พี่ๆที่นี่มีใครทำ adsense มั่งครับ

7395 18

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
คือว่าผมคิดว่าจะทำแอดเซนต์ อ่ะ

มาแนะนำกันหน่อยครับว่า เจ้าไหนดี

แอดยิ้ม  บั้มคิว กูเกิ้ล  (กูเกิ้ลสมัครไม่ผ่าน)....
พี่ๆคนไหนทำก็มาโชว์รายได้หั้ยน้องไหมดูหน่อยนะครับ

เว็ปเสร็จแล้วยังไม่ได้ติดตั้ง(ยังเข้าไม่ได้นะ) ฝากหน่อยนะครับเว็ป   http://www.บันเทิงไทย.com

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
กลูเกิ้นถ้าอยากสมัครผ่านต้องสร้างบล็อกแล้วอัพเดทข่าวเรื่อยๆ แล้วเอาไปซับมิท หลังจากหนึ่งอาทิตย์ก็ติดกลูเกิ้นค่ะ

น่าจะผ่านนะคะ บางคนบอกว่าทำบล็อกพวกทางการสมัครไม่ผ่าน แต่พอทำบล็อกพูดคุยเล่น คุยไปเรื่อย บ่นๆ ดันสมัครผ่านเฉยเลย

ออฟไลน์ lekbiz

• สมาชิกทั่วไป
  • *

ออฟไลน์ lekbiz

• *
อยากทำได้บ้างจัง
แต่ไม่รู้จะทำยังไง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2554, 12:54:08 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ poonai

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
อยากทำบ้างครับ รบกวนสอนหน่อยได้ไหมครับ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อยากทำบ้างครับ รบกวนสอนหน่อยได้ไหมครับ

อยากแนะนำเป็นบัมคิวไปก่อนค่ะ...เพราะขั้นต่ำ 200 บาท เข้าธนาคารไทยพาณิชย์

หลักการทำงานคือเราก็ทำเว็บขึ้นมาสักเว็บ คิดว่าคนส่วนใหญ่สนใจอะไรกัน (18+ ไม่ได้นะคะ)

เราก็โปรโมทเรื่อยๆค่ะ หาคนเข้าเว็บ แล้วสมัคร Bumq.com ติดโฆษณาที่เว็บของเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 เมษายน 2554, 14:59:14 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ น้องหมอแฮนซั่ม

• Global Moderator
  • *
  • "สนใจของฟรีไหม คลิกที่ลายเซ็นต์"
    • โปรโมทเว็บฟรี หาเงินผ่านเน็ต แบบฟรีๆ
ของกูเกิ้ลไม่เคยผ่านสักที  แต่เมื่อก่อนผ่านก็โดนแบน เพราะหาว่าโกงค่าคลิ๊ก ให้น้องๆที่เข้ามาชมเว็บคลิ๊กให้ทั้งนั้น ยังหาว่าโกง  :MH28:

• *
ของกูเกิ้ลไม่เคยผ่านสักที  แต่เมื่อก่อนผ่านก็โดนแบน เพราะหาว่าโกงค่าคลิ๊ก ให้น้องๆที่เข้ามาชมเว็บคลิ๊กให้ทั้งนั้น ยังหาว่าโกง  :MH28:

กลูเกิ้นเค้าจับจุดได้นะคะ ว่าอะไรโกงอะไรจริง กลูเกิ้นห้ามแนะนำคนมาคลิ๊กโฆษณานะคะ

ออฟไลน์ TheArmWin

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • โหลดเพลงฟรี mp3 4แชร์ 4shared โหลดเพลงใหม่

กลูเกิ้นเค้าจับจุดได้นะคะ ว่าอะไรโกงอะไรจริง กลูเกิ้นห้ามแนะนำคนมาคลิ๊กโฆษณานะคะ

แล้วถ้าเราเอาไปลงเว็บคลิ๊กโฆษาณา จะโดนแบนหรอครับ

• *
โดนค่ะ เพราะกลูเกิ้นไม่ชอบให้ติดเว็บคลิ๊ก เหมือนเป็นการชักนำให้คลิ๊ก

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชอบก็ให้แม่มาขอ

เขาแบนเพราะคนที่คลิกมันคนหน้าเดิมมั้งคะเลยเหมือนโกงกันอะนะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชอบก็ให้แม่มาขอ
ลองคลิกเข้าไปดูบลอกของเราที่รูปด้านล่างนี้นะคะ ทำ2บลอกคะ

ก่อนอื่นต้องบอกว่าไม่เคยรู้จักเอสเซนเลย แต่มีเพื่อนที่เล่นเวปคลิกกันแนะนำหละบอกให้ลองทำ ตอนนั้นเขียนบลอกก็ไม่เป็นคะ ก็หาข้อมูลการเขียนบลอกจากเน็ต หละเขียนไปขี้เกียจไป ได้สัก3-4วันนะถ้าจำไม่ผิด ก็ตัดสินใจลองส่งไปสมัครดู ปรากฏว่าไม่ถึง24ชม.หลังส่งเมล์ไปสมัครก็ได้รับการตอบรับมาคะ ได้ด้วยซิ ยังงงอยู่เลยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2554, 07:08:28 โดย waiwai07 »

ออฟไลน์ usb200

• *
    • http://kradeng.com
ผ่านแล้ว

ออฟไลน์ sujate

• *
    • แหล่งงาน freelance รับงาน ทำการตลาดออนไลน์ บริการต่างๆ
คือว่าผมคิดว่าจะทำแอดเซนต์ อ่ะ

มาแนะนำกันหน่อยครับว่า เจ้าไหนดี

แอดยิ้ม  บั้มคิว กูเกิ้ล  (กูเกิ้ลสมัครไม่ผ่าน)....
พี่ๆคนไหนทำก็มาโชว์รายได้หั้ยน้องไหมดูหน่อยนะครับ

เว็ปเสร็จแล้วยังไม่ได้ติดตั้ง(ยังเข้าไม่ได้นะ) ฝากหน่อยนะครับเว็ป   http://www.บันเทิงไทย.com

สนใจในลายเซ็นมั้ยครับ
รับลงโฆษณาบรอดแคสไลน์@ 73,831 หญิง 79.1 %
โปรโมทเว็บเพิ่มยอดขาย เขียนบทความ ออกแบบเว็บไซต์ โพสเว็บบอร์ด
ภาพสวย HD ไม่ติดลิขสิทธิ์
061-942-8796 FB: jessy2im

ออฟไลน์ 99moneyonline

• สมาชิกใหม่
  • *
  • โฟกัสและทุ่มเทให้กับสิ่งที่ทำ
    • หารายได้เสริมสไตล์คนทำงานยุคใหม่
ติดป้ายโฆษณา Pay Per Click ของ Nipa กับ Silkspan (กึ่งๆ Affiliate) ครับ ก็พอได้อยู่นะ แต่ก็มีรายได้มาจาก Affiliate Product อื่นๆด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 กุมภาพันธ์ 2557, 07:03:19 โดย 99moneyonline »