ระบบเพิ่มรายได้!! เรื่องเปลี่ยนการจ่ายเงิน AlertPay -> PayPal

8314 45

ออฟไลน์ jaofah

• สมาชิกขาประจำ
  • *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
โอ้ว ขอบคุณครับแอดมิด เด๋วจะไปสมัคร LR บ้างหละ พักผ่อนบ้างนะ เด๋วอาการจะแย่ ไม่มีแรงมาเข้าบอรืดนะจร้า :MH3:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ผมสะดวกทุกทางครับ  :MH19: :MH19: :MH19: :MH19:

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เร็วๆนี้จะจ่ายทาง PayPal แล้วกันนะคะ :MH18: จะมาแจ้งอีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 ธันวาคม 2553, 04:43:33 โดย >>HAtsuHarU<< »

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เร็วๆนี้จะจ่ายทาง PayPal แล้วกันนะคะ :MH18: จะมาแจ้งอีกที

PP เหรอครับ ไม่มีปัญหาครับผม (PP ผมจะได้ไม่ร้างซักที  :MH31:)
~~~~~~

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
เสริมอีกนิด
PP อั้มซื้อถูก(฿30) อั้มจ่ายขั้นต่ำน้อย $0.XX
LR อั้มซื้อแพง(฿32-฿33) อั้มจ่ายขั้นต่ำน้อย $0.XX
AP อั้มซื้อถูก(฿31-฿32)แต่จ่ายขั้นต่ำมาก $1

ถ้าจะให้ตรงกับความต้องการของทั้ง 2 ฝ่ายน่าจะเป็น PayPal นะคะ เนื่องจากว่า จะได้จ่ายขั้นต่ำน้อย และอั้มหาซื้อได้ง่าย

ในความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ ก็อยากให้เพิ่มเป็น pp คะ เพราะจะได้ปรับยอดขั้นต่ำในการจ่ายออกให้น้อย สมาชิกก็จะเข้ามากันเยอะ เพราะแปบเดวเขาก็ได้เบิกหละ อีกอย่างไม่มีค่าธรรมเนียมเวลาเบิกด้วยค่ะ หละเชื่อว่าส่วนใหญ่มียัญชี pp  กัน ส่วน LR จะมีเฉพาะสมาชิกที่เล่นเวปฮิปกันค่ะ หละจะโดนหักค่าธรรมเนียมเวลากดเบิก กดเบิกน้อยก็ไม่คุ้มค่าธรรมเนียม <<<<<< สรุป ทั้งหมดนี้ล้วนเป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เพิ่งจะเห็นกระทู้นี้ มัวทำไรอยู่หว่า?? อิอิ

จ่ายทางไหนก็ได้ทั้งนั้นค่ะ ให้แอดมินสะดวกเป็นใช้ได้ค่ะ
เพราะเรามีหมดทุกอย่าง :MH3:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ hanpo

• สมาชิกใหม่
  • *
จ่ายทางไหนก็ได้ครับ  แล้วแต่แอดมินสะดวก  เพราะผมมีทุกบัญชี
เพียงแต่จะมีเวลาทำยอดเงินให้ถึงเปล่า
 :MH3: :MH3: :MH3:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ทำไมไม่มีการจ่ายเงินผ่านเงินสดล่ะครับ  :MH3: :MH3: :MH3:

ล้อเล่นนะครับ  :MH2:
~~~~~~

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ทำไมไม่มีการจ่ายเงินผ่านเงินสดล่ะครับ  :MH3: :MH3: :MH3:

ล้อเล่นนะครับ  :MH2:

แอดธนาคารยุ่งเลยค่ะแบบนี้  :MH44: เพราะเวลาจ่ายมันต้องแอดบัญชีก่อน :MH20:

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
เอาทุกช่องทางเลย  :MH17: :MH17: :MH17: :MH17: :MH17: :MH17: :MH17:

ออฟไลน์ anajo

• *
เอะ ไม่ได้เข้ามานาน หุหุ
จ่ายทางไหนก้อได้ครับแล้วแต่ท่านแอดมินสะดวก  :MH31:

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
ไม่รู้เหมือนกันนะ  อันนี้ต้องแล้วแต่แอดมินเลย

แต่โดยส่วนตัว มีความคิดเห็นว่า เวบลงทุน ส่วนใหญ่ จะรับเงิน AP LR มากกว่า  เอาไปจัดการจับจ่ายใช้สอยง่ายกว่า
 :MH2: :MH2: :MH2:

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
 :MH50:แล้วคำตอบของท่านแอดมิดหละครับว่ายังไงเอ่ย สรุปว่าแอดมิดจะจ่ายผ่านอะไรดีครับ มารอฟังผล :MH45:

• *
:MH50:แล้วคำตอบของท่านแอดมิดหละครับว่ายังไงเอ่ย สรุปว่าแอดมิดจะจ่ายผ่านอะไรดีครับ มารอฟังผล :MH45:

ตามนี้ค่ะ :MH43:

ออฟไลน์ ingfaa

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • หมื่นคำรักหนึ่งคำลา
ไม่ค่อยได้เข้ามาพึ่งเห็น...ตกลงจ่ายทาง pp ก้อดีค่ะ ยังไม่เคยเบิกเลย เพราะมีอยู่นิดเดียวเองค่ะ  :MH1: