(มาเพิ่ม)ขายpaypal 0 $ ดอลล่ะ0บาท แยกซื้อก็ได้หรือเหมาก็ได้ ปลอดภัย100%

22417 73

ออฟไลน์ pakbom99

• สมาชิกใหม่
  • *
(มาเพิ่ม)ขายpaypal 50 $ ดอลล่ะ29.5บาท แยกซื้อก็ได้หรือเหมาก็ได้  ปลอดภัย100%

(มาเพิ่ม)ขายpaypal 100 $ ดอลล่ะ-บาท แยกซื้อก็ได้หรือเหมาก็ได้  ปลอดภัย100%

(มาเพิ่ม) ขายpaypal 34 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อก็ได้หรือเหมาเอาไป- ปลอดภัย100%

ขายpaypal 100 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อหรือเหมาเอาไป- ปลอดภัย100%

(มาเพิ่ม) ขายpaypal 67 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อหรือเหมาเอาไป- ปลอดภัย100%
(มาเพิ่ม) ขายpaypal 34.5 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อหรือเหมาก็ได้ ปลอดภัย100%

(มาเพิ่ม) ขายpaypal 150 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อหรือเหมาก็ได้ ปลอดภัย100% -- สั่งถอนเข้า bank ไปแล้ว
ขายpaypal 67 $ ดอลล่ะ -บาท แยกซื้อก็ได้ หรือเหมาเอาไป- ปลอดภัย100%

ขายpaypal 60 $ ดอลล่ะ - บาท แยกซื้อก็ได้ หรือเหมาก็ -ปลอดภัย100%

ขายpaypal 101 $ ดอลล่ะ - บาท แยกซื้อก็ได้ หรือเหมาเอาไป- ปลอดภัย100%

ขายpaypal 50 $ ดอลล่ะ - บาท แยกซื้อหรือเหมาก็ได้  ปลอดภัย100% ปรับเพิ่ม

ขายไปแล้วครับ ขายpaypal 100 $ ดอลล่ะ-บาท แยกซื้อก็ได้ หรือเหมาคิด-  ปลอดภัย100%

- โอนเข้า ธนาคารกรุงเทพ อย่างเดียวครับผม ไม่รับเป็นอย่างอื่น
- โอน paypal ให้ทันทีหลังโอนเงินเสร็จนะครับ (ผมทำ ibanking ไว้ เช็คได้ครับ) แต่ก่อนโอน pm มาหาผมก่อนว่าอยู่หน้าคอมพ์รึป่าว

ขอบคุณครับ
ปล. เดี๋ยวจะมีมาเรื่อยๆ เพราะผมจะถอนมาใช้จ่ายค่านู้นค่านี่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2554, 00:16:12 โดย pakbom99 »

• *
เพิ่มเติมครับ หลังจากมีการซื้อ-ขายกันเสร็จ เดี๋ยวผมจะจับภาพหน้าจอมาลงให้ครับ ทั้งฝั่ง paypal และ bank กรุงเทพของผม
ขอบคุณครับ   :MH6:

• *
 :MH6: ยังอยู่ครบ 201 dollar นะครับ

• *

• *
ทำโปรใหม่ ดันไป1ดอก

ออฟไลน์ Jing

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ขอเหมา paypal 36 $  ดอลหมดครับ ยังมีอยู่ไหมครับ :MH21:

ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

• *
ยังมีอยู่ทั้ง 36 ดอลครับ ไม่ทราบว่ารีบใช้มั้ยครับ เพราะ bank กรุงเทพของผมต้องโอนกลางวันนะ่ครับ

• *
ตอนเช้าโทรมาปลุกผมด้วยละกัน ไม่ต้องเกรงใจครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

- โอน paypal ให้ทันทีหลังโอนเงินเสร็จนะครับ (ผมทำ ibanking ไว้ เช็คได้ครับ)

ยังมีอยู่ทั้ง 36 ดอลครับ ไม่ทราบว่ารีบใช้มั้ยครับ เพราะ bank กรุงเทพของผมต้องโอนกลางวันนะ่ครับ

แบงค์ทุกแบงค์ถ้าโอนออนไลน์มันได้ 24 ชม.ปุ่ะค่ะ รวมถึงการเชคยอดเงินที่โอนเข้าด้วยคะ  :MH9:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 มกราคม 2554, 06:47:08 โดย waiwai07 »

• *
ครับ
ผมเช็ค ibanking ได้ 24 ชม. ครับ
ส่วนการโอน ผมเคยไปโอนเงินที่ตู้ ATM ให้เพื่อน ธนาคารกรุงเทพ ตอนนั้นไปโอนตอน5 ทุ่ม  ตู้ ATM แจ้งว่าโอนไม่ได้อ่ะครับ
ส่วนการโอน online อันนี้ไม่ทราบนะครับ เพราะ  ibanking ผมไม่ได้ทำการสร้างบัญชีบุคคลที่3 ไว้นะครับ

• *
ครับ
ผมเช็ค ibanking ได้ 24 ชม. ครับ
ส่วนการโอน ผมเคยไปโอนเงินที่ตู้ ATM ให้เพื่อน ธนาคารกรุงเทพ ตอนนั้นไปโอนตอน5 ทุ่ม  ตู้ ATM แจ้งว่าโอนไม่ได้อ่ะครับ
ส่วนการโอน online อันนี้ไม่ทราบนะครับ เพราะ  ibanking ผมไม่ได้ทำการสร้างบัญชีบุคคลที่3 ไว้นะครับ

