เทคนิคเพิ่มยอดเงิน Gomezpeer

17169 43

ออฟไลน์ weppon007

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
คงมีหลายคนที่่กำลังทำ Gomezpeer บางคนอาจจะ pendding หรือ Active แล้ว  การที่ Gomezpeer จะ Active ช้าหรือเร็ว ยอดเงินขึ้นมากหรือน้อยนั้น ขึ้นอยู่กับ จำนวนครั้งของการ Process (ประมวลผล) ซึ่งบนจอ Gomezpeer จะมีคำว่า Processing Time (min) ตัวนี้แหละครับที่เป็นตัวประมวลผล  และการที่จะทำให้ Gomezpeer มันประมวลผลเร็วขึ้น เราก็ต้องเปิด Gomezpeer ออนไลน์หลายๆ เครื่อง  แต่ถ้าเรามีคอมฯ เครื่องเดียวเราก็ต้องเปิด Gomezpeer หลายๆ จอ  โดยใช้โปรแกรมช่วย  ถ้าใครสนใจ ส่งข้อความหาผมได้  :sanook (4): :sanook (4): :sanook (4):

ออฟไลน์ ArtMcGa

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • Unity Holidays - บริการท่องเที่ยว, แพ็คเกจทัวร์ต่างประเทศ, ฯลฯ
เราต้องเปิดไว้ประมาณกี่เครื่อง/เดือน ถึงจะผ่าน pending และได้รับเงินครับ  :sanook (21):

• *
ของผมประมาณ 4 เดือนครับ เพราะยังไม่รู้เทคนิคและยังไม่มีโปรแกรมช่วย

ออฟไลน์ ohm_2530

• *
ของผมประมาณ 4 เดือนครับ เพราะยังไม่รู้เทคนิคและยังไม่มีโปรแกรมช่วย

ของผมไม่แน่ใจนะว่ากี่เดื่อน  แต่ที่แน่ ๆ เล่นจนลืมไปแล้วว่าเล่น โปรแกรมนี้อยู่

ว่าดูอีกที่ pending เฉยเลย   :sanook (4): :sanook (4):

เปิดคอมเฉย ๆ ก็ได้เงิน

ลงทุนได้เงินคืนใน7วัน..รับประกัน

ออฟไลน์ rub4love

• *
สนใจมากๆๆ เลยฮับ....เด็กอ่อนหัดอยากได้คนช่วยฝึก...

ช่วยหน่อยนะฮับลูกพี่!  [;)] เมล์มาก็ได้ฮัพ starblue_ann@hotmail.com
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ rub4love

• *
สนใจมากๆๆ เลยฮับ....เด็กอ่อนหัดอยากได้คนช่วยฝึก...

ช่วยหน่อยนะฮับลูกพี่!  [;)] เมล์มาก็ได้ฮัพ orawan82@hotmail.com
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ ohm_2530

• *

ช่วยหน่อยนะฮับลูกพี่!  [;)] เมล์มาก็ได้ฮัพ orawan82@hotmail.com

อยากได้คนช่วยฝึกอะไรให้ละครับ

เปิดคอมเฉย ๆ ก็ได้เงิน

ลงทุนได้เงินคืนใน7วัน..รับประกัน

ออฟไลน์ aimily

• *
ขอใช้บริการหน่อยค๊า............

มันไม่ยอมแอคทีฟซักกะที

^^

ช่วยหน่อยน๊า

ออฟไลน์ ptcpaying4u

• สมาชิกใหม่
  • *
  • SONGKRAN SUNGNOI
    • ptcpaying4u

• *
พอดีไม่ค่อยได้เข้าเว็บ  ถ้าไงแนะนำให้คนที่สนใจไปดาวน์โหลดเอาโปรแกรมที่ http://gomez007.blogspot.com/ เลื่่อนลงล่างสุดแล้วดาวน์โหลดโปรแกรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 มกราคม 2553, 12:38:57 โดย weppon007 »

ออฟไลน์ Mr.Trade

• *
เคยเปิดทีเป็นสิบเลยแต่มันทำให้เครื่องทำงานช้าลงด้วยนะ

ออฟไลน์ กระทิงแดง

• *
    • ThaiForexTick เทคนิค ทิป ระบบเทรด สาระความรู้ Forex
บอกคำเดียวคับ แล้วแต่ดวงก๊าบผม สุด ๆๆแต่ได้เิงินจริง 100 % แต่อยู่ที่ดวงเราคับ ว่าจะ แอดทพกันตอนไหน

ออฟไลน์ คนบ้านเฮา

• *
สรุปแล้วแต่ดวงใช่ไหมครับ เนี่ย :emo (5):

ออฟไลน์ คนบ้านเฮา

• *
ถ้าเราเปิดไว้หลายจอ นี่จะ active เร็วใช่ไหมครับ แล้วจะมีผลไหมอะไรทำแบบนี้หมายถึงเขาจะตรวจสอบไหม

ออฟไลน์ smean5555

• *
แสดงว่าผมดวงดี สมัครแล้วประมาณ 14-15 วัน ก็ active แล้วครับ  แต่ทำไมเงินถึงขึ้นช้าจัง นี่ทำมา 2 เดือนกว่าแล้วยังได้แค่ 0.20 $ แล้วเมื่อไรจะได้ 5 $ ซักที  :emo (9): :emo (9): :emo (9):