เล่นต่อคำ ภาคพิสดาร (ลองมั่ง)

41273 317

ออฟไลน์ Rurina

• สมาชิกขาประจำ
  • *
มีเคราะห์ มีเคาะ  :MH7:
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ แน๊ต บ้า Design และ ทำ เว็บ

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
  • ตอนนีกำลังคิดชื่อเว็บ...สั่นๆจำง่าย
เคาะโต๊ะที่ โรงเรียนดัง ตึก โป๊ะ ตึกๆ
(แบบนี้ป่าวครับ)  :MH14:

ออฟไลน์ Rurina

• สมาชิกขาประจำ
  • *
เคาะโต๊ะที่ โรงเรียนดัง ตึก โป๊ะ ตึกๆ
(แบบนี้ป่าวครับ)  :MH14:

(ไม่ใช่ครับ นั่นภาคธรรมดา แบบกรณีของคุณ ต้องเอาคำว่า "มี" ไปไว้ข้างหลังครับ ต้องเอาคำหน้าของผม ไม่ก็เอามากกว่าหนึ่งคำได้ แต่ต้องเป็นข้างหน้าสุด เช่น "มีเคราะห์" "มีเคราะห์ มี..." ไปเป็นคำหลังสุดของคุณ [พอดีมันมีแค่สี่คำในตัวอย่างนี้] )

มาอีกแล้ว มาเคาะๆ
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명