กระทู้ล่าสุดถูกปรับเปลี่ยนเล็กน้อยดังนี้ค่ะ

3073 10

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เปลี่ยนจากการแสดงโดยโพสเป็นแสดงแสดงโดยกระทู้แทนค่ะ

ข้อแตกต่างคือ หากโพสแบบเดิม 1 กระทู้ 10 โพส ก็จะแสดง 10 โพส

แต่ถ้าแบบใหม่นี้ 1 กระทู้ โพสเท่าไหร่ ก็จะขึ้นแค่ 1 แต่จะเลื่อนมาอยู่ด้านบนเพื่อให้ทราบว่ามีผู้ตอบล่าสุด

ตรงนี้จะอยู่ส่วนหน้าแรกบอร์ดนะคะ ในส่วนของ "กระทู้เมื่อเร็วๆนี้" ปรับแต่งโดย "ผู้ช่วยแอดมิน"

เป็นครั้งแรกนะคะที่มีคนช่วยทำ :MH16:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
งับๆ ถึงว่ามันแปลกๆไอ้เราก็กด F5 ตังนานนึกว่าเน็ตเป็นไรซะอีก  :MH19:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
รับทราบค่าา
แล้วก็ยินดีด้วยค่ะ ที่มีผู้ช่วย คริคริ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
อ้อ เป็นแบบนี้เองเหรอค่ะ ดีแล้วค่ะ มีการปรับปรุง และพัฒนาไปเรื่อยๆ แบบนี้ดีค่ะ :MH50:

ออฟไลน์ BiGBufFalo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
ดีครับ จะได้เห็นกระทู้อัพเดตหลายๆ กระทู้ ถ้าเป็นเมื่อก่อนนี้จัดเกมส์ทีนึง มองไม่เห็นกระทู้อื่นเลย

ออฟไลน์ "..ใต้ฟ้าเดียวกัน.."

• *
  • จะมา...ถ้าอยากให้มา

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เข้ามาทีหลงที :MH14: 555+

เพราะเราพัฒนาอยู่เสมอ :MH11:

ออฟไลน์ OoMil2AGEoO

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
รุ้และรับทราบครับผม  :MH44: การทำเงินบนเน็ตนี่มันลำบากกว่าที่คิดอีกแฮะ

ออฟไลน์ henshinneno

• สมาชิกใหม่
  • *
รุ้และรับทราบครับผม  :MH44: การทำเงินบนเน็ตนี่มันลำบากกว่าที่คิดอีกแฮะ

เหมือนกับการทำงานทั่วๆไปครับ ต้องขยัน และอดทน ^w^

ออฟไลน์ changnoy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
เข้ามาทีหลงที :MH14: 555+

เพราะเราพัฒนาอยู่เสมอ :MH11:

ก็ยัง งงเหมือนกัน แต่พัฒนาแล้วดีขึ้น ก็โอ ด้วยคน
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ songchai

• *
  • NongGan
รับทราบ

:MH31: :MH31:

เข้ามาทีหลง

:MH49: :MH49: