ทำการเพิ่มบอร์ด "[MLM]ธุรกิจขายตรง ธุระกิจเครือข่าย" เพื่อให้ตรงกับความต้องการ

3227 5

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สวัสดีค่ะ, ขณะนี้ทางเว็บบอร์ดได้เพิ่มหมวด "[MLM]ธุรกิจขายตรง ธุระกิจเครือข่าย" เรียบร้อยแล้ว

เพื่อให้ตรงกับความต้องการของสมาชิก ที่สนใจในการหารายได้ที่หลากหลายมากขึ้น

และการอัพกระทู้จะได้ตกช้าลงค่ะ ทั้งนี้เราจะทำการย้ายกระทู้เฉพาะที่อยู่ประมาณหน้า 1 - 3 นะคะ

ด้วยความเคารพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2554, 00:38:23 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ MIB

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • หาเงินง่ายๆกับ wookky
รับทราบจ้า

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ขอบคุณค่ะ จะได้ดูเป็นหมวดหมู่มากขึ้นนะคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
 :MH16: :MH16: ดีจัง ไม่ปนกันแล้วครับ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ดีจังคะ ตอนนี้คนทำ MLM กันเยอะน่าดูเลย ท่าทางจะรุ่ง^^

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เจ้าของกระทู้ MLM ที่อยู่ใน "แนะนำเว็บหารายได้" เพียงท่านโพสให้กระทู้ขึ้นมา

จะได้รับการย้ายอัตโนมือ จาก MOD หรือ ADMIN ทันทีค่ะ ซึ่งอาจจะไม่มีการแจ้งคำว่า "ย้ายแล้ว"

ให้ท่านเข้าไปตรวจสอบที่ "[MLM]ธุรกิจขายตรง ธุระกิจเครือข่าย" นะคะ :MH18: