เปิดทดสอบและใช้งานจริงแล้ว!!! สำหรับแบนเนอร์ไดนามิค

6094 36

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

อันนี้ของอั้มค่ะ :MH18: เอาไปใช้กันได้เลยนะคะ :MH17: ใช้สำหรับเพิ่มรายได้ ได้ดีทีเดียวเลยค่ะ :MH32:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
งับๆ เข้ามาเจิมก่อนเลย  :MH19:

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
สวยมากมายค้าบ

:MH32:

:MH32:

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
พบปัญหาการแสดงยอดเงินค่ะ รอก่อนนะคะ :MH14:

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว
พบปัญหาการแสดงยอดเงินค่ะ รอก่อนนะคะ :MH14:

ใจร่มๆ ค่อยๆ ทำ ฮ่าๆๆ

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

• *
เดี๋ยวค่อยแก้น๊าา อยู่ๆก็ปวดหัว :MH22: :MH36: :MH42: ลามไปกดประสาทตาปวดตาด้วย :MH29:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
พักผ่อนบ้างนะคะ ไม่ต้องรีบค่ะ นานแค่ไหนก็จะรอนะค๊าา :MH43:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
พอไมเกรนหายก็ลองแก้ต่อๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็โชวยอดตรงแล้ว

พอดีไปดึงยอดผิดที่ค่ะ อย่างไรแล้วขอให้สมาชิกช่วยๆกันดูนะคะ ว่ายอดตรงกับยอดทั้งหมดหรือยังค่ะ :MH6:

ตอนนี้ก็ยังปวดหัวนิดๆค่ะ ขอให้สมาชิกช่วยๆกันใช้แบนเนอร์นี้ด้วยนะคะ(หากเปิดกิจกรรม)

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ไม่กล้าเอามาโชว์ อายเค้ามานชั่งน้อยนิด

:MH22: :MH22:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ว่าแต่โค้ดหล่ะครับ ผมหามะเจอต้องไปเปลี่ยนตรงไหนครับ :MH19:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
สู้ ๆ นะครับ admin สุดสวย

เหนื่อยนัก ก็พักซะก่อนนะครับ อย่าหักโหมกับตัวเองมากเกินไป

สมาชิกเป็นห่วงนะครับ
~~~~~~

• *
ว่าแต่โค้ดหล่ะครับ ผมหามะเจอต้องไปเปลี่ยนตรงไหนครับ :MH19:

อยู่อันแรกเลยค่ะ :MH18:
https://www.thaiearntalk.com/index.php?action=affiliateuser

สู้ ๆ นะครับ admin สุดสวย

เหนื่อยนัก ก็พักซะก่อนนะครับ อย่าหักโหมกับตัวเองมากเกินไป

สมาชิกเป็นห่วงนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ :MH16:

ไม่กล้าเอามาโชว์ อายเค้ามานชั่งน้อยนิด

:MH22: :MH22:

เอาเถอะค่ะ ช่วยๆใช้หน่อย อิอิ :MH16:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
ผมเอาแบนเนอร์ของเว็บนี้ลงแล้วนะครับ

ลองลงดูว่ามันเป็นยังไงบ้าง ลงแล้วรู้สึกดีไหม  :MH1:
~~~~~~

• *
ถ้ายอกแสดงไม่ตรงแจ้งด้วยนะคะ แต่ก็คงจะได้มึนอีก :MH14: เพราะเพิ่งแก้ไป แต่ก็น่าจะไม่มีปัญหาแล้วนะ :MH17: