เทคนิคเพิ่มยอดเงิน Gomezpeer

17168 43

ออฟไลน์ _I_am_Killer_ผม_คือ_Guro

• สมาชิกขาประจำ
  • *
ถ้าจะให้เป็น Active ห้ามใช้แฮคเปิดหลายตัวเด็ดขาดครับ คุณจะไม่มีวันได้ Active อีกเลย

เปิดตัวเดียวไปก่อน ตั้งค่าให้ตรงกับสภาพเครื่องเราทุกอย่างครับ อยู่ประเทศไทยก็ใส่ไทยลงไป ไม่ต้องใส่รหัสไปรษณีย์

เดี๋ยวก็เป็น Active เองครับ

อ้อ ตัวแฮคเปิดหลายหน้าจอ ตอนนี้เหมือนจะใช้ไม่ได้แล้วนะครับ เพราะขนาดผมเปิดทีละ 40 อันพร้อมกัน Online Time เพิ่มขึ้นมาแค่นิดเดียว เหมือนเปิดอันเดียวเลย ไม่รู้เพราะมาจากที่เซิฟเวอร์มีปัญหา หรือเค้าป้องกันเรียบร้อยแล้วก็ไม่รู้

ไว้ผมจะเช็คเว็บประจำของผมอีกที ที่นั่นเค้าจะพูดถึงเรื่องนี้กันตลอด

ใช่เลยครับ ถ้าเกิดเป็นสภาพInactiveอะยุ่ง ชะนั้น เปิดจอเดียวเถอะครับ ตอนที่ผมพึ่งสมัครก็แอคทีฟแล้ว ;)

ออฟไลน์ noting

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ขอบคุฝรครับ

ออฟไลน์ nack2009

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
สนใจงานนี้ครับ pm กลับด้วยครับ

nekomiki

• บุคคลทั่วไป
เปิด หลายๆ ตัว ไม่โดน ทางเวบเค้าแบน หรอ แล้วได้ต่อวันเยอะมากมั้ย อะ

ไม่ได้ทำมานานแล้ว โกเมส เนี่ย

Gomez ยังจ่ายอยุ่อีกหรอ เคยทำนานมากแล้ววววววว ได้มา5$ แล้วก็เลิกทำไป เหมือนคอมจะไม่ซัพพอตกับโปรแกรมอ่ะ
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
ผมโดนแบนไปแล้วแอคเคานึง  :'( :'( :'(

nekomiki

มีการแบนจิงๆ ด้วย แฮะ โอ้ว แม่จ้าว

แล้วคนที่ยังใช้อยู่ อ่า

เปนอย่างไรกันบ้าง

แล้วที่บอกว่า แบนไปแล้วแอคเค้านึงหมายความว่ายังมีอีกใช่

มั้ยน่ะ

ผมโดนแบนไปแล้วแอคเคานึง  :'( :'( :'(

เปิดทั้งหมดกี่แอคเค้าหรอ แล้วได้ตกเดือนละเท่าไรอ่า   น่าสนมั่งนะถ้าได้ก็คุ้มเสีย่งแบนยอมเอา 5 5 5+
"ไม่เคยเป็นกลาง อยู่ข้างในหลวง"  Big14zaรักในหลวง

nekomiki

อืมนั่น สิอยากรู้เหมือนกัน เพราะว่าเปิดคอม

แทบจะทั้งวันเลยน่ะนะ ถ้าทำได้เยอะๆ ต่อวันนี้แจ๋วเลย

อย่าใช้คำว่าทั้งวันบิ๊กแทบไม่ปิดเลยด้วย เปิดไว้ให้กินไฟเล่น ฮ่าๆๆๆๆ :-X :-X กลัวคนไม่รู้ว่าบ้านมีคอม

nekomiki

ถ้ากลัวคนไม่รู้ว่าที่บ้าน มี คอมเอาไปวางไว้หน้าบ้าน สิ คน อื่นเค้าจะได้รู้ด้วยไง

ออฟไลน์ Oh-my_GOd

• สมาชิกใหม่
  • *
แล้วถ้า active แล้วเปิดโปรแกรม เค้าไม่รู้หรอครับ ผมว่าเค้าน่าจะรู้นะ
จิ้มด่วน

ออฟไลน์ nog1963

• สมาชิกใหม่
  • *

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php