มีเรื่องมาเตือนสมาชิกทุกท่านให้ทราบค่ะ

8523 30

ออฟไลน์ Rurina

• สมาชิกขาประจำ
  • *
ไม่ให้เท่านั้นครับ แบบนี้ปฏิเสธง่าย แต่ถ้ามาหลอกด้วยกลโกง รับมือยากกว่า
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เคยเจอแต่ขอเงินตามริมถนน เดี๋ยวนี้ ไฮเทค ขอในเนตเลย

เหมือนกับโจรไงครับ ตอนแรก ๆ จะมีตามร้านค้าและท้องถนนทั่วไป

แต่ตอนนี้มีกันเพียบในโลกไฮเทคแล้ว  :MH4:
~~~~~~

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เด็กฉลาด ชาติเจริญ  :MH35: :MH35: :MH35:
กร๊ากกกกกกกกกก อันนี้โดนอ่า

:MH3: :MH3: :MH3: :MH3: :MH3:

ว่าแต่ฝนบอกเหรอคะ ว่าเปนเด็ก 55 ไม่ได้บอกซักคำว่าเด็ก อาจจะโตแล้วแต่เรียนมหาลัยก้อได้นะคะ 555 แต่ลืมไปว่าไม่ได้อ่านเมล์แระ ลืมไปแระ ขี้เกียจจำ  :MH39: :MH39: :MH39: :MH39: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH34: :MH34: :MH34: :MH34: :MH34:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~

ว่าแต่ฝนบอกเหรอคะ ว่าเปนเด็ก 55 ไม่ได้บอกซักคำว่าเด็ก อาจจะโตแล้วแต่เรียนมหาลัยก้อได้นะคะ 555 แต่ลืมไปว่าไม่ได้อ่านเมล์แระ ลืมไปแระ ขี้เกียจจำ  :MH39: :MH39: :MH39: :MH39: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH53: :MH34: :MH34: :MH34: :MH34: :MH34:

ผมก็พิมพ์ไปงั้น ๆ นี่แหล่ะครับ ไม่รู้ว่าเด็กจริง หรือว่าเด็กปลอมตัวมา อยากพิมพ์น่ะครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa
ผมม่ายมีให้ยืมหรอกนะมาเต๊อะๆ
 :MH1: :MH1: :MH1: :MH1: :MH1:

ใช้ ๆ ไม่มี ให้หรอ อิอิ :MH1: :MH1:

ออฟไลน์ pemint

• *
   :MH23: ดอก ร้อยละ 30  :MH23:

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ

ขอยืมไปปั้มหน่อยจิ.. เย้ย คิดว่าเป็นกุญแจ  :MH1: :MH1:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ changnoy

• *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
สังคมของคนสมัยนี้เปลี่ยนไป ความจริงใจกันไม่มี เห็นเงินเป็นใหญ่ :MH19: เป็นการศ฿กษาหรือเปล่าอันนี้ก็ไม่เข้ารู้ เพราะสมัยก่อนเรียนวิชาศีลธรรมและหน้าที่พลเมือง สมัยนี้มีเปล่าไม่รู้ แต่ก็นะขึ้นอยู่กับตัวบุคคลด้วยว่าจะปฎิบัติตัวไปในทางไหนทางที่ดีหรือทางที่ชั่ว(แบบเที่ยวโกงเงินคนอื่น)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 มีนาคม 2554, 21:38:23 โดย นายแมงมุม »
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ BuGoKi

• *
สังคมของคนสมัยนี้เปลี่ยนไป ความจริงใจกันไม่มี เห็นเงินเป็นใหญ่ :MH19: เป็นการศ฿กษาหรือเปล่าอันนี้ก็ไม่เข้ารู้ เพราะสมัยก่อนเรียนวิชาศีลธรรมและหน้าที่พลเมือง สมัยนี้มีเปล่าไม่รู้ แต่ก็นะขึ้นอยู่กับตัวบุคคลด้วยว่าจะปฎิบัติตัวไปในทางไหนทางที่ดีหรือทางที่ชั่ว(แบบเที่ยวโกงเงินคนอื่น)

นู๋ไม่รุอ่ะคะ นู๋เรียนมาน้อย ไม่รุเรื่องอะไรเรย เค้าขอผิดคนแระ งิงิ :MH32: :MH32: :MH32: :MH32:   :MH29: :MH29: :MH29: :MH29:

ออฟไลน์ uyaza

• *
ขอบคุณครับที่นำมาเตือนกัน แต่ผมก็ไม่มีหรอกครับ อิอิ :MH49:

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa

ออฟไลน์ apirat

• *
  • แบ
    • Send and receive money online with Payza
ขอบคุณ เช่นกันครับ ที่นำสาระมาบอกเล่าประดับสติปัญญา....น้อยๆของผม
 :MH10: สู้แล้วรวย  :MH6:
(แกร่ง)
Egopay วิธืสมัคร    https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=50895.msg268613#msg268613

rfc#Richforexclub# -แอดมินพริกหายตัวไปอย่างลึกลับ..(มันโกง)

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ไม่ให้เท่านั้นครับ แบบนี้ปฏิเสธง่าย แต่ถ้ามาหลอกด้วยกลโกง รับมือยากกว่า

ถูกต้องเลยคะ มาขอซึ่งๆหน้านี้ อยู่ที่ตัวเราเองจะให้หรือไม่ (จะโง่หรือจะฉลาด ต้องเลือกเอา)

• *
เด็กฉลาด ชาติเจริญ  :MH35: :MH35: :MH35:

แต่พวกที่มาขอยืมเงินหละโกงนี้ ไม่เรียกว่าฉลาด เรียกว่า เลว

• *

ถ้าเขายืมเงินไป แค่ได้เงินคืนก็บุญหละคะ ดอกไม่ต้องหวัง  :MH37: