เข้ามาอ่านหน่อยจ้า เรื่องลิ้งค์ "เพิ่มรายได้" ของคุณ

4532 20

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
พรุ่งนี้(17 ธ.ค.) จะทำในส่วนนี้นะคะ ถ้ากลางวันไม่ร้อน :MH22: ที่นี่ร้อนมากมายแต่ฝนตกตอนกลางคืน พรุ่งนี้แดดอาจจะไม่ออก

แต่ก็ไม่แน่ใจเรื่องอากาศเท่าไหร่นัก เพราะเดียวนี้แล้วแต่อารมณ์ของสภาพอากาศ ว่า ฉันจะทำให้วันนี้หนาว วันนั้นร้อน วันนี้ฝนตก

หรือบางวันก็ 3 อากาศซะเลย  :MH39: มึนไปหมดแล้วฤดูอะไรเนี่ย วันนี้ก็ ร้อน ฝน หนาว ตามลำดับ :MH19:

ถึงแม้อากาศเปลี่ยนไปตามสภาพอากาศก็ตาม แต่อารมณ์ก็อย่าเปลี่ยนตามสภาพอากาศด้วยนะครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ อั้มจัง  :MH43:
~~~~~~

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตัวอย่างหน้าใหม่ที่กำลังทำค่ะ คิดว่ามันขาดหรือเกินยังไงก็บอกได้เลยนะคะ :MH19:
https://www.thaiearntalk.com/r/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2553, 21:54:37 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ทำเสร็จแล้วนะคะ ลองเข้าดูกันนะคะ ในลิ้งค์ของคุณเอง :MH43:

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
 :MH1:  ลองชมมาแล้วครับ  สวยงาม น่าสนใจมากๆ อิอิ  :MH16: :MH16:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ผมดูแล้วนะครับอั้มจัง คล้าย ๆ กับคำชวนของ OVM21 เลยล่ะครับ ดูเป็นกันเองแบบเพื่อนผองดีครับ  :MH1:
~~~~~~

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
น่าจะ OK แล้วล่ะครับ ว่าแต่ตอนนี้ แบนเนอร์ทุกขนาดเป็นแบบนี้หมดเลยรึเปล่า? ครับ  :MH30:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==