ห่วง ให้ โพจ หรือ ยังงัย เเย่ วะ

1808 5

ออฟไลน์ nui007

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ถ้ามันไมได้ จริง จะ มาโพจ บอกก ทำไม  เดว จะเอา หลักฐาน ใหม่ มาให้ ดู

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กฎกติกาและขอความร่วมมือในการใช้งานบอร์ดอย่างเป็นทางการ
https://www.thaiearntalk.com/index.php?topic=15765.0

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
กรุณาเสียสละเวลาในการอ่านกฏ กติกาซักนิดนะครับ

เพื่อสิทธิประโยชน์ของคุณ และเว็บบอร์ดจะได้ดูงามนะครับ

ขอบคุณครับ
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ทุกๆครั้ง ทุกๆโพส ถือว่าได้อ่านข้อตกลงและยอมรับกติกาแล้ว ดังนั้นเมื่อทำผิดก็ไม่มีสิทธิ์ที่จะทักท้วง

เพราะเวลาที่คุณตั้งกระทู้หรือตอบกระทู้ อ่านที่เหนือ ช่องใส่หัวข้อ จะเห็นกฎกติการการใช้งานอยู่แล้วทุกครั้ง

ด้วยความเคารพ(ค่ะ)

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ผลของการกระทำทั้งนั้น

บ้านมีกฎบ้าน เมืองมีกฏเมือง บอร์ดก็มีกฎบอร์ด

ทุกคนที่อยู่ในสังคมก็ต้องเคารพกฎของแต่ละที่ที่เข้าไปอยู่ค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa
โดนแล้ว ล่ะ  อิอิ :MH3: :MH3: