ใครทำ affiliate ตัวไหนกันบ้างคะ

30428 55

ออฟไลน์ lehun

• สมาชิกใหม่
  • *
  • น่ารักง่ะ
    • เรียนภาษาจีนออนไลน์
ยังไงamazonก็ยังดีที่สุดล่ะสำหรับตอนนี้
ผมทำปีแรกขายไม่ได้
ท้อสุดๆๆ
แต่ด้วยความผิดพลาดเกิดเป็นประสบการณ์ที่มีค่า
ปีต่อมาก็เริ่มขายได้เรื่อยๆ
(ทั้งหมดใช้bloggerอย่างเดียว)
มีเว็บโดเมนแค่เว็บเดียว
ต้องหา raodmap ของตัวเองให้เจอ

ออฟไลน์ controler

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • Forex Center
ผมทำ Forex คร๊าบ  :MH21:

แลกเปลี่ยนออโต้ได้ที่ www.autoexchangeshop.com  จะได้รับเหรียญทันทีหลังจากทำรายการเสร็จ

ออฟไลน์ bc_8888

• *

ออฟไลน์ cartoon

• ถูกระงับการใช้งาน
  • *

ออฟไลน์ kuamsongjam

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • http://myoxygen.fix.gs
    • myoxygen.fix.gs เว็บบอร์ดแสนสนุก
ตอนนี้ทำ imgchili ยุค่ะ ฝากรูป พอได้บ้าง เพราะเราต้องแสดงหลักฐานการรับเงินบ่อย

และก็ ziddu ฝากไฟล์

และก็ เป็น affiliate ของ host1free ค่ะ หาคนมาสมัครโฮสฟรี ก็จะได้ $5 ต่อคนเลยค่ะ ตอนนี้ได้ 8 คนแล้ว ดีใจมากเลย   :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ Thanan

• *
    • วิธีการเป็นคนรวย
เซียน amazon มาซุ่มกันอยู่นี่ 555

ออฟไลน์ jommann

• *
    • เติมเงินมือถือออนไลน์
ผมทำของตัว hostgator แต่ยังตีไข่ ยังไม่แตกเลยอ่ะครับ

ออฟไลน์ TheDarkAngel

• *
    • Hosting Review แนะนำ Hosting เพื่อคนทำเว็บไซต์
ผมทำของตัว hostgator แต่ยังตีไข่ ยังไม่แตกเลยอ่ะครับ

ทำ Affiliate ของ Hostgator เนี่ยฟรีไหมอะครับ แล้วเขาจะให้เงินเราผ่านอะไร  :MH21:

ออฟไลน์ buxgs

• *
    • งานออนไลน์ ปี 2019 เหลือเชื่อลองทำแค่ 1 เดือน รับมาแสนกว่า
ผมก็ทำ hostgator ยังตีไข่ไม่แตกเหมือนกัน  :MH1:

ออฟไลน์ fan69

• *
    • รายได้
รายได้หมายถึง รายได้คือ ราย ได้ พิเศษ รายได้ประชาชาติ รายได้พิเศษ รับมาทําที่บ้าน รายได้เสริมผ่านเน็ต การรับรู้รายได้ รายได้เสริมทําที่บ้าน

ออฟไลน์ teyteytey

• *

ออฟไลน์ coolexchanger

• *
    • VantageSteam
ของนี้ต้องใช้เวลาและความขยันอดทนเน้อ
บุกป่าเมซอน บางคนเค้าก็ทำกันเป็นปีๆ
ถ้าตั้งใจจริงก็ต้องทำได้นะคะ สู้ๆเอาใจช่วย

ออฟไลน์ infinityteen

• *

ออฟไลน์ sandeestd

• *
  • ชีวิตอิสระ...
    • งานอิสระ
ทำ amazon , clickbank ,paydotcom, ebay และตอนนี้กำลังหาทำของไทยๆอยู่ พึ่งลองขายหนังสือกับ Complax อยู่ ไม่รู้จะเวิร์คเปล่า ใครมีอะไรดีก็แนะนำด้วยนะครับ...

ออฟไลน์ OobellyoO สายงานลั๊ลล้า

• *
  • รายได้เสริม งานออนไลด์ หางานผ่านเน็ต สนใจติดต่อได้นะคะ
    • รายได้เสริม : ธุรกิจแฟรนไชส์ทำงานออนไลด์!!! ลงทุนต่ำหลัก 100 พร้อมเป็นเจ้าของได้ทันที
 :MH5:  มันคืออะไรอะคะ ^__^ เราทำแต่แฟรนไชค์ โดยทำงานผ่านเน็ตอะ  :MH11:
เชิญเยี่ยมชม ธุรกิจแฟรนไชส์ ทำงานออนไลด์!!! ลงทุนต่ำหลัก 100 ได้ที่นี้ค่ะ