คนโง่จะครองโลก!!!(สุดยอด)

3450 19

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *

ออฟไลน์ chai99

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ดูแล้วก็ไม่เข้าใจ

ออฟไลน์ ominouse

• *
เค้าหมายถึง
เป็นยุคที่ คน IQ น้อย จะมีครอบครัว เร็วกว่าคนที่ มี IQ มาก

ทำให้ คนที่ IQ น้อยนั้น เพิ่มจำนวนตามภาพทางด้านขวา

ส่วนคนที่ IQ มากนั้น เป็นไปตามด้านซ้าย

สุดท้ายแล้ว จำนวนคนที่ IQ น้อยก็จะล้นโลกจนครองโลกครับ

แต่ตามหลักความจริงแล้วไม่ใช่หรอกครับ คงเน้นไปด้านเอาฮามากกว่า  :MH45:
 :MH2: IQ ปานกลางดีสุดซินะ

รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ ธุรกิจหา Zeny บน Website
 ^-^ :) ;) :D ;D >:( :( :o ??? :P |-)[/

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
โอย..อ่านละนั่งยิ้มอ่าคะ

ท่าทางจะจริงยังว่านะคะ คิคิ

หาแนวนี้มาอีกนะ ขำดี

อนาคตคนเราต่อไปจะเป้นไงเนี๊ย? :MH42:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เค้าหมายถึง
เป็นยุคที่ คน IQ น้อย จะมีครอบครัว เร็วกว่าคนที่ มี IQ มาก

ทำให้ คนที่ IQ น้อยนั้น เพิ่มจำนวนตามภาพทางด้านขวา

ส่วนคนที่ IQ มากนั้น เป็นไปตามด้านซ้าย

สุดท้ายแล้ว จำนวนคนที่ IQ น้อยก็จะล้นโลกจนครองโลกครับ

แต่ตามหลักความจริงแล้วไม่ใช่หรอกครับ คงเน้นไปด้านเอาฮามากกว่า  :MH45:
 :MH2: IQ ปานกลางดีสุดซินะ

ค่ะ เพิ่งจะเข้าใจเหมือนกันนะเนี่ย :MH17:

ออฟไลน์ หอย

• *
มันเข้าใจยากขนาดน้านเลยเหยอ  :MH28: :MH28:

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
5555555555555555  :MH3:  ตลกดีครับ   คลายเครียดอ่ะ  ชอบๆๆ

ออฟไลน์ buxgs

• *
    • งานออนไลน์ ปี 2019 เหลือเชื่อลองทำแค่ 1 เดือน รับมาแสนกว่า
มีแนวโน้มจะเป็นตามภาพนะ ผมว่า... :MH3: (สวัสดีชาวโลก)

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อ่านหละใช่เลยค่ะ ที่เขาบอกว่าคนรวยมีลูกน้อย บางคนไม่มี ขนาดไปบนกับเจ้าพ่อหลายศาล เด็กก็ไม่มาเกิดเป็นลูก ส่วนพวกรากหญ้านี่ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง คือไม่เน้นคุณภาพ เน้นปริมาณ

แต่คนรวยล้นฟ้าบางคน ฉลาดทั้งคู่ (สามี และภรรยา) แต่ลูกออกมาดันโง่ สอบเข้ามหาลัยก็ไม่ได้ ต้องไปเรียนมหาลัยเปิดไม่พอ ดันลอกข้อสอบให้อาจารย์จับได้อีกแหน่ อันนี้คงเพราะกรรมที่พ่อแม่ทำไว้มันส่งผลถึงลูกกระมัง

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
ไม่อยากให้เป็นอย่างนั้นเลย แต่ก็ :MH7:  คนไอคิวสูง ๆ พยายามมีลูกเยอะ ๆ น่ะคะ  :MH23:

ออฟไลน์ pongston

• สมาชิกใหม่
  • *
    • คลับแอสทีเรียรายได้ที่มั่นคง
 :MH3:ถึงว่าคนจนในโลกมีเยอะเพราะงี้นี่เอง 5555+
ล้มแล้วต้องลุกให้ได้ๆๆๆhttp://www.feeder-asteria.com/?ref_id=777
คลับแอสทีเรียดูจะดีที่สุดในตอนนี้ครับ

ออฟไลน์ konkonkan

• *
ไม่อยากเป็นอย่าง คน IQ สูง เลยที่เอาแต่เรียนและก็ทำงาน แต่ อยากมี IQ สูง มีทายาท สัก คนสองคน ไว้สืบทายาท ดีกว่า
รวม เว็บกรอกแบบสอบถาม ที่จ่ายเงินจริง 100% พร้อมหลักฐานการจ่ายจริง

คลิกที่นี่ เลยครับ รับรองไม่เสียใจ    :MH16:

เล่นเกมได้เงิน Gotya กลับมาแล้ว

ออฟไลน์ nichab

• สมาชิกใหม่
  • *
มิน่าหละ ประชากรเพิ่มขึ้นทุกปี ทุกปีเพราะสาเหตุนี้เอง

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
ฮ่าๆๆๆ

เหี้ยๆๆๆ

ทั้งฮาทั้งเหี้ยยยย
อิอิ
(._.)

ออฟไลน์ jaohlover

• *
เอ้อ มันก็จริง เพราะฉะนั้น คนไอคิวสูงๆ ผลิตลูกแล้วก็ตั้งใจเรียนไปด้วยดีกว่ามั้ยคะ 555+++