พี่ๆที่รู้ เกี่ยว BumQ เชิญมาปล่อยประสบการหน่อยครับ

24695 30

ออฟไลน์ TheArmWin

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • โหลดเพลงฟรี mp3 4แชร์ 4shared โหลดเพลงใหม่
คือว่าสมัครยากเหมือน google ไหมครับ

แล้วรายได้เป็นยังไงเหมือนกันแตกต่างกันยังไงอ่ะครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
บัมคิวง่ายดายมากค่ะ

ขอแค่เว็บไม่ผิดกฎหายก็พอค่ะ พอเราสมัครเสร็จ แล้วก็เพิ่มเว็บไซต์เข้าไป

เราก็ไปสร้างโฆษณา แล้วเอาโฆษณาไปติดแล้วเค้าจะตรวจสอบว่าติดโฆษณาหรือยัง

ถ้าเว็บผ่านเค้าจะส่งเมลมาบอกเองค่ะ :MH43:

ส่วนรายได้จะมีไหม ก็ขึ้นอยู่ว่าเว็บจะมีคนเข้าเยอะมากขนาดไหนน่ะค่ะ :MH18:

ออฟไลน์ ผู้ก่อการรัก

• Global Moderator
  • *
  • คิดถึงเธอทุกทีที่อยู่คนเดียว
ผมทำอยู่คับ สมัครง่ายมาก ทำบล๊อกเล่นๆ ตอนนี้มียอด 10 บาท 555 :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ KhunChaiArt

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • TRANFORMATION EXPERT
สมัครปุ๊ปเอาโฆษณาไปติดได้ทันทีเลยครับ

ทริคเล็กน้อยสำหรับ BumQ ก็คือเค้าจะจ่ายให้เรา 40% นั่นหมายความว่า ถ้าราคาป้ายแบนเนอร์ที่มีราคาดีๆเช่น 160x600 ที่มีราคา 5 บาท
เราก็จะได้ถึงคลิ๊กละ 2 บาท ครับผม

• *
    • โหลดเพลงฟรี mp3 4แชร์ 4shared โหลดเพลงใหม่
สมัครปุ๊ปเอาโฆษณาไปติดได้ทันทีเลยครับ

ทริคเล็กน้อยสำหรับ BumQ ก็คือเค้าจะจ่ายให้เรา 40% นั่นหมายความว่า ถ้าราคาป้ายแบนเนอร์ที่มีราคาดีๆเช่น 160x600 ที่มีราคา 5 บาท
เราก็จะได้ถึงคลิ๊กละ 2 บาท ครับผม

แล้วหากเราสมัคร BumQ แล้วเอาโฆษณาลงแล้วไปสมัคร google จะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตามกฎกลูเกิ้นไม่สามารถติดโฆษณาอื่นได้ค่ะ (เฉพาะกลูเกิ้น โฆษณาไทยไม่มีกฎนี้)

ออฟไลน์ usb200

• *
    • http://kradeng.com
เข้ามาเก็บ

ออฟไลน์ KhunChaiArt

• *
  • TRANFORMATION EXPERT
ถ้าอยากสมัคร Adsense ผ่าน แนะนำให้ทำเว็บพวกข่าวสาร ที่มีการอัพเดตตลอดเวลาครับ

เพื่อนผมทำเว็บใหม่ เป็นเว็บข่าว เปิดมาได้สัก อาทิตกว่าเองครับ เลยลองสมัคร adsense ดู ปรากฏว่าผ่านเฉย -*-

ปล. ข่าวที่เพื่อนผมนำมาก็ก๊อปเค้ามาอีกที แต่นำมาปรับแต่งเนื้อหาให้เป็นสไตล์ของมันเองจะได้ไม่เป็น Duplicate content

ออฟไลน์ vutbaza

• *
อ่อครับ ถ้าง่ายกว่ากูเกิล งี้ ลองทำบ้างดีกว่า กูเกิลทำทีไรไม่เคยผ่าน= =
รับแลกคลิกครับ มีหลายเว็บ
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=30428

ออฟไลน์ cartoon

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่
  • *
ใช่ค่ะทำง่ายกว่า google เยอะเลย

ออฟไลน์ oklove

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
มาเก็บข้อมูลครับ

• *
BumQ เอาโฆษณาลงยังไงอ่าครับ
เอามาติดยังไง บอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ undaman

• *
BumQ เอาโฆษณาลงยังไงอ่าครับ
เอามาติดยังไง บอกหน่อยครับ

เริ่มแรก
1.login เข้าbumq
2.ไปที่หน้า พันธมิตร
3.คลิ๊กที่ชื่อเวปไซต์ของเรา
4.ด้านบขวามือ มันให้สร้างโซน เราก็ไปสร้าง
5.จากนั้นสร้างโค้ด
6.copyไปวางได้เลยครับ

แนะนำ แบนเนอร์มีหลายราคาต่อคลิีก แต่วางไม่ดีก็ไม่คนอยากเข้าเวปนะ อิอิ แกะกะนะ เท่าที่สังเกตุมาโฆษณาแบบแบนเนอร์รูปภาพขนาดใหญ่ จะแสดงดึกๆถึงตอนเช้านะ กลางวันมักแสดง text adsมากกว่า แต่เนอร์เล็กๆแสดงตลอดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2554, 19:31:48 โดย undaman »

ออฟไลน์ lehun

• *
  • น่ารักง่ะ
    • เรียนภาษาจีนออนไลน์
ทำมาปีกว่าได้10บาท
พอมาเปิดดูอีกทีตัง หาย งง :MH19:เซ็งๆๆๆๆ

ออฟไลน์ undaman

• *
ทำมาปีกว่าได้10บาท
พอมาเปิดดูอีกทีตัง หาย งง :MH19:เซ็งๆๆๆๆ

หายเลยหรือครับของผมสองปีผ่านมายังอยู่ครับ เพิ่งกลับมาทำได้10วันหลังจากปลดไป2ปีกว่ายังอยู่ทุกบาทครับ