คนขาดความรัก

4438 15

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ทำไม ทำไม ทำไม
ความรักของฉันถึงได้ TT_TT
 [>:D]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ระบายออกมาสิคะ เผื่อเคยเป็นแบบนั้น... [:-(]

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• สมาชิกใหม่
  • *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
มีไรเล่าสู่กันฟังครับ

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
ผมมาช่วยเติมในส่วนที่ขาดหายไปให้เอามั้ย คริๆๆ  [8)] [8)]

ออฟไลน์ Kanikapu

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เอ ทู้นี้ตอบไม่ได้ ไม่รู้ว่าขาดหรือไม่อยากมีอ่ะ  [::)]

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ตอนนี้อารมณ์ดีล่ะอ่ะ แต่อีกไม่นานคงเศร้าใหม่ ไม่รู้เป็นอะไร เดี่ยวหัวเราะ เดี่ยวร้องไห้ (สงสัยจะใกล้บ้าแล้ว)   [;D]  [;D]  [;D]  [:'(]  [:'(]  [:'(]

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อ้อ ถ้าเป็นแบบนี้ไม่ได้เป็นคนเดียวหรอกนะคะ อั้มก็เป็น

มันจะร้องออกมาเองในวันที่รู้สึกเหงามากกๆและก็หดหู่

แสดงว่าคุณ reina เวลาอยู่กับคนอื่นๆจะเป็นคนร่าเริง ไม่เครียด

ไม่ชอบคุญเรื่องเครียดๆ [;)] หรือไม่ใช่ก็"ม่รู้นะคะ [:P]

แต่ถ้าใช้อั้มก็เป็นค่ะ ลักษณะประมาณนี้ [;)]

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
ผมให้คนอื่นได้แต่คนอื่นไมไม่เห็นรักผมบ้างเลย [???]

• *
ถูกหักอกจากผู้ชายมา กะว่าจะรองชอบเพศเดียวกันดูบ้าง  555  [;D]  [;D]  [;D](ความคิดดีแฮะ)

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา

• *
ถูกหักอกจากผู้ชายมา กะว่าจะรองชอบเพศเดียวกันดูบ้าง  555  [;D]  [;D]  [;D](ความคิดดีแฮะ)

ให้คิดว่ามันเป็นสิ่งที่ทำให้เราเข้มแข็งขึ้นแล้วกันนะคะ

อั้มก็เคยเป็น...แต่วันนี้อั้มรู้ซึ้งทุกอย่างแล้ว...

สักวันเดี๋ยวคุณ reina จะเข้าใจตัวเองและสิ่งรอบๆข้างมากขึ้นนะคะ

สิ่งเหล่านี้มันไม่ใช่สิ่งเลวร้าย แต่เป็นสิ่งที่ช่วยสอนเรา

สู้ๆนะคะ อย่ายอมแพ้ วันเวลาไม่สามารถย้อนกลับได้ แต่เราสามารถเริ่มต้นที่จะสร้างได้ [;)]

ออฟไลน์ Memee

• *
  • หนูเสื้อเหลืองค่ะ!!!!
โอ๊ะ โอ
ตาเจเศร้าอีกแระ

-*-

อิอิอิ
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
อยู่คนเดียวก็ไม่เป็นจะเป็นไรไป ผม ไม่มีพ่อไม่มีแม่ ไม่มีญาตที่ให้ความอบอุน

ดูแล้วไม่เห็นมีความสุข เลย ผมมีน้องชาย มีแม่เลื้อง แต่ไม่ใช่ว่าจะมีความสุขได้

แต่เราจงคิดไว้ว่า ชีวิตเรายังอีกไกล ยังไปไม่ถึง ถ้ายังไม่ 25 ปี นะ หลัง 25 ปี อย่ามาคุย

พอละครับ ไม่อยากนึกถึงเรื่องที่ไม่มีความสุข ท่านก็เหมือนกัน ความสุขอยู่ที่เราสร้าง ท่านคิดไว้นะ

อย่าคอยให้ความสุขมันมาหา แบบที่ท่านทำอยู่ทุกวันนี้อะ "หาเงินผ่านเน็ต"

loveying

• บุคคลทั่วไป

loveying

• บุคคลทั่วไป
โอ๊ะ โอ
ตาเจเศร้าอีกแระ

-*-

อิอิอิ

[???] [???] [???] [???] [???] [???] [???] [???] [???] [???] [???]