แจ้ง : เปลี่ยนลิ้งค์ REF แล้วนะคะ หากที่เคยได้โปรโมทไว้แก้ไขง่ายก็แก้ไขด้วยนะคะ

3463 16

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ตอนนี้แก้ไขแล้วนะคะ ใครที่โพสไว้ที่ไหนก็แก้ด้วยค่ะ เอาเฉพาะที่ใช้งานอยู่น่ะค่ะ :MH17:

เพราะว่าอันเ่ก่าที่เคยโปรโมทไว้ก็ยังใช้งานได้อยู่ค่ะ เพียงแต่จะให้ใช้อันใหม่นี้เท่านั้นเองค่ะ

ยังไงก็ช่วยเปลี่ยนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ :MH49:

++++++++++ข้อความที่แล้ว+++++++++++++
พอดีได้วิชามาค่ะ เลยอยากลองวิชาสักหน่อยแต่ถ้าเห็นว่ามันเล็กๆน้อยก็ไม่ว่ากันนะคะ

ไม่เปลี่ยนก็ได้แค่มาถามความเห็นอีกตามเคยค่ะ อะไรคือเปลี่ยน url ref

ก็คือแค่จะเปลี่ยนจากลิ้งค์ตัวอย่างนี้ -https://www.thaiearntalk.com/r/?u=wowcashptc

เป็นในรูปแบบใหม่ -https://www.thaiearntalk.com/wowcashptc.html :MH7:

ตรงสีแดงมันจะเปลี่ยนไปตาม user ของท่านนะคะ

คงมีคำถามว่า url เก่าจะใช้ได้ไหม ตอบคือ "ได้ค่ะ" ตั้งแต่ WCH -> TET -> อันใหม่นี้ ใช้ได้หมดค่ะ เพียงแต่ถ้าจะนำไปโปรโมทก็ให้ใช้อันใหม่แทนค่ะ

บางคนว่ามันดีอย่างไง อั้มก็ให้คำตอบไม่ได้ค่ะ แต่น่าจะมีผลดีทาง SEO

:MH46: มันคืออะไรนะ... :MH34:ช้านงง...ก็เป็นตัวช่วยให้เว็บมันดีขึ้นหน่อยน่ะค่ะ :MH21:

เพียงแต่อั้มไม่รู้ว่าผลจะดีไหม :MH3: ทั้งนี้ทั้งนั้น ลิ้งค์ที่เคยโพสไว้ที่ไหนตั้งแต่สมัยกรุงศรีอยุทยา ก็ยังใช้ได้ค่ะ :MH18:

***ว่าแต่วันนี้เห็น TET อัพเดทเปลี่ยนแปลงปรับปรุงตรงไหนไหมคะ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 ธันวาคม 2553, 08:58:11 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ pemint

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
 :MH21:  มิ้นว่า กะ ดีนะคะ  อินเทรนดี  ไม่ตก ยุค อิอิ   :MH1:

แต่สงสัย ตอนนี้เราสมัครต่อสมาชิกคนไหน ทุกทุก กระทู้เลยนะ  จะ ใช้ wch  หรือ  ใช้  TET  แทน คะ   :MH9:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
:MH21:  มิ้นว่า กะ ดีนะคะ  อินเทรนดี  ไม่ตก ยุค อิอิ   :MH1:

แต่สงสัย ตอนนี้เราสมัครต่อสมาชิกคนไหน ทุกทุก กระทู้เลยนะ  จะ ใช้ wch  หรือ  ใช้  TET  แทน คะ   :MH9:

คนที่ไม่ทราบอนุโลม wch ค่ะ แต่คนที่ทราบแล้วต้อง tet ค่ะ :MH1:

ออฟไลน์ หอย

• *
 :MH7: เปน TET แล้วเหยอ

เพิ่งรุ้ ไม่ทันข่าวเลย

:MH53:

• *
อ้อลืมบอกคุณมิ้นท์ว่า ทราบได้ไงคะว่าลิ้งค์แบบนี้มันอินเทรน (แต่มันก็อินเทรนจริงๆนะคะ :MH16:)

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ผมว่าเก๋ดีนะครับ เหมือนกับเป็น Blog เป็น Homepage ของตัวเองเลยล่ะครับ  :MH2:
~~~~~~

• *
เอาเป็นว่าลองวิชาแล้วกันนะคะ :MH4: แล้วหากทำเสร็จเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะคะ :MH1:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เอาเป็นว่าลองวิชาแล้วกันนะคะ :MH4: แล้วหากทำเสร็จเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะคะ :MH1:

จัดไป อย่าให้เสียครับอั้มจัง
~~~~~~

ออฟไลน์ หอย

• *

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream

แปะๆๆ  :MH33:

:MH1:  เห็นด้วยครับ .....   ท่านแอดมินอั้มขยันจริงๆ   อย่าลืมพักผ่อนบ้างนะครับ พักผ่อนน้อยระวังเป็นโรคเอ๋อนะครับ  :MH7:   :MH32:

• *
เวงกำ....น่ากลัวจังเลยค่ะ :MH24: ไม่เป็นไรงั้นเราก็เป็นโรคเอ๋อซะเลยจะได้ไม่ต้องมากลัวอีก :MH7:

ออฟไลน์ หอย

• *
แล้วให้จะกดเบิกให้พวกเราละเนี่ย

:MH29: :MH29: :MH29:

• *
ตอนนี้เปลี่ยนลิ้งค์เรฟแล้วนะคะ :MH18:

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
 :MH17:  เปลี่ยนลิ้งค์ในบล๊อกของผมแล้วครับ  แบบใหม่นี่ก็เท่ดีนะครับนี่   :MH3:

• *
:MH17:  เปลี่ยนลิ้งค์ในบล๊อกของผมแล้วครับ  แบบใหม่นี่ก็เท่ดีนะครับนี่   :MH3:

ไปเบิ่งมาแล้วค่ะ :MH17: ขอบคุณมากค่ะ