ประกาศปรับปรุงระบบเซิฟเวอร์ หลังเวลา 23.00 น. เป็นต้นไป

2802 6

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรียนสมาชิกและบุคคลทั่วไปทุกท่าน

ทางเว็บบอร์ด Thaiearntalk.com แหล่งข้อมูลการหารายได้ผ่านอินเตอร์เน็ต ได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นมากมาย(โม้...อิอิ แต่ก็กันไว้ ดีกว่าแก้)
เราจึงต้องปรับปรุงระบบเพื่อรองรับสมาชิกที่มากขึ้น และการดำเนินการของเว็บในทางที่ดีขึ้น เราจึงต้องปรับปรุงเซิฟเวอร์ครั้งนี้ค่ะ

โดยเวลา 23.00 น. เราจะแบล็คอัพข้อมูล ตอนนี้จะไม่สามารถเข้าระบบได้ค่ะ
  หลังจากนั้นจะเข้าเว็บได้ แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ตอบกระทู้ได้ค่ะ เพื่อป้องกันข้อมูลไม่ตรงกัน
  จากนั้นเราต้องรอผู้ให้บริการอัพเดทการเรียกใช้โดเมน(คือบางคนจะเข้าเซิฟเวอร์ใหม่ได้แล้วในขณะที่บางคนจะเป็นเซิฟเก่า ดังนั้นต้องใช้ความเข้าใจหน่อยหากท่านไม่เข้าใจ ^^")
  เราจะทำจุดที่ทำให้ท่านรู้ว่า ผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตของคุณอัพเดทหรือยังดังนี้
  ผู้ที่ยังไม่อัพเดท จะมีประกาศ "ประกาศ: ปรับปรุงเซิฟเวอร์ ตั้งแต่ 23.00 น. เป็นต้นไป" แสดงอยู่ที่หน้าบอร์ด
  ผู้ที่อัพเดทแล้ว จะมีประกาศ "ขณะนี้คุณได้ใช้งานเซิฟเวอร์ใหม่เรียบร้อยแล้ว"

ซึ่งเมื่อคุณใช้งานเซิฟเวอร์ใหม่แล้ว คุณก็จะสามารถตั้งกระทู้และตอบกระทู้ได้ตามปรกติค่ะ :MH18:

ด้วยความเคารพ
  แอดมิน "อั้มฉุดฉวย" :MH16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 มีนาคม 2554, 22:02:06 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
แอดมิน "อั้มโดนฉุด"  :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7:

ออฟไลน์ Rurina

• *
รับทราบขอรับ... เลยอดโพสต์ช่วงนั้นเลย รอละกันครับ อิอิ - -+

งะ เกมผมก็ต้องเลื่อนไปอีกสิ  :MH7:
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
แอดมิน "อั้มโดนฉุด"  :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: :MH7:

เดวนำมาคืนนะครับ  :MH3: :MH3:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ BeerZiieZGirLz

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • I'm BeerZiieZGirLz
    • My Facebook
โอ้ว ปิดปรับปรุงนานไหมคะเนี่ย เดี๋ยวลงแดงตาย  :MH20:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
โอ้ว ปิดปรับปรุงนานไหมคะเนี่ย เดี๋ยวลงแดงตาย  :MH20:

ปรับปรุงไม่นานค่ะ จะนานตรงที่รอโดเมนเชื่อต่อกับเซิฟเวอร์ใหม่อ่าค่ะ อาจจะใช้เวลาถึง 24 ชั่วโมงเลยค่ะ

แล้วแต่ว่าผู้ให้บริการอัพเดทไวแค่ไหน :MH18:

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
สวดย๊อดค้าบ รอได๋ กรั๊กๆ  :MH46: :MH46: :MH46: :MH46: :MH46: