โพลล์

หากจะปิด WowCashPTC เป็น ThaiEarnTalk

• เห็นด้วย
  • ไม่เห็นด้วย

หากจะปิด WowCashPTC .................เพื่อนๆมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างคะ

8059 46

ออฟไลน์ puppy

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
  • .. ชีวิต .. ต้องก้าวเดิน ..
เปลี่ยนแล้วเราสามารถพัฒนาไปได้อีกไกล ... เห็นด้วยอีกคนรับ  ^-^
>Proptc ขั้นต่ำ $0.01 ทำง่ายจ่ายจริง<

ยินดีต้อนรับคุณ [you] มาร่วมเป็นครอบครัวเดียวกับ thaiearntalk

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
 ;D ;D ;D มีใครจะคัดค้านไหมคะ ^-^ ^-^ ^-^

ออฟไลน์ peacebannok

• *
ไม่มีคร้าบบบบบบ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่มีจริงๆหรอคร้าาาา ;D ;D ;D ;D

• *
ไม่มีจริงๆครับ แต่คนอื่นไม่รู้นะ เพราะมีมาตอบไม่กี่คน  >:D >:D

• *
 ;D ;D ;Dนึกว่าไปนอนแล้ว ตอบไวจังงงงงงง >:D >:D >:D

• *
ยังครับ ดูหลายอย่างอยู่ครับ ตอนนี้กำลังนั่งอ่าน Ap อยู่ ทำความเข้าใจเรื่องแอดบัตรเครดิตอยู่ครับ  :)

ออฟไลน์ changnoy

• *
  • http://miniweb.igetweb.com
    • http://miniweb.igetweb.com
เปลื่ยนแล้วสามรถพัฒนาเวปได้อีกก็เห็นด้วยครับ
จ่ายจริงจ่ายไวไม่มีขั้นต่ำ

เวป Surf ได้เงินทั้งแมนนวล และออโต ขั้นต่ำ $2

คลิกละ$0.04 จ่าย$5.00

ออฟไลน์ L-IA.r21

• *
  • ~~~~~~
เปลี่ยนเลยครับ เพราะเนื้อหาในเว็บ กับ ชื่อเว็บ ไม่สอดคล้องกันเลยครับ

จั๋งซี่มันต้องเปลี่ยน  :D
~~~~~~

ออฟไลน์ DEX NONSONBOON

• *
  • LeK sorrajak รักทุกคน
    • http://jobthailandonline.com/
ถ้าเปลี่ยนแล้วดี ก็น่าจะเปลี่ยน จะได้มีอะไรใหม่เพิ่มขึ้น  ;)

ออฟไลน์ Alon3ForOn3

• *
  • Chill~ ยามเช้า
เปลี่ยนเพื่อ ก้าวไปข้างหน้ากันดีกว่าครับ เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย พวกเราจะได้พัฒนาอะไรใหม่ๆ กันไปด้วย ^^

• *
เปลี่ยนเลยครับ เพราะเนื้อหาในเว็บ กับ ชื่อเว็บ ไม่สอดคล้องกันเลยครับ

จั๋งซี่มันต้องเปลี่ยน  :D

ใช่เลยแบบนี้เลยล่ะ ;D

ปล.ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ สรุปว่าเปลี่ยนนะคะ

แล้วเจอกันใหม่ใน ThaiEarnTalk

ออฟไลน์ kekie7007

• เดี๋ยวก็ผ่านไปแล้ว
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • หากไม่ก้าวเดิน แล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเดินได้^_^
เปลี่ยนแล้วเราสามารถพัฒนาไปได้อีกไกล ... เห็นด้วยอีกคนรับ  ^-^
ตามนี้เรยคะ แค่เปลี่ยนชื่อเอง ข้อมูลก้ครบแถมมีโหมดใหม่ๆเพิ่ม

แต่เมื่อกี้ตกจัยโหวตไม่ให้เปลี่ยนซะงั้น 555  ;D

• *
ตามนี้เรยคะ แค่เปลี่ยนชื่อเอง ข้อมูลก้ครบแถมมีโหมดใหม่ๆเพิ่ม

แต่เมื่อกี้ตกจัยโหวตไม่ให้เปลี่ยนซะงั้น 555  ;D

แสดงว่าโหวตก่อนหน้านี้คงตกใจ เลยโหวตไม่เห็นด้วยเหมือนกันนะคะ ;D

ออฟไลน์ waiwai07

• Love never dies
  • Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ชัยชนะเป็นของคนที่ไม่ยอมแพ้
ตอนแรกก้ยังเสียดาย คิดว่าจะปิด แต่ถ้าแค่เปลี่ยนชื่อ โดยข้อมูลหละัหน้าตาเดิมๆ ก็โอเคคะ เพราะรูปร่างหน้าตาของเวปเราสวยอยุ่หละคะ การเปลี่ยนเพื่อก่อให้เกิดประโยชน์ และผลดีต่อเวป ก็สมควรคะ เพราะเวปจะอยู่ได้ก็ต้องมีรายได้เข้ามา ใครที่เข้ามาในเวปก็คลิกเอสเซนกันบ้างเด้อ แต่เมินๆคลิกเตื่อ อย่าไปคลิกเจื่อเดียวจะโดนแบน มันผิดสังเกตของพี่กูลเขา แต่ถ้าจะทำสองเวปไม่เห็นด้วยคะ เพราะจะเป็นการเพิ่มรายจ่ายให้กับทางเวปอีก หละจะเหนื่อยเป็นสองเท่าเพราะมีเวปที่ต้องดูแลเพิ่มขึ้น

ขอเป็นกำลังใจให้คุณอั้มตลอดไปคะ  :-*