เพิ่มบอร์ดสำหรับนักอ่าน และเพิ่ม MOD Rurina ค่ะ

2488 8

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เรียนสมาชิก ทางเว็บได้เพิ่มบอร์ดสำหรับนักอ่าน ซึ่งสามารถลงเรื่องราว นวนิยาย หรือสั้น ได้ค่ะ

และสำหรับนักอ่านก็เข้าไปอ่านและติดตามผลงานของแต่ละท่านได้ค่ะ

และทางเว็บได้เพิ่มคุณ Rurina เป็น MOD ขอขอบคุณ คุณ Rurina ด้วยค่ะ

รับทราบโดยทั่วกันนะคะ :MH18:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
รับแซ่บ เอ้ย รับทราบค่าา :MH18:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
กลายเป็นบอร์ดรวมมิตรทะเลแล้ว (แถมสีน้ำเงินซะด้วย)  :MH2:
~~~~~~

ออฟไลน์ Rurina

• *
ขอบคุณคุณอั้มที่กรุณาครับ จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุด แต่ช่วงนี้คงยังก่อนครับ ศึกษาสคริปใหม่ๆ อยู่ด้วย อิอิ...

ส่วนเจ้าฮารุงุงิ น้ำเงินแล้วทำไมหรือ  :MH4: - -+
นามแห่งอัญมณีสีน้ำเงิน รูรินะ ー Rurina ー るりな ー 琉璃名 ー 유리명

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ค่ะ เพียงช่วยนิดๆหน่อยๆ รวมกันหลายคนก็พอแล้วค่ะ :MH18: ขอบคุณมากนะคะ (ทั้งๆที่ตอนเพิ่ม เพิ่มไม่บอกเค้าเล้ย...อิอิ)

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เต็มใจรับทราบมากๆคะ :MH16:

ออฟไลน์ Jack81

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ไปไหนไปด้วยนะ ท่านรูรินะ :MH10:

ออฟไลน์ meen

• สมาชิกใหม่
  • *
เอ..Mod คนใหม่คุ้นๆๆนะครับ :MH5:

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2554, 00:08:18 โดย Post-Vote.Com »