รับซื้อPayPal 1$ = 29 บาท (ขั้นต่ำ 10 $) [รับอีก 500 $ ]

3887 10

ออฟไลน์ nomoneynohappy

• สมาชิกทั่วไป
  • *

สะดวก ธ.กสิกรไทย ธ.ไทยพาณิชย์ ธ.กรุงเทพ ธ.กรุงไทย ครับ

สนใจติดต่อได้ที่
msn : nomoneynohappy_ptc@hotmail.com

ประวัติการขายLRครับ -> http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=56097.0 (ต้องสมัครสมาชิกเว็บ ถึงจะดูได้ครับ)

ประวัติการรับซื้อPayPalครับ -> http://ptc.icphysics.com/webboard/SFM/index.php?topic=60488.0 (ต้องสมัครสมาชิกเว็บ ถึงจะดูได้ครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2553, 23:17:39 โดย nomoneynohappy »

• *
ยังรับซื้ออยู่นะครับ โดยรับซื้อขั้นต่ำที่จำนวน 10 $ (290 บาท)

บัญชีธนาคารของผมทั้ง 4 บัญชี อยู่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑล
ถ้าบัญชีของท่านอยู่ในเขตกรุงเทพและปริมณฑลเหมือนกัน จะไม่เสียค่าธรรมเนียมใด ๆ ในการรับเงินทั้งสิ้นครับ

ออฟไลน์ peacebannok

• สมาชิกขาประจำ
  • *
อีเมลล์ท่านใช้ได้หรือเปล่ารับแอดผมด้วยนา

• *
ด่วนนะครับช่วยตอบผมที T^T

• *
อีเมลล์ท่านใช้ได้หรือเปล่ารับแอดผมด้วยนา

ใช้ได้นะครับ แต่ผมไม่เห็นคุณaddผมเลยครับ
ผมใช้ msn version 2011 ไม่รู้ว่าเกี่ยวมั้ย

• *
ไม่รู้เหมือนกันครับ งั้น Pm ตอบด้วยนะครับ ขาย PP 29 ดอลครับ

• *
โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ

• *
โอนเรียบร้อยแล้วนะครับ

โอนเงินเข้าบัญชีธนาคารเรียบร้อยแล้วนะครับ ^-^

ต้องขออภัยเรื่องmsnด้วยครับ  :-[

• *
ได้รับแล้วครับ
ขอบคุณครับครั้งนี้เป็นพระคุณอย่างสูงจริงๆ ขอให้รวยๆ ครับ

• *
หลักฐานการจ่ายครับ :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2553, 08:05:42 โดย nomoneynohappy »

• *
หยุดรับซื้อชั่วคราวครับ