ถ่ายรูปจากหน้าจอแล้วอัพโหลดไม่มีโค้ตขึ้นมาเลยทำไง

2142 9

ออฟไลน์ nog1963

• สมาชิกใหม่
  • *
ถ่ายรูปจากหน้าจอแล้วอัพโหลดไม่มีโค้ตขึ้นมาเลยทำไง

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^

• *
ทำตามที่บอกแหละครับภาพทุกภาพมีโค้ตหมดแต่รายการ จากpaypalอัพโหลดแล้วไม่มีโค้ตขึ้นเลย

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ภาพใหญ่เกินไปหรือเปล่าคะ ถ้าไฟล์ใหญ่เกิน หรือ เป็นนามสุกลไฟล์ที่เว็บไม่รับก็จะอัพโหลดไม่ได้นะคะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ไม่ใหญ่นะครับแ2.25m ก็รายละเอียดการทำรายการของpp ส่วนนามสกุลผมก็เปลี่ยนแล้วเป็นjpg เอหรือผมทำอะไรผิดช่วยแนะนำขั้นตอนเป็นเป็นขั้นๆหน่อยครับ

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ไม่มีโค้ดมาเลยหมายถึงเว็ฐฝากรูปหรือเปล่าคะ แบบว่าพออพเสร็จแล้วไม่มีโค้ดให้

ยังไงแล้วลองเปลี่ยนเว็บที่อัพโหลดดูนะคะ ถ้าใช่แบบนี้

• *
ไม่ใช่เวปฝากรูปครับเป็นเวปอัพโหลดรูปเพื่อที่เอาBBโค้ตมาลงเวปครับ

ออฟไลน์ รักกันไว้เถิด

• Global Moderator
  • สมาชิกระดับสูง
  • *
  • ผ่านมาแค่ให้จำ..
ลองใช้เว็บนี้ดูนะคะ www.photobucket.com/ ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะคะ

แล้วก็เวลาจะเอารูปลงบอร์ดไม่จำเป็นต้องหาตัว BBCode นะคะ เอาแค่ ที่อยู่ของภาพมาก็พอค่ะ แล้วใส่โค้ด img เอาค่ะ
โค๊ด: [เลือก]
[img]เอาที่อยู่ภาพใส่ตรงนี้ค่ะ[/img]
ตัวอย่างอันนี้นะคะ
โค๊ด: [เลือก]
[img]https://www.thaiearntalk.com/index.php?action=dlattach;attach=610;type=avatar[/img]
พอใส่แล้วจะได้ภาพออกมาแบบนี้ค่ะ

กด LIKE ได้ตัง ยังจ่ายอยู่ รับเงินล่าสุด 19 ตุลา 58

ตอบแบบสอบถามสะสมคะแนนแลกเงินสดฟรี

• *
ใช้ได้กับรายละเอียดการจ่ายเงินในppไหมครับ

• *
แบบนี้หรือเปล่าคะ ถ้าใช่ก็ใช้ได้ค่ะ
https://www.thaiearntalk.com/index.php/topic,17617.0.html