ประกาศเตือน ไวรัส ตัวใหม่ ภาษาไทย ห้ามกดรับเด็ดขาด เตือนไปที่หลายๆคนด้วยค่ะ

7986 36

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ไวรัสจะทำการส่งข้อความมาทาง MSN โดยใช้คำว่า

อ้างถึง
ดูรูปนี้ http://www.facebook.msbeer.com/facebook_image.php?image=IMG0024002010.JPG

สังเกตุ ไม่ใช่เว็บที่มาจาก เฟดบุ๊ก ขอให้ทุกท่านประกาศเตือนเพื่อนๆ เกี่ยวกับไวรัสตัวนี้

ปล.เหตุด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

เพราะเวลาติดไวรัสแล้วมันก็จะส่งไปอีกหลายคนเลย...หากเราไม่หยุดมัน มันก็จะไม่หยุดเราค่ะ

ปล2.ไวรัส ไม่ได้เกิดขึ้นในบอร์ดเรานะคะไม่ต้องตกใจ เกิดที่ MSN ของคุณค่ะหากมีข้อความดังกล่าวห้ามเปิดดูและบอกเพื่อนที่ส่งมาว่า MSN ของเพื่อนที่ส่งมาติดไวรัสค่ะ

ใครที่ติดไปแล้วก็ตามเว็บนี้เลยค่ะ :MH43: http://www.icheernoom.co.cc/?p=248
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1 ธันวาคม 2553, 06:46:24 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ขอบคุณที่เตือนค่ะ :MH46:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
 :MH1:ทำเนียนมากับ Facebook แล้วหรอเนี่ย  ทันสมัยจริงๆ 555 :MH3:

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
 :MH12:   มันมากับความเงียบ  :MH7:

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ถ้าไปกดโดนมันคอมจะพังทันทีเลยมะครับเนี่ย น่าลอง

:MH46: :MH46: :MH1:

ออฟไลน์ jaofah

• *
  • Jaofah & Alex
    • http://fnmakemoney.blogspot.com/p/blog-page.html
 :MH40:โอ้ว ขอบคุณมากๆเลยครับ แบบว่า ช่วยๆกันเตือนภัย ใครเป็นคนสร้างไวรัสขึ้นมานักหนาเนี๊ยะ เอาไว้ทำอะไร :MH19:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
:MH40:โอ้ว ขอบคุณมากๆเลยครับ แบบว่า ช่วยๆกันเตือนภัย ใครเป็นคนสร้างไวรัสขึ้นมานักหนาเนี๊ยะ เอาไว้ทำอะไร :MH19:

สร้างเพื่อให้คนซื้อเครื่องสแกนค่ะ :MH2: หากินดีมากเลยใช่ไหมคะ คือสร้างไวรัสมา ถ้าคุณไม่ซื้อเครื่องสแปนเครื่องคุณก็ติดไวรัส ประมาณนี้ค่ะ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..

สร้างเพื่อให้คนซื้อเครื่องสแกนค่ะ :MH2: หากินดีมากเลยใช่ไหมคะ คือสร้างไวรัสมา ถ้าคุณไม่ซื้อเครื่องสแปนเครื่องคุณก็ติดไวรัส ประมาณนี้ค่ะ

เป็นแบบนั้นจริงๆ เหรอคะ :MH19: :MH19:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ใช่ค่ะ แต่ไวรัสบางตัวสร้างมาเพื่อทำความลำคาญอย่างเดียว แต่ตัวสแกนมันก็จะกำจัดให้

ตอนนี้อั้มก็ชอบ kaspersky อ่าค่ะ แต่ปีหนึ่งก็ตั้ง 700+ บาท :MH14: ใช้อยู่ด้วยค่ะ

แต่มันก็จัดการดีนะคะ เสียงเงินเพื่อคอมไม่พัง -*-

• *
ใครที่ติดไปแล้วก็ตามเว็บนี้เลยค่ะ :MH43: http://www.icheernoom.co.cc/?p=248

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้

ที่แท้ก็แบบนี้เองเหรอคะ ตอนแรกก็สงสัยว่าคนสร้างไวรัส เขาสร้างมาทำไมกัน ก็เลยคิดว่าเป็นพวกที่อยากลองของ เหมือนทดสอบฝีมือตัวเองว่า ข้าแน่ประมาณนั้นค่ะ

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เป็นข้อมูลที่ดีมากมากเลยคะ ต้องคอยระวังละคะ ชอบกด! :MH17:

ออฟไลน์ mamlek2005

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
พึ่งโดนไปเมื่อ2-3วันก่อน
อาการคือ เมื่อโหลดไฟล์มาแล้วดับเบิ้ลคลิ๊กมาน คุยไปสักพักหน้าจอMSN ของเราจะกระพริบๆ ละก็จะปิดการสนทนาของเรา เราจะกดเพื่อเปิดการสนทนากับใครก็จะเปิดไม่ขึ้น ลองรีคอมเข้าใหม่ก็จะเกิดอาการเดิม ส่วนไฟล์ของมานจะหายไปอยู่ในถังขยะของ ไดฟ์ C
การแพร่ระบาด มานจะส่งข้อความอย่างที่ จขกท. บอกนะค๊ะ ส่งไปให้ทุกคนที่ออนอยู่ในขณะนั้นค่ะ

ตอนนี้ลงวินโด้ใหม่ละค่ะ ><"

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
มีของฟรีมะครับ มะมีตังซื้อ

:MH22: :MH22: :MH22: :MH22: :MH22: :MH22:

• *
พึ่งโดนไปเมื่อ2-3วันก่อน
อาการคือ เมื่อโหลดไฟล์มาแล้วดับเบิ้ลคลิ๊กมาน คุยไปสักพักหน้าจอMSN ของเราจะกระพริบๆ ละก็จะปิดการสนทนาของเรา เราจะกดเพื่อเปิดการสนทนากับใครก็จะเปิดไม่ขึ้น ลองรีคอมเข้าใหม่ก็จะเกิดอาการเดิม ส่วนไฟล์ของมานจะหายไปอยู่ในถังขยะของ ไดฟ์ C
การแพร่ระบาด มานจะส่งข้อความอย่างที่ จขกท. บอกนะค๊ะ ส่งไปให้ทุกคนที่ออนอยู่ในขณะนั้นค่ะ

ตอนนี้ลงวินโด้ใหม่ละค่ะ ><"

ร้ายกว่าที่คิดแหะตอนแรกนึกว่าแค่ส่งไปเรื่อยๆไม่มีอะไรเลวร้าย :MH46: