แจ้งการแก้ไขเปลี่ยนแปลงระบบห้องแชทค่ะ

3120 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อยา่งที่เห็นนะคะ ห้องแชทตอนนี้หน้าตาเปลี่ยนไปแล้ว และก็เป็นห้องแชทแบบเต็มหน้าเว็บเลยค่ะ

ตอนนี้ได้เพิ่มวิทยุแล้ว มีคำสั่งพิเศษมากมาย และบุคคลทั่วไปสามารถเข้าได้(ช่วงทดสอบ)

อย่างไงแล้วก็ลองเข้าเยี่ยมชมกันนะคะ :MH18: เมื่อเข้าไปแล้วใครขึ้นให้ล็อคอินไม่ต้องใส่อะไรนะคะ กดล็อคอินไปได้เลย

หากเข้าไปแล้วไม่เป็นภาษาไทยก็เปลี่ยนภาษาที่ตัวเลือก Language: (เลือก: ไทย)

แล้วอั้มก็ได้แงะห้องแชทอันเก่าออกไปแล้วนะคะ :MH18:

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
รับทราบคะ  แต่ ไอ่แงะ ห้องแชทออกนี่ 

ใช้เสียมหรือจ้อม คะ   :MH1:

ออฟไลน์ Rurina

• *
เห็นแล้วครับ แจ่มแจ๋วมากๆ
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
รับทราบคะ  แต่ ไอ่แงะ ห้องแชทออกนี่ 

ใช้เสียมหรือจ้อม คะ   :MH1:

ใช้รถไถค่ะ แต่ไอ่จ้อม นี่คือจอบหรือเปล่าคะ (เอาคืน  :MH32: )

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ห้องแชตนี้ก็เห็นคนออนตลอด ส่วนใหญ่ก็หน้าเดิมๆทั้งนั้น ไม่เห็นคนใหม่เข้าใช้บริการเท่าไหร่ คงเพราะเวลาคุยกันนานๆ คอมันแห้งคะ คงต้องเพิ่ม มุมกาแฟ หมายถึง มีอาหารการกิน น้ำท่าเตรียมไว้ในห้องด้วย คุยไปหิว หรือคอแห้งขึ้นมาจะได้มีอะไรรองท้อง แบบนี้รับรองคนตรึมห้องแชตแน่นอน หละก็จะมีหน้าใหม่เข้ามาอีกเพียบ เสมือนสภากาแฟประมาณนั้นอะ :MH3:

• *
อั้มต้องเอาชื่อเพลงที่กำลังแสดงอยู่ออกนะคะ เพราะถ้าโฮสวิทยุอืด ห้องแชทจะเข้าไมไ่ด้ไปด้วยค่ะ

ตอนนี้ฟังได้แต่เพลงค่ะ  :MH16: ไม่มีชื่อเพลงที่เล่นอยู่

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
แนะนำให้เปลี่ยน วิทยุใหม่คร๊าบ.. ไม่ก็เอาออกไปโล้ด.. เพราะมันช้า และมีอาการสะดุดบ่อยๆ จนฟังไม่รู้เรื่อง

:MH45: :MH45:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa
อั้มต้องเอาชื่อเพลงที่กำลังแสดงอยู่ออกนะคะ เพราะถ้าโฮสวิทยุอืด ห้องแชทจะเข้าไมไ่ด้ไปด้วยค่ะ

ตอนนี้ฟังได้แต่เพลงค่ะ  :MH16: ไม่มีชื่อเพลงที่เล่นอยู่

รับทราบจ่ะ

ออฟไลน์ changnoy

• *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
ห้องใหม่สมบูรณ์แบบ เจ๋ง ชอบๆๆๆ อั้ม  :MH43: :MH43:
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00