ระบบเพิ่มรายได้!! เรื่องเปลี่ยนการจ่ายเงิน AlertPay -> PayPal

8315 45

ออฟไลน์ BuGoKi

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ชอบให้จ่ายทางไหนก้อได้อ่ะคะ แล้วแต่คนรับอ่ะคะ

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ถ้าเปลี่ยนช่องทางการจ่ายเงินจาก AP มาเป็น PP ก็ขอให้ลดขั้นต่ำในการจ่ายด้วย ก็จะดีมากๆเลยนะคะ  :MH3:

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
ถ้าเปลี่ยนช่องทางการจ่ายเงินจาก AP มาเป็น PP ก็ขอให้ลดขั้นต่ำในการจ่ายด้วย ก็จะดีมากๆเลยนะคะ  :MH3:

:MH3: :MH3: :MH3:

9inepiek

• บุคคลทั่วไป
paypal only   :MH35: :MH35: :MH35:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
สรุปจ่ายทาง PP แล้วหรือคะ? กี๊จะเบิกละ  :MH3:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ยังค่ะ Alertpay ก่อน จะใช้ AlertPay ให้หมดบัญชีก่อนค่ะ :MH18:

ออฟไลน์ ssaakk

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • สู้แล้วรวย คับพี่น้อง ชีวิตต้องก้าวไปๆๆๆๆ (ไปไหน)
รับทราบคับ
ทางไหนก้อได้คับ

:MH43: :MH43: :MH43: :MH43:

• *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
ยังค่ะ Alertpay ก่อน จะใช้ AlertPay ให้หมดบัญชีก่อนค่ะ :MH18:
รับทราบคร๊า แอดมินใจดี ถ้าเบิกทาง LR ได้ แอดมินน๊อกแน่อ่ะอิอิ :MH33:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
รับทราบคร๊า แอดมินใจดี ถ้าเบิกทาง LR ได้ แอดมินน๊อกแน่อ่ะอิอิ :MH33:

อาจจะเปิดให้เบิกทาง LR นะคะ :MH17: อาจจะแค่ชั่วคราว

• *

อาจจะเปิดให้เบิกทาง LR นะคะ :MH17: อาจจะแค่ชั่วคราว
โอ้วววว แอดมินมีแต่ให้ :MH46:

ออฟไลน์ idrakarm

• *
จ่ายทั้งสองอย่างเลยก็ได้ค่ะ...คิดว่าน่าจะสะดวกกับคนใช้บอร์ดที่สุดนะอิอิโดยเฉพาะเราเองมีทั้งสองอย่างเลยppก็ดีค่ะเงินเข้าไวดีด้วย
จ่ายทางไหนถ้าได้เงินทุกคนก็ปลื้มค่ะขอบคุณนะคะ

ออฟไลน์ uyaza

• *
เอาเป็น AP ดีก่าครับ  :MH6:

ออฟไลน์ ♉``SkY_PresidenT``♉

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • --อดีต คือภาพพจน์ อนาคต คือความฝัน ปัจจุบัน คือความจริง--
    • DoonungJa

ออฟไลน์ Nagilover

• ถูกระงับการใช้งาน
  • *
อย่างไงแล้วแต่ท่านนะคะ ตอนนี้ มี ทั้ง 3 บัญชีอ่านะ

• *
ตอนนี้คงไม่เปลี่ยนแล้วค่ะ มี AlertPay เยอะกว่า PayPal :MH24: