แจ้งปัญหาโฮสอืด โฮสล่ม หลังจากที่เว็บสามารถเข้าใช้งานได้หลังจากที่อืด-ล่ม

8493 51

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
14.47 เข้าได้อีกที 15.00

ที่เข้าไม่ได้เมื่อครู่ (ประมาณ 10 นาที) คือแจ้งไปอีกรอบค่ะ เค้ารีสตาทโฮสให้ :MH17: ที่เหลือก็ต้องดูกันต่อไปว่าจะอืดอีกไหม(อีกและ)

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
ช่วงเช้า ตี 3- 5 โอเคดีครับ นอกนนั้นเกือบทุกช่วงเวลาที่ผมเข้าเลยครับ มีปัญหาทุกครั้ง ไม่อืด ก็ Error page ไปเลย

ผมเล่นเนตความเร็วต่ำ (EDGE) อาจเจอปัญหาเยอะกว่าคนอื่นๆ
  :MH15:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เริ่มมีอาการอืดไม่มาก(แต่ก็อืด) 16.39

• *
19.00 มีอาหารอืด (น่าจะปรกติ เพราะคนใช้เน็ตเยอะ)

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
ERROR
The requested URL could not be retrieved

While trying to retrieve the URL: https://www.thaiearntalk.com/index.php?

The following error was encountered:

* Connection to 183.90.169.38 Failed

The system returned:

(111) Connection refused

The remote host or network may be down. Please try the request again.

Your cache administrator is webmaster.
Generated Wed, 16 Feb 2011 15:

01:13 GMT by dragon-183090169254.dragonvps.com.dragonvps.com (squid/2.7.STABLE3)

:MH46: :MH46: :MH46: :MH46: :MH46: :MH46: :MH46:

• *
ู^
^
^
ปัญหานี้มีตั้งแต่เปิดเว็บใหม่ๆแล้ว แต่มันยังดีกว่าโฮสอืดอ่า เลยไม่ได้หงุดหงิดอะไรแต่ถ้าเค้าแก้ได้ก็ดี แจ้งไปแล้ว :MH19:

spyexchange

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เมื่อก่อนไม่เป็นมากแบบนี้นี่คะ เพื่อมาอาการกำเริบช่วงหลังเองคะ สงสัยยาที่กินจะอ่อนไป ต้องเพิ่มยา  :MH19:

• *
เมื่อก่อนไม่เป็นมากแบบนี้นี่คะ เพื่อมาอาการกำเริบช่วงหลังเองคะ สงสัยยาที่กินจะอ่อนไป ต้องเพิ่มยา  :MH19:

ใช่ค่ะ หนักเรื่อยๆ แต่แจ้งปัญหาให้โฮสแก้ปัญหาเื้องต้นไปเมื่อวานแล้วค่ะ ตอนนี้ที่สังเกตุดูก็ปรกติดีค่ะ

ปล.แสดงอาการอืดให้เห็นช่วง 13.00
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2554, 13:00:09 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

• *
14.43 อืดนิดหน่อย :MH18:

• *

spyexchange

จะย้ายก้อย้ายเหอะ

ก่อนที่สมาชิกจะหายหมด

กำ

• *
จะย้ายก้อย้ายเหอะ

ก่อนที่สมาชิกจะหายหมด

กำ

แจ้งโฮสไปแล้ว เค้าบอกคราวนี้เค้าจะดูว่ามันมาจากเว็บไหนนะ เมื่อกี้โทรไปแล้ว :MH18:

แล้วก็ลองถามโฮสถึงแพลน VIP ด้วย โฮสบอกละเอียดดี ถ้าอั้มอืดแค่บางช่วงก็ไม่เป็นไรหรอก

แต่เล่นอื้ดตลอดแบบก่อนหน้านี้ไม่ไหว :MH14:

spyexchange

ไม่ไหวหรอกเสียอารม :MH5: :MH5:

อิอิ

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
@ 5 PM

อ้างถึง
While trying to retrieve the URL: https://www.thaiearntalk.com/index.php?

The following error was encountered:

* Connection to 183.90.169.38 Failed

The system returned:

(111) Connection refused

The remote host or network may be down. Please try the request again.

Your cache administrator is webmaster.
~~~~~~