ในบอร์ดหลักฐานการจ่ายที่ได้รับ รูปแบบนี้จะดีไหมคะ

4153 4

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
จากตอนแรกที่เคยให้เลือกกันไปแล้ว และตอนนี้

คิดอีกวิธีคือ

ให้เปิดเป็นหลักฐานเป็นเว็บๆไป

เช่น ตอนนี้มี 1 เว้บ ใครได้หลักฐานจากเว็บนี้ให้ใส่ในกระทู้นี้

ได้จากวั้นนั้นใส่กระทู้นั้น

สำหรับเว็บที่ยังไม่มีแต่มีคนที่ได้มาให้เปิดกระทู้เว็บใหม่

จะดีไหมคะ

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา
แบบใหม่ดีกว่าครับจะได้อัพเดตอยู่ว่าเว็บนี้ยังจ่ายอยู่
แต่ต้องเป็นหลักฐานจริงแบบเต็มจะได้น่าเชื่อถือ [;D]

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
แบบใหม่ดีกว่าครับจะได้อัพเดตอยู่ว่าเว็บนี้ยังจ่ายอยู่
แต่ต้องเป็นหลักฐานจริงแบบเต็มจะได้น่าเชื่อถือ [;D]

ค่ะเพราะแบบนี้หล่ะ [;)] เหมือนเป็นการดูไปในตัวว่าเว็บไหนจ่ายดี

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
อันใหม่นี่ความคิดดีครับ เห็นด้วย  [;)]

ออฟไลน์ ~ตัวป่วน~

• สมาชิกใหม่
  • *
  • มองอะไรครับ!
    • สิ่งดีๆที่มีให้คุณ
จัดไป สวยดีละ เอา ตอบแบบ งง เออ ก็สวยไง หาย งงยัง