เพราะ  ibanking ผมไม่ได้ทำการสร้างบัญชีบุคคลที่3 ไว้นะครับ

คุณขยันจังนะคะ สมัคร  ibanking ไว้ทำไมไม่เพิ่มชื่อบัญชีเพื่อนคุณหละโอนออนไลน์เอา ประหยัดทั้งเวลา ประหยัดทั้งค่าโอน ง่ายกว่ากันเยอะ นี่คุณอุตสาออกไปโอนทาง  ATM ตอน5 ทุ่ม อีกต่างหาก  :MH7:

• *
ครับ

เพราะ  ibanking ผมไม่ได้ทำการสร้างบัญชีบุคคลที่3 ไว้นะครับ

คุณขยันจังนะคะ สมัคร  ibanking ไว้ทำไมไม่เพิ่มชื่อบัญชีเพื่อนคุณหละโอนออนไลน์เอา ประหยัดทั้งเวลา ประหยัดทั้งค่าโอน ง่ายกว่ากันเยอะ นี่คุณอุตสาออกไปโอนทาง  ATM ตอน5 ทุ่ม อีกต่างหาก  :MH7:

ไม่ได้โอนให้เพื่อนบ่อยนะครับ แล้วก็เวลาจะสร้างบัญชีบุคคลที่ 3 ผมต้องไปทำเรื่องที่ธนาคารครับ มันกันพวก hacker แฮ้คเข้ามาที่ account เรา และโอนเงินไปให้ account มัน (อันนี้ได้รับคำตอบมาจากทาง bank นะครับ) มันเสียเวลาครับ อีกอย่าง ตู้ ATM อยู่ข้างบ้านผมพอดี  :MH39:

• *
ปกติเวลาเพิ่มชื่อบุคคลที่ 3 นี่ เขาเพิ่มผ่านบัญชีที่เราเปิดไว้ออนไลน์ได้เองนี้่คะ แค่ไม่กี่นาที ไม่เคยต้องไปที่ธนาคารสักทีหนึ่ง ของคุณนี้แปลกจังนะคะ อีกอย่างตอนแรกที่คุณมาโพสขาย pp $201 ที่จริงคุณไม่ต้องมาขายเองก็ได้คะ โอนเข้าบัญชีธนาคารไทยผ่าน pp ได้เลยโดยไม่เสียค่าธรรมเนียม เพราะยอดเงินที่เกินกว่า ห้าพันบาท ทางpp เขาไม่คิดค่าโอน หละคุณจะได้รับเงินภายใน 7 วันทำการ

กระทู้คุณมีพิรุธเยอนะคะที่จริง  :MH51:

ออฟไลน์ Gnoy

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ครับ

ไม่ได้โอนให้เพื่อนบ่อยนะครับ แล้วก็เวลาจะสร้างบัญชีบุคคลที่ 3 ผมต้องไปทำเรื่องที่ธนาคารครับ มันกันพวก hacker แฮ้คเข้ามาที่ account เรา และโอนเงินไปให้ account มัน (อันนี้ได้รับคำตอบมาจากทาง bank นะครับ) มันเสียเวลาครับ อีกอย่าง ตู้ ATM อยู่ข้างบ้านผมพอดี  :MH39:

สงสัยมากค่ะ ยิ่งอ่าน ยิ่งงง เพราะที่ร้านทำธุรกรรมด้านการโอนเงินอยู่ก็เลยสงสัยมากค่ะ อีกทั้งเคยขายดอลล์ด้วยก็ไม่เคยมีปํญหาเรื่องนี้นะคะ
เพราะใช้ ibanking อยู่เป็นประจำ ข้อที่สงสัย คือ
ทำไมต้องไปแจ้งที่ธนาคารในการเพิ่มบัญชีบุคคลที่ 3 คะ เพราะเราสามารถเพิ่มเองได้เลย เพราะตอนนี้ทางธนาคารมีระบบรักษาความปลอดภัยมากขึ้น
โดยใช้รหัสยืนยันในการเพิ่มบัญชี และเราสามารถเพิ่มเองได้เลย ไม่ว่าจะเวลาไหน
และถ้าใช้ ibanking ก็จะทราบว่า ถ้าเป็นธนาคารกรุงเทพด้วยกันแล้วละก็  สามารถโอนได้ 24 ชม ยกเว้น ระบบขัดข้อง
แต่ถ้าโอนข้ามต่างธนาคารต่างหาก ที่โอนถ้าแค่ 3 ทุ่ม ( ถ้าจำไม่ผิดนะคะ )
เลยงงว่าถ้าใช้ ibanking อยู่ทำไมต้องไปแจ้งเรื่องในการเพิ่มบัญชีอีก

• *
อันนี้ก็ไม่ทราบครับ ผมไปถาม bank มา เค้าว่าอย่างั้น แล้วผมก็ไม่สนใจด้วย เพราะนานๆผมจะโอนที  แล้วอีกอย่าง ทำไมผมต้องไปเพิ่มบัญชีบุคคลที่ 3 ด้วยครับ ในเมื่อผมต้องการขาย paypal (ผมเป็นฝ่ายรับเงิน) คุณงงอะไรกะผมรึป่าวครับ  :MH46: