ช่วยเลือกวิธีการคิดคะแนนหลังจากการปรับปรุงระบบเพิ่มรายได้หน่อยนะคะ

1820 5

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เนื่องจากระบบเพิ่มรายได้จำเป็นต้องปรับปรุง...

โดยต้องทำการล้างฐานข้อมูลของระบบเพิ่มรายได้

ดังนั้นหลังจากการปรับปรุง ยอดเงินของทุกท่านจะต้องเป็น 0 (ส่วนนี้จะยกเลิกป้ายไดนามิคด้วยค่ะ)

ก็เลยมีตัวเลือกหลังการปรับปรุงว่า จะคิดคะแนนอยา่งไรหลังการปรับปรุงค่ะ

1.ทุกเดือนจะนำเงิน $10 มาแจกให้ผู้ที่คะแนนเยอะที่สุดในระบบเพิ่มรายได้ 20 ท่าน
2.ทำการหารายได้เช่นเดิมปรกติแต่จะทำการล้างฐานข้อมูลทุกๆ 3 เดือน ใครยอดไม่ถึงเบิกก็ต้องถูกลบยอดเงินไปด้วย
3.เอาระบบนี้ออกไปเลยแล้วเน้นการหารายได้จาก TETNetwork แทน (เช่น PTC โพสเพลงได้เงิน)

ยังไงการปรับปรุงต้องลบฐานข้อมูลแน่นอนค่ะ :MH24: หากไม่ทำมันจะยังเป็นปัญหาเช่นนี้ค่ะ :MH19:

โพสแต้มไม่ขึ้น :MH42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มีนาคม 2554, 16:28:44 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
1.ทุกเดือนจะนำเงิน $10 มาแจกให้ผู้ที่คะแนนเยอะที่สุดในระบบเพิ่มรายได้ 20 ท่าน

คนที่แอคทีฟ สมควรได้รับรางวัลไปค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
เลือก..

3. เอาระบบนี้ออกไปเลย แล้วเน้นการหารายได้จาก TETNetwork แทน (เช่น PTC โพสเพลงได้เงิน)

ก่อนจะเลือกข้อ 3 ควรแนะนำให้สมาชิกได้ทราบถึง TETNetwork ให้เข้าใจก่อนครับ เพราะรายได้ที่ดีกว่า และยั่งยืนกว่าน่าจะมาจาก TETNetwork และ TETNetwork เองก็ควรชัดเจนในตัวมันเอง เช่น การกลับมาของโพสเพลงได้เงินในระบบใหม่

ดังนั้น ในระหว่างการเตรียมพร้อมในทุกๆ ด้าน ก็อาจต้องเลือก ข้อ 1 เสริมไปก่อนครับ

:MH34: :MH34: :MH34:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ปั้มมู้ไม่เก่งด้วยสิเรา  :MH13:

• *
ของคุณบาสก็มีเหตุผลดีนะคะ ว่าค่อยจัดเป็นลำดับไปเพราะตอนนี้ TET Network ยังมีอะไรที่ไม่หลากหลายเท่าไหร่ :MH18: :MH18:

ควรเลือกอันที่ใกล้ๆตัวไปก่อน ดูๆแล้วข้อ 1 จะเป็นข้อดีที่

ด้วยเหตุผลของคุณปิ้งว่าจะทำให้สมาชิกที่หารายได้กับทางบอร์ดอย่างจริงจัง ก็คงต้องได้รับรางวัลไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มีนาคม 2554, 05:25:30 โดย ~ThaiEarnTalk~ »