อยากได้ LR จะขอแลกโดยใช้ AP แลก

7411 20

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
บทเรียนจริงๆคะ มาอ่านละยิ่งกลัว ยิ่งอ่านยิ่งกลัว

เเหม่ๆๆๆ มีการส่งภาพให้ดุว่าเคยส่งให้คนมาไม่น้อย

น่าเกลียดมากกก  แถมเมื่อคืน ตัวออนดูกระทู้นี้จนดึกเลยนายคนนี้อ่ะ

ชื่อชื่อเทาๆหล่าเลย สงสัยมาส่องดูว่าคุณฝนจะมาบอกโพสว่าเค้าโกงไหม...

ถ้าไม่โพสจะได้ไม่ต้องไปสมัครไอดีใหม่เเหง่มๆ

คนใจร้าย!!! :MH26: :MH26: :MH26:

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
:MH22: :MH22:  เสียใจอย่างแรง อิอิ แบบว่าไม่ค่อยได้อยู่บอร์ดนี้อ่ะคะ เรยไม่ค่อยรุเรื่องอะไร ไม่เคยแลกด้วยอ่ะ ไม่รุว่าเค้าทำกันยังไงอ่ะคะ

โดนบทเรียนเรย 5555  :MH15: :MH15: :MH15: :MH15:

เอาข้อมูลมาให้ดูค่ะว่าไม่ใช่ที่นี่ที่เดียว โดนกันทั่วไป

http://www.supersteadycash.com/forum/index.php?topic=5281.0

จำไว้ฝน บทเรียนราคาแพงพอควร ป๋าบอกไม่เชื่อป๋า ว่าให้ใจเย็น รีบแลกดีนัก

น่านเรยป๋า  มีการมาว่าซ้ำเติมอีกนะ คนเรามันผิดแร้วนี่เนาะ  มันคงคิดว่าฝนไม่รุจักใครในนี้เรยอ่ะคะ เพราะว่าฝนโพสน้อย 5555 
ที่ไหนได้ เราพวกกัน บอร์ดโน้นมาบอร์ดนี้ 5555 พวกแยะมากกกกกกกกก

• *
มาใหม่ๆ พร้อมหลักฐาน เพราะอัพไฟล์เปนแระ

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ

ทำไงหละที่นี้ ปกตินอนสี่ทุ่ม แต่อดเป็นห่วงไม่ได้เลยแวะมาดูก่อนนอนอีกที ฝากคุณอั้นแนะนำหละกันนะคะ

ขอเตือนสมาชิกทุกท่านอย่าซื้อขาย หรือแลกเหรียญกับคนที่ไม่รู้จักหัวนอนปลายเท้า พวกนี้ไม่มีปัญญาทำมาหากิน เลวจริงๆ

ถ้าเราจริงใจจริงๆหรือเราอยู่ในเว็บนี้นานจริงๆแนะนำให้คนที่ต้องการแลกโอนเงินให้เราก่อนหรือโอนผ่านคนกลาง(เว็บมาสเตอร์หรือผู้ดูแล) คงจะดีกว่าตกลงกันข้างนอกอ่ะครับ เพราะช่วงนี้พวกเลวๆมันมีเยอะครับ กว่าเราจะได้มาแต่ละเหรียญ ลำบากๆ

ออฟไลน์ kuan

• สมาชิกใหม่
  • *
ไม่ได้มาใช้บริการเวปนี้ซะนาน  เริ่มโกงกันอีกแล้วหรือ
ไอ้คนพวกนี้น่าเบื่อจริงๆ :MH5:

• *
พวกหน้าตัวภรรยาก้อแบบนี้แหละค่ะ ชอบหากินบนความทุกข์คนอื่นเค้า  ไม่มีมือมีเท้าไว้ทำมาหากินเองอ่ะ ต้องอาศัยผุหญิง เปนแมงดาทะเลอ่ะคะ ทำใจไปแระ แต่ยังไงก้ออยากเตือนเพื่อนสมาชิกด้วยกัน ให้ระวังตัวไรลิ้นเอาไว้อ่ะคะ พวกนี้จะหากินเองไม่เปนค่ะ   :MH7: :MH7: :MH7: :MH7: (แรง!!!!! โดนตามด่าไม่มีวันเกิดแน่)