อยากได้ LR จะขอแลกโดยใช้ AP แลก

7412 20

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
อยากได้ LR จะขอแลกโดยใช้ AP แลก มีอยู่27.83ดอล สนใจเสนอมาได้เลยค่ะ

:MH21: :MH21: :MH21:

ไม่มีคนใจดีมาให้แลกเรยเหรอคะ อยากได้อ่าาา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2554, 00:12:08 โดย mindbaby »

ออฟไลน์ thaveesak

• ถูกระงับการใช้งาน
  • สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
อยากได้ LR จะขอแลกโดยใช้ AP แลก มีอยู่27.83ดอล สนใจเสนอมาได้เลยค่ะ

:MH21: :MH21: :MH21:

ไม่มีคนใจดีมาให้แลกเรยเหรอคะ อยากได้อ่าาา

มีแลกครับ

สนใจไหมครับ ผมมี LR เเค่ $25 เอง ครับ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
การแลกกันเองระหว่างสมาชิกใหม่ทั้งคู่ เพื่อเป็นการป้องกันความเสียหายที่จะเกิดขึ้นแก่สมาชิกในบอร์ด

1. ถ้าตกลงจำนวนเหรียญที่จะแลกกันได้แล้วว่าจะโอนกันเท่าไหร่อย่างไร ให้มาโพสบอกก่อนคะ เพื่อยืนยันว่าเห็นตรงกันแล้ว ตกลงที่จะแลกกันหละ

2. คนที่เป็นคนโอน AP (ไม่เสียค่าธรรมเนียมในการโอน) ให้โอนเหรียญมาไว้ที่บัญชีของเรา เดวจะบอกถ้าทั้งสองตกลงจะแลกกันจริงๆ หละให้คนที่จะโอน LR โอนเหรียญให้อีกคนก่อน เมื่อคนนั้นได้รับแล้วให้มาโพสบอก เราจะโอน AP ให้อีกคนทันที

** หากไม่มีการโอน  LR ให้ ก็ให้มาแจ้งว่ายกเลิกการแลก หละทางเราจะโอน AP คืนกลับไปยังเจ้าของดังเดิมนะคะ **

แต่ถ้าสมาชิกทั้งสองมีความประสงค์ที่จะแลกกันเอง โดยไม่ต้องการคนกลาง ก็เป็นสิทธิ์ของทั้งสองท่านนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พฤษภาคม 2557, 21:28:39 โดย waiwai07 »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
คือหมายถึงคุณ waiwai07 ต้องการเป็นคนกลางน่ะคะ

อย่างไงแล้วก็แล้วแต่พิจารณานะคะ เพราะคงไม่มีใครอยากโดนโกง

แต่ถ้าทั้ง 2 ท่านตกลงว่าจะไม่ใช้คนกลางก็บอกคุณ waiwai07 ก็ได้นะคะ

แล้วแต่พิจารณา (คุณ waiwai07 หมายถึงแบบนี้ใช่ไหมคะ)

• *
คือหมายถึงคุณ waiwai07 ต้องการเป็นคนกลางน่ะคะ

อย่างไงแล้วก็แล้วแต่พิจารณานะคะ เพราะคงไม่มีใครอยากโดนโกง

แต่ถ้าทั้ง 2 ท่านตกลงว่าจะไม่ใช้คนกลางก็บอกคุณ waiwai07 ก็ได้นะคะ

แล้วแต่พิจารณา (คุณ waiwai07 หมายถึงแบบนี้ใช่ไหมคะ)

คุณอั้มว่าวิธีนี้ดีไม๊คะ เพราะเห็นว่าเป็นการช่วยให้เกิดความยุติธรรมขึ้นแก่สมาชิกทั้งสองท่านคะ หละไม่เห็นใครอยุ่ตรงนี้ แต่ถ้าคุณอั้มอยู่ตรงนี้ ฝากดูแลต่อหละกันนะคะ ให้คุณอั้มรับหน้าที่เป็นคนกลางแทนเลยหละกัน

**  แต่ถ้าสมาชิกทั้งสองท่านต้องการที่จะแลกเอง โดยไม่ต้องการคนกลางก็โพสบอกได้นะคะ แต่ถ้าเกิดอะไรขึ้น ทางเราจะไม่ขอรับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้นคะ  ถือว่าเป็นความสมัครใจของสมาชิกเอง ซึ่งสมาชิกทุกคนสามารถทำได้ **
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2554, 21:41:02 โดย waiwai07 »

• *

ทำไงหละที่นี้ ปกตินอนสี่ทุ่ม แต่อดเป็นห่วงไม่ได้เลยแวะมาดูก่อนนอนอีกที ฝากคุณอั้นแนะนำหละกันนะคะ

ขอเตือนสมาชิกทุกท่านอย่าซื้อขาย หรือแลกเหรียญกับคนที่ไม่รู้จักหัวนอนปลายเท้า พวกนี้ไม่มีปัญญาทำมาหากิน เลวจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2554, 22:50:26 โดย waiwai07 »

• *
ผิดๆๆๆ แจ้งจำนวนเิงินผิดค่ะ  10 ดอลสำหรับคนเลวด้านบนค่ะ

ส่วนอีก 5 ดอลเป็นคนอื่นค่ะ เลวเหมือนกัน หลอกแต่ผู้หญิง ต้องเอากระโปรงมาคลุมหัว

ใส่รูปไม่เปนสอนทีค่ะ

ออฟไลน์ uyaza

• *
ครับปม คริๆ   :MH50:

• *
คริๆๆ ลงรูปยากชามัดเรย ว่าแต่เรารุจักกันมะ มาหัวเราะเยาะเค้าอ่ะ คริๆ เนี่ย 

:MH3:  :MH3:  :MH3:  :MH3:

โดนโกงเิงินแร้วยังอารมณ์ดี โดนตั้งแต่มะวาน ทำใจไปแระ 5555

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เสียดายแทนอ่ะคุณฝน คนเราก็ทำกันมาอย่างเหนื่อย ดันมาหาเอาง่ายๆ..........

บอกคุณฝนไม่ทันโดนไปซะละ :MH20: :MH20: :MH19: :MH29: :MH29: :MH22:

• *
ความจริงเหตุการณ์ทำนองนี้เกิดขึ้นในบอร์ดของเราค่อนข้างบ่อยมากในช่วงหลัง ที่เป็นเช่นนี้เพราะสมาชิกไม่ได้อ่านกระทู้ในห้องก่อนทำการตัดสินใจใดๆ เพราะถ้าอ่านก่อนก็จะเห็นตัวอย่างของท่านที่โดนโกง ทำให้ระวังตัวได้ทันคะ :MH4:

ออฟไลน์ ผู้ช่วยแอดมิด

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เกมส์ เกม เกส์ เกสม์ เกมส
ช่วยลงรูปให้ครับ
เมล์นี้หรอที่โกง    thaveesak-art@hotmail.com 
จากลักษณะการโพสต์ก็คงเป็นไอเลวตัวเดิมๆ สมัครเมล์ใหม่ วนเวียนหลอกคนใหม่ๆไปเรื่อยๆ :MH39:

การแลกกันเองระหว่างสมาชิกใหม่ทั้งคู่ เพื่อเป็นการป้องกันความเีสียหายที่จะเกิดขึ้นแก่สมาชิกในบอร์ด

1. ถ้าตกลงจำนวนเหรียญที่จะแลกกันได้แล้วว่าจะโอนกันเท่าไหร่อย่างไร ให้มาโพสบอกก่อนคะ เพื่อยืนยันว่าเห็นตรงกันแล้ว ตกลงที่จะแลกกันหละ

2. คนที่เป็นคนโอน AP (ไม่เสียค่าธรรมเนียมในการโอน) ให้โอนเหรียญมาไว้ที่บัญชีของเรา เดวจะบอกถ้าทั้งสองตกลงจะแลกกันจริงๆ หละให้คนที่จะโอน LR โอนเหรียญให้อีกคนก่อน เมื่อคนนั้นได้รับแล้วให้มาโพสบอก เราจะโอน AP ให้อีกคนทันที

** หากไม่มีการโอน  LR ให้ ก็ให้มาแจ้งว่ายกเลิกการแลก หละทางเราจะโอน AP คืนกลับไปยังเจ้าของดังเดิมนะคะ **

แต่ถ้าสมาชิกทั้งสองมีความประสงค์ที่จะแลกกันเอง โดยไม่ต้องการตนกลาง ก็เป็นสิทธิ์ของทั้งสองท่านนะคะ

เห็นด้วยมากๆครับ สงสารคนใหม่ ๆ  ต่อไปต้องมีกฏเพิ่ม  ใครหน้าใหม่ต้องสงสัยลบโพสต์ทิ้งเลย
แต่คนไม่โกงก็จะเสียโอกาศในการขาย

• *
รูปที่ผู้ช่วยแอดมินนำมาลงเล็กไปป่ะคะ อย่างนี้ต้องขยายคะ :MH3:

• *
 :MH22: :MH22:  เสียใจอย่างแรง อิอิ แบบว่าไม่ค่อยได้อยู่บอร์ดนี้อ่ะคะ เรยไม่ค่อยรุเรื่องอะไร ไม่เคยแลกด้วยอ่ะ ไม่รุว่าเค้าทำกันยังไงอ่ะคะ

โดนบทเรียนเรย 5555  :MH15: :MH15: :MH15: :MH15:

เอาข้อมูลมาให้ดูค่ะว่าไม่ใช่ที่นี่ที่เดียว โดนกันทั่วไป

http://www.supersteadycash.com/forum/index.php?topic=5281.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2554, 10:58:04 โดย mindbaby »

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
:MH22: :MH22:  เสียใจอย่างแรง อิอิ แบบว่าไม่ค่อยได้อยู่บอร์ดนี้อ่ะคะ เรยไม่ค่อยรุเรื่องอะไร ไม่เคยแลกด้วยอ่ะ ไม่รุว่าเค้าทำกันยังไงอ่ะคะ

โดนบทเรียนเรย 5555  :MH15: :MH15: :MH15: :MH15:

เอาข้อมูลมาให้ดูค่ะว่าไม่ใช่ที่นี่ที่เดียว โดนกันทั่วไป

http://www.supersteadycash.com/forum/index.php?topic=5281.0

จำไว้ฝน บทเรียนราคาแพงพอควร ป๋าบอกไม่เชื่อป๋า ว่าให้ใจเย็น รีบแลกดีนัก
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00