฎกติกาให้ดีค่ะ กฎกติกามีเขียนไว้เกือบทุกห้อง ยังไงแล้วเสียเวลาอ่านสักนิดค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
รบกวนทีครับ ถ้าโพสของเราตกไปอยู่หน้าหลัๆ แล้วเราจะให้มาอยู่หน้าแรกยังไง ถ้าไม่ได้มีการตอบคำถามหรือกันกระทู้ ช่วยชี้ทางทีครับ งง :MH29: :MH29:

1. ทำตามที่แอดมินบอกจากทู้ด้านบน

2. จากข้อ 1 โพสต์อัพเดทข้อมูลที่มีสาระ เกี่ยวกับเว็บที่นำเสนอ ก็เป็นการดันได้ที่ดี

3. ปักหมุด จ่ายค่าปักหมุด กระทู้ไม่ตกแน่

จบ..  :MH35:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เดือนละ 4 บาท ชิมิ  :MH15: :MH15: :MH15:

ออฟไลน์ Otorrent

• สมาชิกทั่วไป
  • *
4 บาทเลยหรอ
แอบแพงนะ  :MH27: