ค่อยๆทำความคุ้นเคยกับการจัดหมวดหมู่ใหม่นะคะ ^^"

3787 19

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ทำไม ฮารุเอ๊ะคอยจับผิดสาวๆแบบนี้ค่ะ :MH4:
นั่นสิคะ?? แอบตามมองแต่สาวๆหร่า 555

ปล. ไม่ได้เขียนผิดแต่เขียนแบบนั้นเอง วัยรุ่นอ่ะถึงเขียนไม่ไทยแท้ แต่ก็รักคนไทยสุดซึ้ง :MH24: :MH24:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ~~~~~~
ทำไม ฮารุเอ๊ะคอยจับผิดสาวๆแบบนี้ค่ะ :MH4:
นั่นสิคะ?? แอบตามมองแต่สาวๆหร่า 555

ปล. ไม่ได้เขียนผิดแต่เขียนแบบนั้นเอง วัยรุ่นอ่ะถึงเขียนไม่ไทยแท้ แต่ก็รักคนไทยสุดซึ้ง :MH24: :MH24:

ไม่ใช่แบบนั้นครับ ผมไม่ได้พูดว่าพิมพ์แบบภาษาวัยรุ่นนี่นา

แต่พี่มักจะพิมพ์ผิดซักตัวสองสามตัว จนมีคนจับได้สองสามคนอ่ะครับ  :MH50:

ปล.ว่าแต่ยังวัยรุ่นอยู่เหรอครับ /me วิ่งหนีออกจากบอร์ด ====>> :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2553, 19:39:50 โดย >>HAtsuHarU<< »
~~~~~~

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ไงก็ได้คะ แต่เหมือนคุณฮารุพิมเหมือนชายในฝันของเค้าเลย  :MH10:

นอกจากต้องทำความเข้าใจหมวดหมู่ละ ต้องทำความเข้าใจ มอดด้วยเนี๊ย :MH51:

ออฟไลน์ nichab

• สมาชิกใหม่
  • *
รับทราบคะ

ออฟไลน์ uyaza

• สมาชิกทั่วไป
  • *
สู้ๆนะครับ ต่อไปเว็บนี้จะยิ่งใหญ่ :MH12: