ขายAP31$เรท30ธนาคารกรุงไทย[หมด]

3112 7

ออฟไลน์ peeradech79

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • ผมเป็นแมงเม่าที่กำลังฝึกบินหนีกองไฟ
มีAP31$เรท30บาทครับ
รับเฉพาะกรุงไทย สนใจติดต่อ 0837008313
shokunhyip@hotmail.com
รับเฉพาะเอาจริงๆนะเบื่อติดต่อแล้วเงียบ
อยากได้เงินใช้ด่วนๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2554, 08:02:45 โดย peeradech79 »
ซื้อ-ขายLRได้เงินเร็วทันใจ
http://www.ecurrencyplus.com/signup.php?ref=3930
แลกเปลี่ยนเงินตราLR,AP,PMมีอีกอัตตราค่าบริการก้อหน่อย

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
เดี๋ยวผมเป็นคนกลางให้ละกันนะครับ

กรุณาโอนเงิน AP มาที่ tsu_hatsuharu@windowslive.com ด้วยครับ

ถ้ามีคนมาติดต่อซื้อ และโอนเงินมาให้คุณแล้ว ผมจะทำการโอนเงิน AP ไปให้คนที่มาติดต่อซื้อนะครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เดี๋ยวผมเป็นคนกลางให้ละกันนะครับ

กรุณาโอนเงิน AP มาที่ tsu_hatsuharu@windowslive.com ด้วยครับ

ถ้ามีคนมาติดต่อซื้อ และโอนเงินมาให้คุณแล้ว ผมจะทำการโอนเงิน AP ไปให้คนที่มาติดต่อซื้อนะครับ

:MH1:ความเห็นส่วนตัวนะคะ  

การโอนเหรียญให้คนกลาง น่าจะรอจนกว่ามีคนสนใจซื้อก่อนหละตกลงกับเจ้าของกระทู้เป็นที่เรียบร้อย ค่อยโอนเหรียญไปไว้ที่คนกลาง เพื่อรอคนซื้อโอนเงินเสร็จ หละจึงโอนเหรียญจากคนกลางไปยังผู้ซื้อ เพราะถ้าโอนไปก่อนตอนนี้ยังไม่ทราบจะได้ขายเมื่อไหร่ เกิดเจ้าของกระทู้มีความจำเป็น
ต้องใช้เหรียญก้จะเสียเวลาโอนไปโอนมาคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 มีนาคม 2554, 15:53:49 โดย waiwai07 »

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~

:MH1:ความเห็นส่วนตัวนะคะ  

การโอนเหรียญให้คนกลาง น่าจะรอจนกว่ามีคนสนใจซื้อก่อนหละตกลงกับเจ้าของกระทู้เป็นที่เรียบร้อย ค่อยโอนเหรียญไปไว้ที่คนกลาง เพื่อรอคนซื้อโอนเงินเสร็จ หละจึงโอนเหรียญจากคนกลางไปยังผู้ซื้อ เพราะถ้าโอนไปก่อนตอนนี้ยังไม่ทราบจะได้ขายเมื่อไหร่ เกิดเจ้าของกระทู้มีความจำเป็น
ต้องใช้เหรียญก้จะเสียเวลาโอนไปโอนมาคะ

เขาติดต่อให้ผมเป็นคนกลางน่ะครับ หลังจากที่ซักถามกันหลายรอบ

แล้วก่อนที่จะเป็นคนกลางนั้น ก็มีคนสนใจมาขอซื้อด้วย แต่เขา PM มาหาผมเพื่อจะทำการซื้อ (ใจจริงโพสในกระทู้นี้ ไม่ต้องติดต่อ PM มาหาผมก็ได้)

ตอนแรก ๆ ก็มีการซักถามกันว่าต้องการคนกลางทำไม คุณไม่โดนโกงแน่นอน 100% ยกเว้นตัวคุณจะเป็นคนโกงเอง แต่พอทราบเหตุผล ก็เข้าใจว่าทำไมถึงอยากให้มีคนกลาง

ผมก็เลยโพสมาเป็นคนกลางในการซื้อขาย เพื่อเป็นการปิดประเด็นครับ

ตอนนี้ผมยังไม่ได้เงิน AP จากผู้ขายเลยครับ คงต้องให้มีคนมาติดต่อขอซื้อโดยการโพสกระทู้ก่อน ผมถึงจะสามารถทำหน้าที่เป็นคนกลางได้

แต่ตอนนี้ก็รอต่อไปครับ ^^
~~~~~~

ออฟไลน์ peeradech79

• *
  • ผมเป็นแมงเม่าที่กำลังฝึกบินหนีกองไฟ

ขอบคุณมากครับแต่รอคนซื้อเขาเล่นก่อนนะพอดี ผมจะไปร.ร.ก่อน
ซื้อ-ขายLRได้เงินเร็วทันใจ
http://www.ecurrencyplus.com/signup.php?ref=3930
แลกเปลี่ยนเงินตราLR,AP,PMมีอีกอัตตราค่าบริการก้อหน่อย

ออฟไลน์ apirat

• *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
อิอิ...ผมนี่นา..คนที่จะซื้อ..(และทำให้วุ่นวายกันไป)..โอยยยยย
..เกือบลืมไปละ
..ไม่รู้ขายหมดรึยัง..ครับ
..
ผมก็ยังมีความต้องซื้ออยู่นะ..
อาจจะขาดการติดต่อไปบ้าง.ครับ
..

ผมพึ่งสมัครมาใหม่..ยังไม่ค่อยเข้าใจ..ตำแหน่ง..ระดับชั้นของสมาชิก.สักเท่าไร..บางทีสีส้มๆแดง..เลยไม่รู้ส่าใครเป็นใคร
..ขออภัย ครับ
..ไว้ถ้าชัว..มั่นใจกันแล้วจะได้ ทำธุรกิจ ธุูรกรรมกันไปยาวๆ อ่ะจ้า :MH50:
*ตอนนี้ ผมแอดบัตรบีเฟิร์สเสร็จแล้วนะ ที่APหง่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2554, 23:57:41 โดย รักกันไว้เถิด »
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ apirat

• *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
 :MH2:
..มีขายรึยังเอ่ย..
 :MH23:
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ Pichamol

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รับซื้อเหรียญไหมคะ ถ้าเราขาย เรท 29.5 เรามีเหลือ $33.95
แจ้งบอก smart_5ever@hotmail.com นะคะ