โค้ด [you] แสดงชื่อผู้ที่เข้ามาชมในขณะนั้น

38905 121

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เป็นโค้ดสำหรับใช้เรียกชื่อ User : ของผู้ที่เข้าชมขณะนั้นโดยใช้โค้ด

อ้างถึง

[you]

สามารถปรับแต่งได้ ด้วยโค้ดทั้วไปที่มีในบอร์ด เช่น สี หรือ ลักษณะของอักษร ต่างๆ

ตัวอย่าง

โค๊ด: [เลือก]
[color=red][size=13pt]รู้นะว่าตอนนี้คุณ [you] อ่านหัวข้อนี้อยู่นะคะ...อิอิ  [;D] [;D][/size][/color]
จะได้เป็น

รู้นะว่าตอนนี้คุณ [you] อ่านหัวข้อนี้อยู่นะคะ...อิอิ

ปล.หากเป็นผู้ใส่โค้ดเอง ชื่อที่ขึ้นก็จะเป็นชื่อคุณ เพราะคุณเป็น User ที่เข้าชมขณะนั้น

แล้วจะรู้ได้ไงว่าอันไหนเค้าพิมถึงเราจริงๆ อันไหนคเค้าไม่ได้พิม ก็ตอนเอาเมาส์ชี้ค่ะ :MH18: มันจะมีคำว่าบอกว่า โค้ดนี้........ฯลฯ

ซึ่งถ้าเค้าพิมถึงเราจริงๆจะไม่มีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ธันวาคม 2553, 02:17:18 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ ชื่อไรดีหว่า

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
    • ลำพูนคลับดอทคอม
เข้าท่าแฮะ อิอิ ............ <you/>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2551, 07:53:00 โดย bohub »

ออฟไลน์ REINA GBP/JPY

• *
  • อ่อนล้า อ่อนแรงลงตรงนี้ เหมือนพลังที่เคยมีมันหดหาย
    • https://coindlmoney.blogspot.com
เพิ่งรู้น่ะเนี่ย  <you/>  ไม่น่าเชื่อเลย

ใส่อย่าเนี่ยหรอ ได้แล้ว  :sanook (4):  :sanook (4):  :sanook (4):

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 กุมภาพันธ์ 2552, 08:50:16 โดย reina »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
เพิ่งรู้น่ะเนี่ย < you/> ไม่น่าเชื่อเลย

ใส่อย่าเนี่ยหรอ

ไม่เว้นว่างค่ะ [;)] [;)] [;)]

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
กว่าจะได้งงไปแปปนึงเลยอิอิ

ออฟไลน์ joeymn

• สมาชิกใหม่
  • *
ลองดูมั้ง....
 :sanook (34):
แล้วคุณ <you/> จะลองด้วยกันมั้ย สนุกนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2551, 17:32:53 โดย joeymn »
เวปคลิก ที่คุณต้องมี สุดยอดจริงๆ คุณ <you/> สมัคร คลิกแบนเนอร์เลยครับ

ออฟไลน์ idoh

• *
  • ปีกกูเริ่มใหญ่ไม่เกรงใจจะกระพือ ...
.. เข้ามาดูด [;)]
ผมรู้น่าว่าคุณ <you /> สมัครไปแล้ว แต่ยังไงก็ช่วยสมัครอีกได้มั้ยครับ 555

โปรแกรมโกงจงเจริญ !

ออฟไลน์ chunya535

• สมาชิกทั่วไป
  • *
^
.
.
.
.
.
.
.
.
อ๋อถึงว่ามีแต่ชื่อเรา5555
เปิดปม ห้องเชือด Thai CC (herbalife)
http://herbalife.smf4u.com/index.php?board=5.0

ออฟไลน์ puppy

• *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
ขอลองมั้งดิ

คุณ <you/> คือผู้โชคดี ที่มาพบที่นี้ wowcashptc.com แหล่งรวมข้อมูลการหารายได้ผ่านอินเตอร์เน็ท
ของ Admin ที่น่ารักและใจดี เชิญมาร่วมเป็นพวกเดียวกับเรา... :sanook (31): :sanook (31):

ความมุ่งมั่น และพยายาม จะทำให้คุณ <you/> ประสบความสำเร็จ

>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

ออฟไลน์ puppy

• *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

ออฟไลน์ RAMBO

• *
เจ๋งดี หามานานละว่าทำอย่างไรลูกเล่นดีนะ คุณ <you/> มาเล่นด้วยกันมั้ยจ๊ะ
...พื้นที่ให้เช่า...

ออฟไลน์ vidar_boyzai

• *
    • บล็อกดีๆของคนอยากมีตัง
เข้ามาที่นี่แล้วมีความสัขจริงมั้ยคุณ <you/>

ออฟไลน์ chunya535

• *
ลองด้วยค่ะๆๆ  [:D] [:D]

<you/> ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  :sanook (10): :sanook (10): :sanook (10):
เปิดปม ห้องเชือด Thai CC (herbalife)
http://herbalife.smf4u.com/index.php?board=5.0

ออฟไลน์ @TonLiw@

• *
  • โสด..ใส..ซาบซ่า...@^^@
ยิ้มหน่อยสิค่ะ  คุณ <you/>   ยิ้มแล้วจะได้น่ารัก มากกว่านี้ไงค่ะ   :sanook (4): :sanook (4):
สวัสดีค่ะคุณ <you/> เราไปปลูกต้นปะการังด้วยกันนะค่ะ  :sanook (11): :sanook (11):