แนะนำเว็บฝากรูป+วิธีอัพรูป+การแคปรูปจากจอคอม+การใส่แบนเนอร์จาก html เป็น bb

46193 72

ออฟไลน์ watchara4rich

• สมาชิกทั่วไป
  • *
    • www.worldwinner2thai.blogspot.com
ขอบคุณครับ  :emo (40):
เล่นเกมส์ออนไลน์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

จ้างร่วมกิจกรรมกับเว็บไซต์ได้เงินจริง คลิกที่ป้ายด้านล่าง

ออฟไลน์ kazama

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • สอบ ielts
คำค้นยอดฮิต >> ielts : เรียน ielts : Piccadilly : กลึง : CNC

ออฟไลน์ นู๋M๑yLม่

• *
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

เอ่ออ พอมีเว็บอัพโหลดที่ได้เงินมะ  :emo (8):

ออฟไลน์ smean5555

• สมาชิกใหม่
  • *
ขอบคุณมากนะครับ

ออฟไลน์ [Soul]Slayer

• *
  • "ไม่มีสิ่งใดที่ได้มาโดยที่ไม่มีการลงทุนหรอกครับ"
    • งานธุรกิจออนไลน์ GDI สุดยอดธุรกิจแห่งโลกยุคไซเบอร์
ผมให้เพิ่มอีกเว็บ www.photobucket.com อันนี้ก็ดีเหมือนกัน ผมใช้อันนี้ตลอด

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ผมให้เพิ่มอีกเว็บ www.photobucket.com อันนี้ก็ดีเหมือนกัน ผมใช้อันนี้ตลอด

เอาไว้ด้านบนแล้วค่ะ :emo (32):

ออฟไลน์ uppicoop

• *
    • โปรโมทเว็บไซต์
ok ขอบคุณมากนะครับที่แนะนำ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชอบก็ให้แม่มาขอ
ขอขอบคุณคะ ที่ทำภาพได้ก็เพราะกระทู้นี้หละคะ ตอนเข้ามาใหม่ ๆ ยังทำไรไม่เป็นเลย ขอแจ้งเกิดที่เวปนี้หละกัน หละจะโตไปพร้อมๆเวปนี้คะ อิอิ ;D

ออฟไลน์ mamlek2005

• *
www.thaibuzz.com  อันนี้ก็รับฝากไฟรูปเช่นกัน ง่ายดีค่ะ

ออฟไลน์ aoy1975

• *
ขอบคุณมากนะค่ะ หาวิธีลงรูปมาตั้งนาน เพิ่งทำเป็นครั้งแรกค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 กันยายน 2553, 02:16:23 โดย aoy1975 »

ออฟไลน์ anajo

• *
ได้ ความรู้เพิ่มขึ้น เลย ขอบคุงคับ

ออฟไลน์ warrior2008

• *
เดี๋ยวจะโหลดโปรแกรมไปลองดูครับ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
มาอ่านอีกทีทำไมทำไม่ได้หว่า....

ต้องลองทำใหม่ซะละ

แอดมินเค้าก็ช่วยจัง

ไอเราก้ทำไม่ได้จัง...เหอ.... :'( :'(

ออฟไลน์ anajo

• *
มาอ่านอีกทีทำไมทำไม่ได้หว่า....

ต้องลองทำใหม่ซะละ

แอดมินเค้าก็ช่วยจัง

ไอเราก้ทำไม่ได้จัง...เหอ.... :'( :'(

พยายามเข้าคับ เอาใจช่วย ทำให้ได้นะ กี้ กี้

ออฟไลน์ 21Grams.

• *
=====================
------------------------------------
=====      ขอบคุณครับ      =====
------------------------------------
=====================