ไม่เคยโปรโมทจู่ๆก็ขาย AMZ ได้ -*- นิดหน่อย +.+

28732 36

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
http://www.amazon.com/gp/product/B003EPVAGG

สินค้าที่ขายได้ รับเงินไป

TOTAL EARNINGS *
$0.76

:MH2: :MH2: :MH2:

เหมือนเค้าจะซื้อ 4 อัน

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

ออฟไลน์ 卐 ♂ICE™♂ 卐

• *
  • ~ I Believe I Can Fly ~
โหวว
ดีจังเลยฮะ
เค้าต้องทำยังงัยมั่งอ่าคับ
อยากทำมั่งจัง

:MH2: :MH2:
ตอบแบบสอบถามได้เงินง่ายๆ  CLICK !!

ออฟไลน์ mamisa

• สมาชิกทั่วไป
  • *
 :MH21: :MH21: :MH21:

ดีจังเลยค่ะ

ออฟไลน์ crazy

• สมาชิกใหม่
  • *
โชคดีมากๆเลยนะนั้น
สมัครวันนี้รับฟรี $10 ปันผลวันล่ะ $0.1

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อเมซอนเป็นแอฟฟาริแอดของต่างชาติค่ะ เราต้องโปรโมทเยอะๆ มีบล็อกก็ลองทำได้เอาโค้ดสิ้นค้าไปแปะๆ

ทำบล็อคละ 1 สิ้นค้าจะดีค่ะ หมายถึว่า คุณทำบล็อค 1 อัน ซึ่งเป็นสิ้นค้าสะเปะสะปะ มันจะได้ผลไม่ดีนักค่ะ

แต่ถ้าทำให้เป็นอย่าง เช่น เว็บขายของเล่น เราก็จะเอาแต่จองเล่นมาลง มันจะได้ผลดีกว่าค่ะ :MH18:

ออฟไลน์ maxmodifly

• *

ออฟไลน์ [;)กบ=(นัยฝาชี)

• *
  • น้าตาดีตั้งแต่เกิดอิๆ
ใช้แล้วคราบยอดเลย

ออฟไลน์ lehun

• *
  • น่ารักง่ะ
    • เรียนภาษาจีนออนไลน์

ออฟไลน์ TheDarkAngel

• *
    • Hosting Review แนะนำ Hosting เพื่อคนทำเว็บไซต์
อายุแค่ 14 เลยทำไม่ได้  :MH53:

ออฟไลน์ lehun99

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • cheap-skateboard

ออฟไลน์ cartoon

• ถูกระงับการใช้งาน
  • *
เยี่ยมไปเลยค่ะ

• *
วันนั้นจนวันนี้ เงินเข้ามา $20 แล้ว จากยอดทั้งหมดที่รอยืนยัน รวมจะเท่ากับ $60 แต่โดเมนเหมือนจะโดนหมีกลูเกิ้นอุ้มไปแล้วค่ะ

จากที่ไม่ได้โปรแกรม แต่เอาไปโปรโมท(แบบไม่ถูกนัก) เลยโดนรุย ทีหลังจะไม่โปรโมทแล้ว :MH24:

ออฟไลน์ pkkmmm

• *
    • สอนทำอเมซอนแบบจับมือทำ
วันนั้นจนวันนี้ เงินเข้ามา $20 แล้ว จากยอดทั้งหมดที่รอยืนยัน รวมจะเท่ากับ $60 แต่โดเมนเหมือนจะโดนหมีกลูเกิ้นอุ้มไปแล้วค่ะ

จากที่ไม่ได้โปรแกรม แต่เอาไปโปรโมท(แบบไม่ถูกนัก) เลยโดนรุย ทีหลังจะไม่โปรโมทแล้ว :MH24:

โปรโมตน่ะทำได้ครับ แต่โดเมนใหม่จะโดนเพ่งเล็งเป็นพิเศษครับ พอเราโปรโมตมันจะอุ้มโดเมนเราก่อน ก็ไม่ต้องไปทำอะไรมันครับ ถ้าคิดว่าเรารทำเว็บคุณภาพ ไม่ใช่เว็บขยะ ไม่เกิน 15 วันเว็บเราจะกลับมาครับ

โค๊ด: [เลือก]
อายุแค่ 14 เลยทำไม่ได้อเมซอนไม่จำกัดอายุครับ สามารถทำได้หมดครับ เพราะการรับเงินก็เป็นเช็คหรือจะเลือกรับแบบเบิกตรงเข้าบัญชีได้

โค๊ด: [เลือก]
อเมซอนเป็นแอฟฟาริแอดของต่างชาติค่ะ เราต้องโปรโมทเยอะๆ มีบล็อกก็ลองทำได้เอาโค้ดสิ้นค้าไปแปะๆ

ทำบล็อคละ 1 สิ้นค้าจะดีค่ะ หมายถึว่า คุณทำบล็อค 1 อัน ซึ่งเป็นสิ้นค้าสะเปะสะปะ มันจะได้ผลไม่ดีนักค่ะ

แต่ถ้าทำให้เป็นอย่าง เช่น เว็บขายของเล่น เราก็จะเอาแต่จองเล่นมาลง มันจะได้ผลดีกว่าค่ะ

เราสามารถทำสินค้าแบบเพจได้ คือ ในหนึ่งเว็บสามารถทำสินค้าได้หลากหลาย เพราะเราสามารถทำ 1 เพจ ต่อ 1 สินค้าได้ เวลาโปรโมตก็ทำเป็นเพจๆไป เพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายครับ และที่สำคัญสามารถทำในพวกเว็บฟรีได้ด้วย

ออฟไลน์ nayjoty

• ถูกระงับการใช้งาน
  • *
  • เล่นหวยออนไลน์อย่างไรให้ได้เงิน สนใจคลิกมาเลย
โชคดีครับแบบนี้ยังขายไม่ได้เลย