เรียนสมาชิก เรื่องการขอปิดระบบ"เพิ่มรายได้" ดังนี้

18687 49

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากระบบเพิ่มรายได้มีปัญหาตามที่ใครๆก็ทราบดีค่ะ
    อั้มจึงขอปิดระบบเพิ่มรายได้ ทั้งนี้เงินยังคงต้องเบิกในระบบนี้อยู่ค่ะ และการโอนเงินเข้าระบบยังคงมีอยู่
เพียงแต่จะไมไ่ด้รับคะแนนต่างๆดังนี้
    -การส่งคนเข้าชมเว็บ ThaiEarnTalk.com
    -การแนะนำคนมาสมัคร ThaiEarnTalk.com
    -การโพสใน ThaiEarnTalk.com
    -การโพสจากผู้ที่คุณแนะนำ
ทั้งนี้รอระบบใหม่ที่กำลังจะเพิ่มใหม่ในเร็วๆนี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ThaiEarnTalk.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2554, 15:01:46 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คลิ๊ก PTC กันไปก่อนนะคะ :MH43:

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
 :MH17: :MH17: รู้เรื่องนะ
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
มิเป็นไร ข้าพเจ้าน้อมรับด้วยความยินดี  :MH41: :MH41: :MH41:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เข้ามารับทราบจร๊า คลิก PTC ก่อนๆ  :MH17:

ออฟไลน์ rub4love

• สมาชิกทั่วไป
  • *
 :MH51: ยังไม่ทันเบิกเลย แต่ก็น้อมรับคร๊าฟฟฟฟฟ สู้สู้นะ  :MH8:
รับจ้างคลิก หารายได้ผ่าน NET
ใครจะกรุณาเป็นนายจ้างช่วยติดต่อได้คร๊าฟฟฟ

ออฟไลน์ Narcis

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบคร๊าบ

ระบบใหม่จะเป็นไงน้อ  :MH21:

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
 :MH41: คลิก PTC ได้อย่างเดียว รับทราบจ้าอั้ม สุดสวย  :MH1: :MH32:
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ Rurina

• *
รับทราบครับ
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
เจ๊งละหรา :MH1: :MH1:

ออฟไลน์ ʇɐɔǝɹıɟ

• *
อ๊ะ?! คุณ [you] ดูนี่ก่อน!! :MH7:
เว็บคลิก [PTC25][PTC35][PTC75] ไม่มีขั้นต่ำ จ่ายPPภายใน24ชม.
สมัครกดที่ชื่อเว็บ...
CashNHitsเว็บนี้จ่ายจริงมาแล้วกว่า 1 ปี สมัครกดที่แบนเนอร์

เว็บคลิกของบอร์ด ThaiEarnTalk เรานี่เอง ใครยังไม่สมัครรีบกด

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา

ออฟไลน์ TheArmWin

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • โหลดเพลงฟรี mp3 4แชร์ 4shared โหลดเพลงใหม่
คลิ๊ก PTC กันไปก่อนนะคะ :MH43:

ครับผมแล้วเราจะเปิด จาก PTC มาเว็บบอร์ดนี้ได้ และเบิกได้ใช่ไหมครับ