ปีใหม่ ไปเที่ยวไหนกันบ้าง

4616 19

ออฟไลน์ gartump

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอเสียงชาว wow หน่อยครับว่ามีโครงการไปที่ไหนกันบ้างเอ่ย สำหรับผมกลับบ้านที่ชลบุรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
มี 2 ทางค่ะ แต่เมื่อถึงวันนั้นจริงก็จะเลือกแค่ทางเดียวว่า...

จะได้ไป นครปฐม หรือ กินเลี้ยงกับเพื่อนๆ ตอน ม.3 (รวมตัวกัน) ที่ราชบุรี

ออฟไลน์ gartump

• *
วันหยุดที่ผ่านมาไปนอนเขาใหญ่กับทับลานมา รู้สึกดีจริงๆเลยครับ เพราะมือถือแบตหมดไม่มีคนที่ทำงานตามตัวได้เลย คิคิ [:P]

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
คงอยู่บ้าน ค่า TT_TT นั่งคลิกเวบเก็บตัง รอปีใหม่ปี 2010 ล่ะกัน
มาเที่ยวเชียงใหม่กันบ้างน่ะค่ะอากาศกำลังเย็น(หนาว)สบายเลย  [;D]  [;D]  [;D]

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
ทำงานวันหยุดคือวันทำงาน [>:D]

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เมื่อปีที่แล้ว ไปเที่ยวเชียงใหม่ด้วยค่ะ

อากาศหนาวจริงๆค่ะ เพราะธันวาตันนั้นก็หนาว

และก็ไป เชียงราย ของขายเต็มเลยค่ะ ในตลาดอะไรไม่ทราบ

เหมือนแถวนั้นจะเป็นที่ข้ามประเทศด้วยนะ จำไม่ได้แล้ว [;)]

ทำงานวันหยุดคือวันทำงาน [>:D]

แล้วไม่มีพักเลยหรอคะ [:P]

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
มีแต่ยังไม่ถึงเวลา [>:(]

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
คงไปทะเลอาครับ ไปนอนสัก 2 วัน1 คือพอละ หุหุ ปีที่แล้ว ไปนอน 5 วัน 4 คืน หมดเงอนไป 50,000 บาท เซ็งเป็ด

• *
คงไปทะเลอาครับ ไปนอนสัก 2 วัน1 คือพอละ หุหุ ปีที่แล้ว ไปนอน 5 วัน 4 คืน หมดเงอนไป 50,000 บาท เซ็งเป็ด

พูดให้ใครแถวนี้อยากด้วยไปหรือเปล่าคะ [>:D] อิฉานะเนี่ย [:(]

[:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(]

ออฟไลน์ piczaa

• *
    • เวบมอนิเตอร์เราเองสนใจแวะเข้ามาดูได้
 [:o] [:o] มีโชว์รูปน้องด้วย

สนใจลงแบนเนอร์ที่ inwmonitor
ติตต่อได้เลยนะคร้า(พิเศษราคาคนไทย)
Banner Advertising
ขนาด 468x60 = 5$/week
ขนาด 728x90 = 6$/week
ขนาด 125x125 ทุกตำแหน่ง = 3$/week
Text Advertising  ทุกตำแหน่ง  2$/week

อยากได้ผู้ช่วยจัง  ใครว่างๆอยู่อยากจาช่วยก้อบอกกันได้น๊า  สนใจรายละเอียดทางพีเอ็มเลยจ้า

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
ทำไมละ อิอิ อยากให้น้องดังบ้าง 555

• *
เย้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ทำไมอั้มไม่เห็นรู้เลยอ่ะ [:P]

คนนี้ไม่เห็นแนะนำเลย [:(] นน้องแท้ป่าวเนี้ย [:o]

ออฟไลน์ piczaa

• *
    • เวบมอนิเตอร์เราเองสนใจแวะเข้ามาดูได้
ทำไมละ อิอิ อยากให้น้องดังบ้าง 555
พี่ชายที่แสนดีจิงจิ๊งอยากให้น้องดังระวังหน้าน้องโดนเอาไปตัดต่อแล้วจะดังสมใจ

สนใจลงแบนเนอร์ที่ inwmonitor
ติตต่อได้เลยนะคร้า(พิเศษราคาคนไทย)
Banner Advertising
ขนาด 468x60 = 5$/week
ขนาด 728x90 = 6$/week
ขนาด 125x125 ทุกตำแหน่ง = 3$/week
Text Advertising  ทุกตำแหน่ง  2$/week

อยากได้ผู้ช่วยจัง  ใครว่างๆอยู่อยากจาช่วยก้อบอกกันได้น๊า  สนใจรายละเอียดทางพีเอ็มเลยจ้า

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
น้ำตกทีลอซุ   ไปด้วยกันมั้ย

ออฟไลน์ Kanikapu

• *
แล้วแต่พ่อแม่จะแพลน แต่กะอ่านหนังสือ ใกล้เต็มทีละ - -*