การเปลี่ยนของ ThaiEarnTalk เผื่อใครไม่เคยเห็น..^.^

28178 56

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
อันนี้คือการเปลี่ยนแปลงของเว็บแห่งนี้นะคะ เพื่อบันทึกประวัติไว้ค่ะ :MH11:

V.1 ตอนแรกเว็บแห่งนี้จะทำเป็นเว็บโปรโมทเว็บคลิ๊ก เลยชื่อ wowcashptc.com ตั้งแต่นั้นมา

V.2 ยังคงมีมีหน้าโปรโมทเว็บคลิ๊กอยู่ แต่ไม่ได้อัพเดทเว็บคลิ๊กเพราะจะเลิกทำแล้ว

V.3 เป็นบอร์ด แหล่งข้อมูลการหารายได้แบบเต็มตัว เพราะตกแต่งธีมใหม่(ยังมือใหม่ค่ะเลยไม่ค่อยสวยอิอิ)

V.4 ตกแต่งธีมใหม่พร้อมเพิ่มระบบที่จำเป็นต่อสมาชิก

V.4.5 เปลี่ยนเป็น ThaiEarnTalk.com

V.4.8 ตกแต่งหัวเว็บใหม่ มีระบบลงโฆษณาใหม่ และโพสล่าสุดอยู่้ด้านบน

V.5 เป็นเวอชั่นที่ไม่มีหัวคิดเลยผลออกมาไม่ดีเท่าไหร่นักที่ต้องการคือต้องการย่อรายละเอียดลงใช้พื้นที่ให้คุ้มค่า+เพิ่มระบบที่จำเป็นต่อสมาชิก แต่ก็เป็นจุดเริ่มต้นของ V.6

V.6 คิดว่าเป็นเวอร์ชั่นสุดท้ายของเวอชั่นระบบบอร์ด SMF 2.0 มีระบบลงโฆษณาใหม่ การแสดงกระทู้ล่าสุดใหม่ และเพิ่มโซเชียลเน็ตเวิร์คอย่าง facebook

V.7 หลังจากที่มีการประกาศรูปแบบ V.6 เป็นสุดท้ายสำหรับบอร์ด SMF2.0(จากด้านบน) แต่ก็ต้องทำการปรับแต่งแก้ไขอีกเนื่องจากพฤติกรรมของผู้ใช้งาน เข้าชมจากมือถือมากขึ้น ซึ่ง V.6 ไม่รองรับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2560, 00:23:22 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ MakeMoneyOnline

• สมาชิกใหม่
  • *
    • เกมส์ เกม เกมส์
หลายแบบดีครับ สวยๆ :MH16:
คุณ [you] ว่ามะครับ  :MH3:

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ขอให้มี เวอร์ชั่นต่อๆไปนะครับ   :MH3:

ออฟไลน์ karnGRC

• *
    • GRC Thai
เห็นถึงประสบการณ์เลย555

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เก่งจริง ๆ เลยนะครับ admin สุดสวย  :MH21:

ขอให้เว็บนี้พัฒนาต่อไปเรื่อย ๆ เลยนะครับ  :MH49:
~~~~~~

ออฟไลน์ oMetaltao

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • "เริ่มเรียนรู้สิ่งที่ดี จากอุปสรรคที่คุณเจอ"
หุๆๆ พัฒนาตามกาลเวลา อยากรู้จังเลยครับ ว่าเว็บก่อตั้งวันไหน

และความเป็นมาเป็นอย่างไรบ้าง น่าจะมีประวัติบอกนะครับ  :MH3:

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
เห็นถึงพัฒนาการดีจังเลยค่ะ เว็บนี้เกิดมาก่อนเราเข้าวงการตั้งเป็นปี ตอนนั้นเราทำไรอยู่นะ :MH17:

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
หุๆๆ พัฒนาตามกาลเวลา อยากรู้จังเลยครับ ว่าเว็บก่อตั้งวันไหน

และความเป็นมาเป็นอย่างไรบ้าง น่าจะมีประวัติบอกนะครับ  :MH3:

https://www.thaiearntalk.com/index.php/topic,379.0.html :MH16:

ออฟไลน์ โอ้โฮ

• สมาชิกทั่วไป
  • *
  • มีความสุขมากมาย โอ้...ลัลล้า :)
ตอนนี้ก้อเรียกได้ว่า Professional ได้แล้วเป่าคะ อิอิ :MH11:
เว็บคลิก จ่ายจริง จ่ายไวค่ะ!!!

1. เว็บนี้จ่ายไวดีค่ะ สมัคร คลิกลิ้งด้านล่างได้เลย

2.สมัคร คลิกลิ้งด้านล่างเลยค่ะ

3.เว็บนี้จ่ายมาตลอดค่ะ คลิกสมัครเลย

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
บอร์ดเขียวV.3

:MH32:

ออฟไลน์ วิหกมายา

• *
  • No Need To Say GOODBYE
    • hopewishdream
เป็นการเริ่มต้นจากจุดเล็กๆจริงๆ  และแล้วก็ใหญ่โตขนาดนี้ได้    :MH3:

ออฟไลน์ seiya

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
    • Arokayaherb.com
เห็นวิวัฒนาการได้ชัดเจน จากหน้าเว็บที่ดูธรรมดากลายเป็นขั้น advance ไปแล้ว สวยงามๆ

ออฟไลน์ sukan

• สมาชิกใหม่(แรกเข้า)
  • *
 :MH19:

ja  ดีมากมาย ครับ

ออฟไลน์ รวมรายได้พิเศษ รายได้เสริม

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • เติมเงินมือถือ ชำระเงิน หารายได้ ได้เงินจริง
    • หารายได้ทางอินเตอร์เน็ต
เคยเห็นตั้งแต่เวอร์ชั่น 2 เปลี่ยนแปลงไปเยอะเหมือนกัน
ยอดเลยครับ มีพัฒนาการที่ดีขึ้นเรื่อยๆ

แหล่งรวมการสร้างรายได้===>>>รายละเอียด
สร้างรายได้ ด้วยเงินลงทุนน้อยๆ===>>>รายละเอียด

ออฟไลน์ I'm PoOPae.

• *
เข้าเว็ปนี้มาช่วง V.3 พัฒนาขึ้นเยอะมากเลย เยี่ยมไปเลยค่ะ  :MH17:
ถูกใจวัยซะรุ่น คริๆ  :MH3: