(มาเพิ่ม)ขายpaypal 0 $ ดอลล่ะ0บาท แยกซื้อก็ได้หรือเหมาก็ได้ ปลอดภัย100%

22443 73

ออฟไลน์ pakbom99

• สมาชิกใหม่
  • *
รอบนี้ปิดการขายแล้วครับ  ขายไปแล้วครับ --  เอาไว้ถ้าต้องการอีก จะมาโพสใหม่ครับ thank ครับ

:MH43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 กุมภาพันธ์ 2554, 14:47:46 โดย pakbom99 »

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อันนี้ก็ไม่ทราบครับ ผมไปถาม bank มา เค้าว่าอย่างั้น แล้วผมก็ไม่สนใจด้วย เพราะนานๆผมจะโอนที  แล้วอีกอย่าง ทำไมผมต้องไปเพิ่มบัญชีบุคคลที่ 3 ด้วยครับ ในเมื่อผมต้องการขาย paypal (ผมเป็นฝ่ายรับเงิน) คุณงงอะไรกะผมรึป่าวครับ  :MH46:

แหมพอดีไม่ใช่ผู้จัดการแบงค์ซะด้วยซิคะ ไม่งั้นคงต้องจัดการอบรมพนักงานคนที่บอกคุณสักหน่อย สงสัยจะเป็นพนักงานใหม่ ถึงให้ข้อมูลลูกค้าผิดๆ

ส่วนบัญชีบุคคลที่สามคุณไม่ต้องเพิ่มหรอกคะ เพราะจะเพิ่มที่ต้องไปบอกที่แบงค์ที่มันยุ่งยาก ตู้เอทีเอ็มอยู่ข้างบ้านอยู่หละง่ายกว่าเยอะนะ ค่าโอนก็แพงกว่ากันแค่20บาท นานๆ โอนที

ออฟไลน์ Gnoy

• สมาชิกทั่วไป
  • *
อันนี้ก็ไม่ทราบครับ ผมไปถาม bank มา เค้าว่าอย่างั้น แล้วผมก็ไม่สนใจด้วย เพราะนานๆผมจะโอนที  แล้วอีกอย่าง ทำไมผมต้องไปเพิ่มบัญชีบุคคลที่ 3 ด้วยครับ ในเมื่อผมต้องการขาย paypal (ผมเป็นฝ่ายรับเงิน) คุณงงอะไรกะผมรึป่าวครับ  :MH46:

ทราบค่ะว่าการขายดอลล์ คือ ผู้ซื้อต้องโอนเงินเข้าธนาคารไทยให้ผู้ขายก่อน ทางผู้ขายถึงจะโอน pp ให้
แต่เห็นกล่าวถึงเรื่องการโอนเงินผ่าน ibanking ของธนาคารกรุงเทพ เรื่องบัญชีบคลลที่ 3 นี่ต่างหากที่งง ว่าทำไมต้องแจ้งที่ธนาคารในการเพิ่มบัญชี
คือ เจตนาะจะบอกว่า ถ้าจะใช้บริการนี้เราไม่จำเป็นต้องไปแจ้งที่ธนาคารในการขอเพิ่ม เราสามารถเพิ่มบัญชีบุคคลที่ 3 ได้เองเลย
เผื่อว่าจะเป็นประโยชน์บ้าง ไม่ต้องออกไปโอนเงินดึก ๆ อันตราย

• *
ดันกันไปกับ 65 ดอลล์

• *
 :MH6: ดันครับ

• *
ขายแล้วครับ 65 ดอลล์ ขอบคุณมากครับ

• *
ดันกันไปกะ 33 ดอล

• *
ดันครับ ยังอยู่ครบนะครับ

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
ไปเจอมาอีกเว็ปนึงเขาขาย ดอลละ30บาท

• *
ไปเจอมาอีกเว็ปนึงเขาขาย ดอลละ30บาท

ใครใคร่ค้า ค้า  นะครับ ไม่ต้องมาเกรียนในนี้ก็ได้ครับ ผมจะค้า rate เท่าไร ก็เรื่องของผมนะครับ  :MH38:

• *
วันไหนผมรีบใช้เงิน อาจจะเหลือดอลละ 28 บาทก็ได้นะ เข้ามาดูกันเรื่อยๆ ไม่ซื้อไม่ว่า แต่อย่ามาตัดราคาหมาๆแบบ rep ข้างบน ตลก  :MH48:

• *
ดันกันไปกับ 137 ดอลล์ครับ  :MH46:

• *
 :MH46:
ขายให้คุณ majungService แล้วครับ ขอบคุณครับ

• *

• *
ขอบคุณ www.thaiearntalk.com นะครับ

ยังอยู่ครบทั้ง 97 ดอลล์นะครับ :MH16: