ระวัง!!! Display ของคุณอาจหายไป

2549 12

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
สมาชิกท่านใดอัพโหลดดิสเพลย์ลงบนเซิฟเวอร์ของ wowcashptc.com ให้ท่านทำการเก็บดิสเพลย์เอาไว้นะคะ

เพราะสมาชิกบางท่านดิสเพลย์จะหาย เฉพาะที่อยู่บนเซิฟเวอร์ของทางเว็บนะคะ ท่านที่น้ำลิ้งค์รูปมาจากที่อื่นจะไม่มีปัญหาค่ะ

เนื่องจาก wowcashptc.com จะทำการปรับปรุงนะคะ

ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
หายก็ไม่เป็นไรครับ เพราะรูปอยู่ในเครื่อง

หายก็อัพโหลดดิสเพลใหม่ ชิวๆ ครับ

จะได้มีที่อยู่ใหม่แล้ว ตื่นเต้นจัง  ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ใช่ค่ะ ดิสเพลย์ 1 รูปหายคงไม่เป็นไรแต่ที่แจ้งเนี่ยเผื่อใครไม่ได้เก็บไว้ แล้วชอบรูปที่อัพใส่ลงมาในเซิฟเวอร์ ^-^

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
หายบางส่วย คงม่ายช่ายเรา

:P

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
รับทราบครับผม ถึงแม้ภาพดิสเพยหายไป ก็ไม่เป็นไรครับ

เดี๋ยวก็ลงภาพดิสเพยใหม่ ก็จะกลับมาเหมือนเดิมแล้วล่ะครับ  ;D
~~~~~~

• *
เมื่อกี้เท่าที่ทดสอบดูเหมือนจะไม่หายนะคะ ;)

แต่ว่า ยังไม่มั่นใจนะคะ :D

• *
สรุปว่าหายค่ะ :o

ต้องขอโทษบางท่านด้วยนะคะ ที่ไม่สามารถเก็บรูปไว้ได้ค่ะ :-[

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ไม่เป็นไรครับอัพใหม่ง่ายนิสสเดียว ^___^

ออฟไลน์ BiGBufFalo

• สมาชิกทั่วไป
  • *
หายเหมือนกันต้องอัพใหม่ๆ อิอิ

• *
จากที่เห็นจะเป็นเพราะ ตัวแปลงรูปค่ะ

หากใครที่รูปเกินสคริปบอร์ดจะทำการย่อขนาดให้อัตโนมัติ

แล้วรูปที่ถูกเปลี่ยนขนาดแล้วชื่อจะเป็นเหมือนรูปที่เข้ารหัสไว้

ทำให้ไม่ว่าจะโยกย้ายไปไหนถ้ามันไม่ได้อยู่กับที่ล่ะก็ มันจะหายเลยค่ะ ;D

เพราะเหมือนมันเจนระหัสไม่ถูกต้อง แต่ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันนะคะ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ตุลาคม 2553, 05:23:36 โดย ~ThaiEarnTalk~ »

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
หายไปจริงๆ ด้วยครับ

แต่ไม่เป็นไรครับ ไม่สำคัญสักเท่าไร เนื่องจากอัพรูปใหม่ได้ หรือไม่ก็ เปลี่ยนรูปใหม่ไปเลยครับ

^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
ขอนู๋ไม่เหนหายเลย >,<

• *
ขอนู๋ไม่เหนหายเลย >,<

เนื่องจากรูปไม่ได้ถูกปรับขนาดอัตโนมัติค่ะ :)