กระทู้ แนะนำตัวจ้าาาาาาา

130811 520

ออฟไลน์ piczaa

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เวบมอนิเตอร์เราเองสนใจแวะเข้ามาดูได้
ว่าแต่ใช้ชื่อจิงใจเนี่ยถามจิงแอบไปมีฟามรักตอนแก่หรอน่ะห๊า  ไปติดสาวที่ไหนมาม่ะค่อยเจอเลยเดี่ยวนี้

สนใจลงแบนเนอร์ที่ inwmonitor
ติตต่อได้เลยนะคร้า(พิเศษราคาคนไทย)
Banner Advertising
ขนาด 468x60 = 5$/week
ขนาด 728x90 = 6$/week
ขนาด 125x125 ทุกตำแหน่ง = 3$/week
Text Advertising  ทุกตำแหน่ง  2$/week

อยากได้ผู้ช่วยจัง  ใครว่างๆอยู่อยากจาช่วยก้อบอกกันได้น๊า  สนใจรายละเอียดทางพีเอ็มเลยจ้า

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
ว่าแต่ใช้ชื่อจิงใจเนี่ยถามจิงแอบไปมีฟามรักตอนแก่หรอน่ะห๊า  ไปติดสาวที่ไหนมาม่ะค่อยเจอเลยเดี่ยวนี้
มะมีอารายงานเยอะเหตุการบ้านเมืองไม่สงบ ทำให้งานเยอะตามไปด้วยเท่านั้น >:(

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
มะมีอารายงานเยอะเหตุการบ้านเมืองไม่สงบ ทำให้งานเยอะตามไปด้วยเท่านั้น >:(

แต่ก็ยังไม่ได้ตอบเลยนะว่าแอบไปมีใครที่ไหน กับชื่อ "จริงใจ"  :P

ออฟไลน์ sassy

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
ตามมาและค่ะ ;D
ยินดีต้อนรับ คุณ <you/>

ออฟไลน์ Kanikapu

• *
ชื่อคุ้นๆ กันทั้งน้าน  *-*

loveying

• บุคคลทั่วไป
อิอิ งุงิ คิคิ

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

loveying

ออฟไลน์ Re@LPTC

• *
มากันครบยัง [;D]

ต้องการ ranking ขอบคุณจ้า

loveying

[:o] [:o] [:o]........

ออฟไลน์ piczaa

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เวบมอนิเตอร์เราเองสนใจแวะเข้ามาดูได้
อย่าลืมนะคร้า  piczaaน้องใหม่ค่ะๆ

สนใจลงแบนเนอร์ที่ inwmonitor
ติตต่อได้เลยนะคร้า(พิเศษราคาคนไทย)
Banner Advertising
ขนาด 468x60 = 5$/week
ขนาด 728x90 = 6$/week
ขนาด 125x125 ทุกตำแหน่ง = 3$/week
Text Advertising  ทุกตำแหน่ง  2$/week

อยากได้ผู้ช่วยจัง  ใครว่างๆอยู่อยากจาช่วยก้อบอกกันได้น๊า  สนใจรายละเอียดทางพีเอ็มเลยจ้า

loveying

ทำไปได้

น้องไหม่

อิอิ