เสนอเรื่อง ชำระเงินเพื่อปักหมุดกะทู้ตัวเอง

2070 10

ออฟไลน์ นู๋M๑yLม่

• สมาชิกทั่วไป
  • *
จะเป็นการดีไหม ถ้าจะให้มีการชำระเงิน เพื่อปักหมุดกะทู้ของตัวเอง  ???

ทั้งนี้เพราะ วันนี้ เว็บ wowcashptc มีสมาชิกจำนวนมากขึ้น และมีการโพสต่อวันมากขึ้น เพื่อเป็นการไม่ให้สมาชิกดันกะทู้ของตัวเองมากเกินไปด้วย

โดยคิดค่า ปักหมุกที่ $1-$5 ต่อเดือน  ตามความเหมาะสม  

ท่านแอดมินคนสวยลองพิจาณราดูนะค่ะ   ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2553, 07:47:23 โดย นู๋M๑yLม่ »

ออฟไลน์ ~ThaiEarnTalk~

• Administrator
  • สมาชิกขาประจำ
  • *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
ขอบคุณค่ะ เรื่องนี้คิดไว้แล้วค่ะ ว่าจะให้มีค่ะ :D และมีผู้ลงโฆษณาบางท่านจะลงแบบนี้ด้วย

แต่ด้วยเนื่องจากว่า หากมีแล้วโฆษณาแบบ TEXT ด้านบนจะต้องถูกเพิ่มราคาเป็น 100 บาท/เดือน

เพราะถ้าเป็น 50/เดือน ทั้งปักหมุดและโฆษณา TEXT มันไม่สมควรเพราะ TEXT จะแสดงทุกหน้า

ถ้าจะให้ TEXT มันเป็น 100 บาท เรื่องนี้คิดไว้นานแล้วค่ะ ;) อยากจะให้มีเหมือนกันค่ะ ^^

แต่ว่าถ้ามีการเสนอแล้วก็อยากจะให้สมาชิกลงความคิดเห็นกันด้วยค่ะ ว่าสมควรจะมีหรือยัง :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2553, 08:17:21 โดย WOWCA$HPTC »

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
มีเพิ่มราคาด้วย เฮะ

:P

ออฟไลน์ ROBOFOREXPARTNER

• *
  • เทรดเป็นชีวิต จิตใจ
    • WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
ถ้าปักห้องหางานได้ ตอบด้วยนะครับ อยากปัก คนเยอะดี
WUNDD.COM - WUNDD.COM-วันดีดีดอทคอม,อัพเดตเรื่องราวดีๆ,ดารา,ดูดวง,หนังใหม่ๆ,ลงทุนหุ้น,บทวิเคราะห์ทองคำ,ทองคำวันนี้
http://wundd.com/index.php

• *
  • ยังคงพัฒนาอย่างต่อเนื่องค่ะ... ^_^
มีผู้ใดว่าอย่างไรบ้างคะ >.<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2553, 15:30:26 โดย WOWCA$HPTC »

ออฟไลน์ ThaiEarnTalk

• Global Moderator
  • *
  • เป็นกำลังใจให้ ThaiEarnTalk ครับ
ขอเสนอแนะ ดังนี้ครับ

จัดให้มีการนำเสนอราคาแบบปักหมุดแยกในแต่ละห้องได้

โดยทางเว็บกำหนดราคาขึ้นมาเลยครับ เช่น 50 บาทต่อห้องต่อเดือน เป็นต้นครับ

และควรกำหนดด้วยว่า รับไม่เกิน 3 กระทู้ปัก ต่อห้อง เนื่องจากหากปักเยอะๆ แล้ว ห้องนั้นๆ จะดูไม่สวยงาม ครับ

จบข่าว..  ^-^ ^-^
== กิจกรรมเด่น สมาชิกห้ามพลาด!! ==

• *

ออฟไลน์ หอย

• สมาชิกเต็มตัว
  • *
น่าจาจ่ายผ่านทรูมันนี่ได้นะ  ;D

• *
เรื่องนี้เอาเป็นว่าคิดดูอีกทีแล้วกันนะคะ เพราะจริงๆแล้วเปิดแน่นอนค่ะ

แต่ตอนนี้รู้สึกว่ายังไม่น่าเปิดเท่าไหร่ ;D รอดูหลังปรับปรุงเว็บเร็วๆนี้แล้วกันนะคะ ;)

spyexchange

• บุคคลทั่วไป
อย่าเพิ่งเปิดเลย :-\ :-\ :-\

• *