เตรียมพบกับแบนเนอร์แบบมัลติโชวยอดเงินที่คุณสร้างรายได้เร็วๆนี้ ขอความเห็นด้วยค่ะ

3201 16

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

เป็นอย่างไรบ้างคะ สวยงามหรือยังคะ ขอความเห็นด้วยค่ะ :MH21:

มาถามความเห็นกันก่อนใช้งานจริงค่ะ จะได้ใช้งานเมื่อเปิดระบบ "เพิ่มรายได้" ครั้งต่อไปค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2553, 23:52:10 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
 :MH50: สวยแล้วครับผม   เพิ่มความสะดวกให้สมาชิกอีกแล้ว    :MH3:

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

ออฟไลน์ Jing

• สมาชิกทั่วไป
  • *
เก่งจัง  :MH21: ขอให้เก่งยิ่งๆขึ้น :MH23:
ขอหนึ่งแท่ง อิอิ
http://www.linkbucks.com/referral/166440

ออฟไลน์ peacebannok

• *
แหล่มมากครับ แอมมินสุดสวย สุโค่ย !!!  :MH19:

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
สุ้ๆคร้าบ สวยดี  :MH41:

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
:MH16:สวยสุดๆคะ ตอนแรกนึกว่าเปลี่ยนชื่อจะเปลี่ยนรูปแบนเนอร์ด้วย

ดีนะ ไม่เปลี่ยนเพราะสวยแว้ววว

รอนะคะ หาทางใ้หสมาชิกได้ตังอีกแว้ววว :MH12: :MH12: :MH12:

• *
พอดีแบนเนอร์เพิ่งจะทำค่ะ แล้วมันก็ยังไม่น่าเบื่อเลย :MH17:

เลยเอาไฟล์มาเปลี่ยนแค่ตรงโดเมนเนมค่ะ :MH18:

ตอนนี้ขอเคียร์ยอดเก่าๆก่อนนะคะ :MH18:แล้วจะเปิดให้ใช้งานค่ะ :MH11:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
สู้ๆครับ แอดมิน เก่ง อยู่แล้ว  :MH19:

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
สวย เท่ห์ ดีคร๊าบ..

เอาใจช่วยครับแอดมินคนเก่ง..

:MH6:
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
สรุปป้ายนี้ผ่านนะคะ :MH18:

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
สรุปป้ายนี้ผ่านนะคะ :MH18:

ผ่าน 100% อย่างไม่ต้องสงสัยครับ   :MH4:

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
สวยครับผม เอาอันนี้เลยครับ แจ่ม ๆ ๆ  :MH1:

เก่งจริงนะ ตัวแค่เนี้ย  :MH49:
~~~~~~

ออฟไลน์ เสี่ยวหลิงน้อยลอยละลิ่ว

• *
  • การลงทุนมีความเสี่ยง แต่ว่าความเสี่ยงไม่ได้มีไว้กลัว

เปิดรับไม่จำกัด หุ้นละ1000 บาท
http://bginvestment.exteen.com/

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
 :MH3:  ดจอลิงค์นี้ใน facebook ถ้าไม่เจอคงไม่รู้เพราะปรกติไม่เคยเข้ามาในหมวด  ข่าวสารเว็บ, แจ้งปัญหาการใช้งาน  เลย  :MH3: เข้าไปแต่ฟังเพลงดูคลิป

ปลา ลิง. มันสวยมากเลยคะ  :MH1: