แจ้งปัญหาโฮสอืด โฮสล่ม หลังจากที่เว็บสามารถเข้าใช้งานได้หลังจากที่อืด-ล่ม

8476 51

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
อืดเวลา 11.45 คะ :MH7:

ออฟไลน์ Rurina

• สมาชิกขาประจำ
  • *
ราวๆ 11:40 - 11:45 เข้าไม่ได้ครับ ตอนนี้โอเค... จากที่ผมเจอ สังเกตว่ามักเป็นช่วง 11-12 น. นะครับ
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
อืดเวลา 11.45 คะ :MH7:

ราวๆ 11:40 - 11:45 เข้าไม่ได้ครับ ตอนนี้โอเค... จากที่ผมเจอ สังเกตว่ามักเป็นช่วง 11-12 น. นะครับ

ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ  :MH13:
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอบคุณมากค่ะ แจ้งมากดดดันอั้มเรื่อยเลยนะคะ อั้มจะได้ตัดสินใจถูก อิอิ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ย้ายๆๆ อิอิ
วันนี้ยังไม่เจอ เพราะเข้ามาแค่แว้บๆ :MH47:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ขอบคุณมากค่ะ แจ้งมากดดดันอั้มเรื่อยเลยนะคะ อั้มจะได้ตัดสินใจถูก อิอิ

กดดันเลยหรือขอรับ ข้าน้อยมิกล้ากดดันท่านแอดมินที่น่าเคารพหรอกขอรับ  :MH2:
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
14.32 - 14.37 เข้าไม่ได้เลย...  :MH19: :MH19: :MH19:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
16.10 - 16.15 เข้าไม่ได้  :MH5: :MH5:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

spyexchange

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
คุนอั้มลองใช้ไปดูก่อนนะคะ เพราะว่าเสียเงินไปแล้วด้วย ไม่แน่โฮสอาจจะกำลังทำอะไรอยู่ เรยมีปัญหาบ่อย ยังไงให้โอกาสเค้าอีกซักพักนุงดูก็ได้ค่ะ   :MH3: :MH3: :MH3: (ไม่รุสมาชิกใหม่จะหนีป่าวนะคะ)

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ไปดีกว่า :MH40: :MH40: :MH40: :MH40:

• *
ช่วงนี้อืดๆ ครับ ราว 21:30-ตอนนี้ (ราว 21:50) แต่ไม่ถึงกับล่ม

• *
ขอบคุณสำหรับการแจ้งนะคะ :MH6:

• *
วันนี้อืดราว 22:30-22:40 ครับ แต่ไม่ถึงกับล่ม