ระวังเรื่องการ pm ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน!! โกงๆทั้งนั้น!!!!!!!

2518 7

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอให้สมาชิกที่ทำการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน หรือกำลังจะทำการ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน ให้ระวังผู้ที่ PM ไปขายเหรียญ

ไม่ว่าจะขายถูกหรือแพงก็ตาม ว่าส่วนใหญ่พวกคนเหล่านี้ ประสงค์ไมดีทั้งนั้น โปรดระวังด้วยค่ะ

แล้วสมาชิกท่านใดต้องการซื้อขายแลกเปลี่ยน ก็ควรจะ ซื้อขายกับผู้ตั้งกระทู้ที่ทำตามกฎไว้แล้วเท่านั้น

แล้วกระทู้ควรจะเป็นกระทู้ที่อยู่ยงคงกระพัน หมายความว่า ไม่ใช่กระทู้ใหม่ๆ อย่างไรก็ดีการซื้อขาย

อยู่ที่พิจารณาของท่านด้วย!

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
มารับทราบข่าวสารคะ ต้องคอยติดตาม :MH36:

ออฟไลน์ numanuel

• สมาชิกใหม่
  • *
    • Home Theater Bluray
รับทราบครับ
ฟรี Auto surf เปิดเว็บเฉยๆก็ได้เงิน 1000 Credits = 0.1usd คลิกที่นี่
1.อัพโหลดไฟล์  2.แชร์ไฟล์  3.คนโหลดได้เงิน   คลิกที่นี่
1.อัพโหลดรูป 2.แชร์รูป 3.คนคลิกดูรูปได้เงิน  คลิกที่นี่
1.แปลง link  2.แชร์ link 3.คนคลิก link ได้เงิน คลิกที่นี
.

ออฟไลน์ mojo2k

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รับทราบครับ จะคอยระวัง

ออฟไลน์ idrakarm

• สมาชิกทั่วไป
  • *
รับทราบค่ะจะต้องระวังให้มากขึ้นแล้วสิอิอิ......ยังไงก็ขอบคุณนะคะมีประโยชน์มากๆเลยค่ะ
อย่างน้อยก็มีข้อมูลดีๆขอบคุณอีกทีจร้า

ออฟไลน์ BuGoKi

• *
รับแซ่บค่ะ แต่โดนโกงไปแล้วอ่ะคะ ไม่มีทางกินเราได้รอบสองแระ หุหุ เพราะเราไม่แลกแล้ว 555  :MH3: :MH3: :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ uyaza

• *
ขอบคุณครับกับข่าวสารดีๆ ที่นำมาฝาก :MH49:

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa
ขอบคุณครับกับข่าวสารดีๆ